Khổng Minh Truyện - Siêu phẩm game mobile 3D chiến thuật

DontCry309
29/9/2015 4:29Phản hồi: 205
Khổng Minh Truyện - Siêu phẩm game mobile 3D chiến thuật

Khổng Minh Truyện có tên gốc là Tuyệt Đại Quân Sư - một sản phẩm của hãng Siamgame tới từ Trung Quốc. Đi theo thể loại SLG (chiến thuật), Khổng Minh Truyện được xây dựng trên bối cảnh thời loạn Tam Quốc. Sau một thời gian ngắn ra mắt, tựa game này đã tạo nên cơn sốt khuấy động toàn bộ cộng đồng yêu thích game chiến thuật tại quê hương Trung Quốc và hứa hẹn sẽ làm được điều tương tự, thậm chí còn có phần ấn tượng hơn tại thị trường Việt Nam.​

Các chi tiết trong Khổng Minh Truyện hiện đã được Việt hóa hoàn chỉnh cả về hình ảnh lẫn âm thanh, đem lại cảm giác gần gũi cho game thủ Việt. Bên cạnh đó, phần hình ảnh của game cũng gây được ấn tượng mạnh với người chơi khi nhờ xây dựng nền tảng đồ họa Unity 3D có độ sắc nét cao. Vậy nên, game thủ khi tham gia vào Khổng Minh Truyện sẽ hoàn toàn bị mê hoặc bởi những trận chiến hoành tráng, khốc liệt lại vô cùng sống động. Cùng với đó, nhờ hệ thống camera toàn cảnh đầy nghệ thuật, những pha đối đầu còn được tái hiện một cách chân thực ở mọi góc độ không thua kém gì một bộ phim dã sử về Tam Quốc.

Trong Khổng Minh Truyện, người chơi sẽ là một vị Chúa Công với công việc chính là chiêu mộ và huấn luyện các danh tướng. Hệ thống nhân vật của game khá phong phú khi đem tới hơn 500 vị anh hùng lịch sử Tam Quốc như: Lưu Bị, Quan Vũ, Trương Phi, Khổng Minh, Tào Tháo, Lữ Bố, Chu Du... Tất cả các nhân vật khi đã có duyên kỳ phùng, họ đều sẽ được chiêu mộ về để trở thành lính dưới trướng, giúp người chơi hoàn thành giấc mộng xưng bá thiên hạ. Ngoài ra, Khổng Minh Truyện cũng được đem tới hệ thống kỹ năng độc đáo dành cho mỗi vị tướng, tất cả đều có thể được sử dụng khi xung trận và mang tính bất ngờ cao với đội hình đối phương.

Mỗi vị tướng trong Khổng Minh Truyện đều sở hữu cho mình một trong ba loại binh chủng cơ bản là: Bộ, Kỵ, Cung với những ưu nhược điểm và tính áp chế lẫn nhau. Có thể thấy rằng, điểm đặc sắc nhất, vượt trội hơn hẳn so với các game cùng thể loại của Khổng Minh Truyện chính là hệ thống Cẩm Nang hoàn toàn mới lạ, đem tới cho người chơi những trải nghiệm chiến thuật hết sức thú vị và cân não. Bên cạnh đó, tính năng này khi kết hợp với các yếu tố chiến thuật đội hình, binh chủng khắc chế sẽ tạo ra trăm phương ngàn kế cùng với những cách đánh sáng tạo chưa từng có trong những game chiến thuật Tam Quốc khác.

GAME ra mắt ngày 30/9 nhưng bây giờ anh em đã có thể tải về trước được rồi. Xem thêm thông tin bên dưới.

DOWNLOAD:

Tải iOS: http://bit.ly/KMTiOS
Tải Android: http://bit.ly/KMTandroid

Trang chủ: http://khongminh.sohagame.vn/landing
Fanpage: https://www.facebook.com/khongminhtruyen

Quảng cáo

Quảng cáo

205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

game chiến thuật 3D à, ngon thế
mai a e vào sv nào đó, cùng lập hội đi
S1 quẩy cho đông vui bác à
@letuandong92 em cũng quẩy s1 😃
down về đã thấy gì đâu sao các bác vào s1 s2 rồi @@
quả ảnh đánh trận như kiểu 3d ấy nhỉ
mình dự đinh chơi s7. ai chơi cùng ới nha.
S1 đi các bác ơi... chơi đông cho vui 😃
@duongtienluan1 đông quá đăng nhập mãi không vào đc. vui gì. đợi s2 cho đõ đông
S mấy các bác ơiii
s2 các bác nhé, vào đi lập bang tinhte chơi
đang s2 bác ơi, có bang chưa xin 1 slot
có bác nào hóng sv mới như em ko 😁
game đồ họa đẹp quá đi, ai chơi chưa?
@Tomahawk291 quẩy đều rồi ấy chứ bác. sáng hơi lag tí thôi
Nhìn hình đầu tiên như là javan4 Lữ bố của LOL ý 😆
có thể nói đây là game kinh điển về chiến thuật đấy
bác cho xin 500 dòng phân tích đi, đang chưa biết build trận ra sao, nói thẳng là em đang chơi loạn xị ngậu
bác nào có code ko cho em xin cái nào
@hunghunghang F0PU9UFA4K
bao giờ có s4 thì pm em nhé
@Tomahawk291 :v. s4 2 ,3 hum nữa có rồi. s2 oánh mượt rồi mà thím
@Tomahawk291 chắc mai có đó bác😁
@letuandong92 thích chơi sv mới cho đỡ đông
có nhanh còn nhảy sv :3
=)) bây giờ định nhảy sv nào nữa hả bác 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế