Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Không nên lắp smartkey honda có chống cướp

tuananh207
2/5/2016 5:42Phản hồi: 337
337 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

limann
TÍCH CỰC
5 năm
Cướp mà nó đi xe bán tải hành sự thì nó cướp xe lẫn cướp người chứ chẳng chơi 😁
Anh (chị) trong group có thể cho em xin 1 vài lời khuyên được không ạ? em muốn gắn thêm chức năng chống cướp, chống dắt cho xe LEAD Smartkey 2018 nhưng không biết có nên hay không? Và cho em xin thêm 1 số địa chỉ đáng tin cậy có thể lắp loại này ngoài 3 cửa hàng này với ạ. Qua tìm hiểu em có biết 3 chỗ, anh chị nào đã có làm ở 3 chỗ này rồi thì cho em xin tí review (giá cả, độ bền) ^^
1. Khóa chống trộm Minh-T
2. khóa chống trộn Ánh Dương
3. Khóa chống trộm của 1 anh có youtube là Hai Quy

Cả 3 shop này đều có địa chỉ ở SG ạ. Em cũng ở SG nên em không ngại đi xa để lắp đâu ạ. Rất mong đuợc mọi nguời giúp đỡ ạ.
quangdatsg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hadie ban lap chong cuop thi qua ben khoa chong trom anh duong lap ngon do ban, cho nay lam an dang hoang, hang chat luong tot khoi phai lo lang gi , minh truoc kia cung gan o shop nay den gio dung van rat tot
cứ lắp chống trộm vịt teo mà chơi bạn à!
quangdatsg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Belolem89 đừng lắp vịt teo, teo luôn đó, trước kia mình cũng lắp định vị viet tel sau phải tháo bỏ vì nó hao bình , thay 2 caibinhf ac quy, lại hay nghẽn mạng lắm, có mấy lần ra lấy xe nt cho nó k nhân, cứ tưởng nó nhận nên bât chia khoa len nó hú um xùm cả bãi xe nhìn tưởng mình là ăn trộm xe, có mấy lần đi đổ xăng cũng bị như vạy . pphiền phức, thề k bao giờ lắp định vị vt
@quangdatsg Mình thấy bình thường, chắc bạn lắp gần cục máy quá nên nóng quá nó chập! KKK
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
cám ơn bác e định đi gắn 1,2tr mà thôi ko gắn nữa vậy,có gắn cũng như ko thì gắn làm gì,thanks bác
pikachu225
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cho hỏi em mới mua xe sh 2019 bên honda mà sao xe chạy hay bị mất sóng vậy. Có ai đi mà ko bị ko ah. Lúc mua xe honda họ bảo lắp thêm chống cướp nên mình lắp luôn tại honda nên mỗi lần mất sóng xe cứ tắt máy
cuongnd16
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác lắp smart key honda có chống cướp kết hợp với bộ Khóa chống trộm xe máy thông minh của ông Viettel tắt máy từ xa thông qua điện thoài nữa thì sài y bài an toàn luôn ak.
đang tìm hiểu, nhờ bác nên thôi bỏ ý định luôn.Tks nha
Đồng ý với ý kiến này. Mình cũng đang tìm hiểu để lắp thêm cho con Lead, Head báo 1840K, có thêm phần mềm gì đó ko nhớ rõ... nhưng vẫn đang rất lưỡng lự cái vụ đang đi mà bị nhiễu sóng, ko nhận remote, tắt máy giữa đường là rất nguy hiểm... Bản chất của tính năng chống cướp là phải nhận dạng liên tục remote, nếu ko thấy thì sẽ tắt máy... Nên thôi, chắc để vậy mà đi, chịu khó nhấn tắt remote mỗi khi xuống xe là được...
Giờ là năm 2021 rồi, hình như Honda vẫn chưa có tính năng chống cướp lên các xe của hãng mà đúng ko các bác
tuan2208
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Chimsedo Chắc thấy không ổn nên không phát triển để làm giống như Google bỏ Project Ara, Apple bỏ xạc không dây đa điểm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019