Không nhận được code Viber

tanpro183
12/1/2012 6:33Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zeku91
ĐẠI BÀNG
12 năm
k ai biết à
Kinh nghiệm của mình là xin mã code vào lúc gần sáng ( khoảng 2-5h ), lúc nào cũng nhanh và ngay.
Cứ mỗi lần chuyển sim sang máy khác bạn lại phải xin code mới vì code của viber chỉ dùng đc 1 lần thôi nha bạn.
tinhtehpp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không cần đâu bạn. Nếu bạn đã getcode rồi mà không có tin nhắn đến bạn bấm vào No code sau đó chọn Get một lác có cuộc gọi đến nói bằng tiếng anh, bạn để ý nó sẽ đọc 4 số để bạn add vào là ok. Mình lúc nào cài cũng ok cả, các bạn thử đi nhé
Mình dùng viettel, xin code ban ngày luôn trong tình trạng hên xui, lần đc lần ko, nếu đc cũng là đt
Nhưng xin lúc gần sáng có tn đến ngay lập tức, ko có tình trạng phải ấn no code.
Hình như mình đã lấy code 1 lần rồi thì không lấy code được lần 2 đâu.Mình dùng 3GS sau chuyển sang 4S thì viber cũng không active được lun...hic
Thử lúc gần sáng như m nói xem
trời ơi, mọi ng còn đc nó gọi lại, mình chờ quá 60s, ấn nhận code từ cuộc gọi mà chờ bao lâu cũng hok thấy nó gọi ấy chứ
😔
@halink bạn thử 1,2h sáng xem. mình cài viber mà 2,3 ngày ko xin được cái code.sms nó cũng ko gởi,yêu cầu gọi thì nó cũng ko.nhưng hôm qua thử lại 2h sáng thì một hồi lâu chừng 3phut sau nó có gọi cho mình.hehe
BinApple
ĐẠI BÀNG
11 năm
- có Pro nào dùng viber trên OS6 ko chỉ giúp với, nó kiu bật Notifications mình bật rồi mà vẩn ko sử dụng được, lúc còn OS5 dùng chẳng gặp vấn đề gì
Nghĩa là tầm này?
Vậy mình thử xem

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
cả tuần rồi k lấy được code, mà mình xài vina 11 số
@CANDY0125 Xóa app - khởi động lại máy - dow lại - bật đồng hồ hẹn 2h sáng- dậy xin lại code - ok. Nếu vẫn ko đc - làm lại thao tác ấy vào hôm sau :p
Nhập sdt có cần nhập số 0 k ạh
@tứ thiên long có hay không ko quan trọng đâu bạn ạ !
Nhâp nhầm sdt thằng bạn gủi code cho nó 2 lần lun. Tói lượt làm đúng thì im re. Nãn hjc
các bác xem máy mình là lock hay world nhé
nếu máy lock thì kiểm tra xem đã fix push chưanuêus push ko hoạt động thì ko nhận dc code đâu .kinh nghiệm bản thân
Mạng viettel nó chặn tin nhắn lẫn cuộc gọi từ viber nên không có hy vọng nhé
em dùng vietel,hôm kia vẫn còn kích hoạt được nhé ,các bác kiểm tra lại máy thui ak
mâý con chó mạng viettel nó chăn viber rôì anh em ạ, chửi chêt cha nó đi. ko thèm dùng sim của nó nưã xem nó sông thê nào
Mâý con chó cứ đổ cho an ninh này nọ nguỵ biện cho việc là chúng nó sợ thất thu lãi khủng mà bầy trò. Con chó Viettel lương cao lãi khủng lắm trong khi toàn dân đang chết đói vì khủng hoảng kinh tế
:mad:
Hôm kia bạn e vẫn nhận đc code mà mấy a
Haha e vừa nhận đc code khỏe quá
các bác cứ đăng kí liên tục hoặc đăng kí lúc giờ thấp điểm ấy!!! nó lag k gui code dc đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019