Không tìm thấy app videos mặc định trên iphone

dino_su
19/8/2018 2:15Phản hồi: 33
Hôm qua phải đi xa cả ngày nên em down ít phim cop vào iphone xem cho đỡ buồn, nhưng cop xong hý hửng vào xem thử thì chịu ko thấy app xem video mặc định trên iphone, chắc ông nào ngịch máy e xoá nhầm app đó, e đọc gg thì thấy hướng dẫn cách tải lại app mặc định trên ios ở appstore. Tuy nhiên em vào appstore tìm lại ko thấy app videos mặc định @@. Bác nào biết cách lấy lại app hd em với, chứ restore thì ngại cop lại dữ liệu quá
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

taikhoan79
ĐẠI BÀNG
6 năm
tải cái VLC về xem sướng hơn mà. trình mặc định xem chán òm.
dino_su
CAO CẤP
6 năm
@Archibald_Mclean Chuẩn bác ak, em log acc mẽo nên nó ko cho tải, log acc Việt Nam! Tải đc rồi ạ
@dino_su
Em cũng không tải được bác à. Bác cho em hỏi log acc mẽo và log acc Việt Nam là thế nào hả bác?
dino_su
CAO CẤP
3 năm
@Uyên Linh Chuyển vùng trên acc ý bác, bác vào chuyển qua mẽo là ok
@dino_su @dino_su Em chuyển vùng acc thành quốc gia mỹ rồi mà vẫn không được. Bác có link video nào khác gửi em với.
lên appstore tải lại
diorlee
TÍCH CỰC
6 năm
trình mặc định không có nhiều tùy chỉnh đâu bạn,
nếu bạn xóa rồi muốn tải lại thì vào apple store gõ apple video là thấy ( no tên là Video)
dino_su
CAO CẤP
6 năm
@diorlee Bảo sao e tìm ko thấy @@
dino_su
CAO CẤP
6 năm
Của e seach apple video cũng ko ra bác ak, thế mới kỳ lạ
@dino_su bạn tải cái app TV về, app video nó nằm trong đó, khả năng ID của bạn ID mẽo nên nó gộp chung trong app TV .:eek:
dino_su
CAO CẤP
6 năm
Thank các bác, do em acc mẽo nên seach ko ra, em log acc vùng Việt Nam! Cài đc rồi ạ
@dino_su Tải như thế nào vậy bạn ơi,
dino_su
CAO CẤP
5 năm
@Thiện quang 1998 Bác log acc lại: rồi seach: video là nó ra, acc của bác là Việt Nam! Thì đổi qua mỹ là đc
@dino_su Chuyển vùng sang mĩ hả bác
@dino_su E chuyển vùng sang mĩ r mà tìm trên appstore vẫn ko có bác ạ,
video có sẳn trong máy mà
Có app video đó ban
Bác tải sao được vậy chỉ tui với tui làm ko được? 😔((
Ứng dụng Video giờ được thay bằng Apple TV. Bạn có thể dùng để thay thế. https://discussions.apple.com/thread/8111061
@Ngô Tùng Dương Em tải apple tv về đâu có xem được video đâu anh
@Phạm_Đức^ bạn cắm vào máy rồi đồng bộ mục movies là xem được
hangocanh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ai giúp với không thể tải dc
@hangocanh Videos được thay thế bằng app Apple TV nhé. Trên itunes có thể đồng bộ video và khi đó app TV cũng có thể xem được video đã đồng bộ.
@Ngô Tùng Dương Nó chỉ cho lưu video với tối đa 19gb thôi có cách nào tải được nhiều hơn ko bạn
Tích hợp vào ap TV rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019