Không vào dc CH Play và facebook?

nhoemnhieu111
12/3/2013 9:13Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuipro
ĐẠI BÀNG
11 năm
thử vào cài đặt mạng -> mạng di động -> bấm phím menu chọn phục hồi gì gì đó 😆
Ko dc đâu mình thử rồi

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
Đã tìm ra được lỗi nhưng ko biết sao khắc phục,chuyển vùng mobi sang vina đang bị chặng tính nang upload.tải về thì nhanh như gió mà up lên thì khong cho.mh thử phần mềm speedtest thì tốc độ down là 3mb,up thì zero.zing me,ola,zalo mh up ảnh lên đều ko được.chắc tại mạng rồi

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
Giờ phải làm sao đây trời? 😔(
me too, không vào được cả wifi và 3G luôn, hình như bị đứt cáp quang nữa rồi thì phải 😁
đang dùng nexus 4 gói miu của mobi fone
khoapro111
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chuyen qua viettel vina thui

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
tan_thanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
sd gói mobi mui là bị thì phải, thử 2 sim mobi dk trọn gói thì k vào fb và CH.play được. sim k dk hoặc dk gói 10k thì vào được..sim viettel thì vào ok...gọi tỗng đài mobi hỏi thì nó trã lời cũng như k..nói do pm bị hư..nhảm thiệt.
khoapro111
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khong biet mobi chan lai vay de lam gi khong biet?

vai hom gan day minh cung bi nua , cu vao ch play la khong duoc , may minh la mini 5570 do cac ban
Máy mình dạo trước cũng vậy vào CH Play va FB ko được. Nhưng mình vô tình bậc opera để stest thì opera báo là ngày tháng ko đúng. Các bác xem chỉnh lại. Còn nếu ko phải thì bó tay

Sent from my SCH-I800 using Tinhte.vn
Mấy bác chuyển qua vina mà dùng,hôm nay em mới chuyển xong,xài sướng lắm

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
khoapro111
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tai454545 Vina dang ki goi cuoc 3G khong gioi han bao nhieu mot thang ban, chu viettel dang ki ma bat buot tai khoan chinh phai con tren 50k moi giu duoc goi khong gioi han. bua minh xai viettel sao khong biet ma tai khoan am 135k minh bo sim luon hjhj

2 ngày nay xai 3G mobi gói Miu ko thể nào vào facebook được, có bác nào khắc phục đc chưa?
Mình cũng bị,bực cái mình:mad:
thỉnh thoảng mình còn không vào được cả youtube& google nữa mới ác. 😔
hoangpk99
TÍCH CỰC
11 năm
Haha,cuối cùng cũng gặp được hội đồng cảnh ngộ😁
Mình bị hơn 1tháng nay rồi,chỉ mình gói Miu mới dính thôi,qua các gói khác lại bình thường.tìm kiếm vất vả cả tháng mà vẫn chưa có cách khắc phục,đi đâu cũng gặp mấy thánh phán "tại cái freedom","do freedom thôi mà","chắc bạn cài freedom"...
mình cũng bị, đăng ký gói MIU của mobi, làm tất cả ko có kết quả gì, đang tính mai đổi sang viettel, chán mobi quá, mình xà xperia P
chắc ai xài androi bỏ thằng mobi hết quá

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Alo tổng đài như ko,chán thằng mobi quá

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
nokia_N92
ĐẠI BÀNG
11 năm
hôm trước cũng bị, do em kill cái task "google framework server..." hay 1 server nào đó làm nó tắt luôn cái nguồn sever gg.
các bác vào app vào all app kéo tìm cái dòng đó enable nó lên vào thử ko đc thì khởi động lại máy.
em mất hơn 1 ngày mới tìm đc cái lỗi như shitj đấy
máy em khởi động lại vẫn ko vào đc xong refresh là ok
mọi người roaming sang vina thử xem, mình roaming sang vina thì sóng mạnh hơn và vào được facebook + CH Play đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019