Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Không vào được iTunes và App Store

sau
28/11/2008 1:34Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CÁC LỖI TRÊN ITUNES CÁC BẠN NÊN LÀM NHƯ SAU:
bước 1: bạn gỡ bỏ hoàn toàn itunes cũ như sau http://www.thegioididong.com/tin-tuc...khac-cua-32213
bước 2: sau đó khởi động lại máy, tắt diệt vi rút và cài đặt cái mới là ok. mình đã test, vì trước đây mình cài và xoá bao nhiêu cũng ko đc. nhớ tắt diệt vi rút và cài lại itunes là ok. chúc thành công
nghiatx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nguyên nhân không vào Itunes store được: Trong máy có cài đặt phần mềm có sử dụng đường truyền Internet (Vi dụ như IDM) mà phần mềm đó có xung đột với chương trình Bonjour - một phần của chương trình Itunes của hảng Apple.
Cách khắc phục: Cập nhật IDM phiên bản mới nhất có bản quyền hoặc remove IDM bẻ khóa mà bạn đang xài đi. Sau đó khởi động lại máy, vào lại Itunes. Vấ đề đã được giải quyết
@nghiatx chính xác! vấn đề đã giải quyết, mình gỡ bỏ idm nhưng vẫn ko dc. mình gỡ tiếp chương trình speed (tăng tốc xem video ấy). thế là ok. nhưng bản của mình là 10.5.0.142 vẫn ko dám up lên 10.6. sợ bị như mấy lần trước.thanks bạn nhiều
mih đã thử đổi DNS tĩnh cua google ma van ko dc, thử run digosnostis trong help lun, nhung ko dc lun, huhu what can I do
toàn hdan linh tinh nào thì xem lại mạng nào thì cài lại itune @@, sign acc trên iphone vào rồi View Apple ID chuyển region từ VN sang US là xong
em thu het may cach cua cac bac roi nhung cu nhan vao itune store la bi nhu the nay. cac bac pro giup em voi
em thu het may cach cua cac bac roi nhung cu nhan vao itune store la bi nhu the nay. cac bac pro giup em voi
em bi dinh loi nhu hinh duoi khi nhan vao itunes store, cac pro giup em voi
nhok_tam30
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình cũng đang bị tình trạng đăng nhập vào itunes nó báo là không đúng mật khẩu mình tạo nhiều tài khoản mà không vào được mong các anh chị dùm e ah

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019