Kích hoạt lại tính năng Điểm truy cập cá nhân trên iOS 8

vuhai6
22/9/2014 3:45Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giao diện cài đặt ipad của e đây cơ. K giống như thế nên k có chỗ điểm truy cập cá nhân
hepl ios8.1.2 không hiện chữ NHÀ CUNG CẤP trong phần cài đặt
Sao e sài Iphone thì có mà ipad thì k nhỉ? Của e iphone 5, ipad mini 2 đều ios 8.1.3 3G của vinaphone như nhau? Bác nào thông não hộ e với?
tranduchau
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình xài ipad mini2 3g mạng viettel. Làm theo hướng dẫn sao vẫn không hiện lên nhỉ. Đã khởi động lại máy. Mình đang xài ios 8.3
bocap234vn
TÍCH CỰC
9 năm
@tranduchau Cũng đang bó tay bác, xem có cao thủ nào k.
linhromnt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Haizzz. Mình xài ipad air 2. OS 8.3 làm thế nào cũng ko ra đc điểm truy cập cá nhân. Có bác nào chỉ giáo đi.
tranduchau
ĐẠI BÀNG
9 năm
Theo như mình thử trên IPad mini 2 IOS 8.3 thì xài sim 3G của Mobifone thì bật personal hotspot ok. còn với Viettel và Vinaphone thì cài cách nào cũng không được
Thien Quoc
TÍCH CỰC
9 năm
@tranduchau Mình cũng vậy, dùng ipad mini 1, 3GViettel, chả thấy cái hotspot đâu cả dù đã làm đủ mọi cách. Có cách nào khắc phục không nhỉ, sim 3G của mình là nguyên năm, đổi phí quá.
hq123s
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tranduchau Mình cũng nghĩ vây, nếu không Cài tetherme thì bó tay.
hq123s
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thien Quoc Cài cydia rồi cài tetherme vào là được bạn.
hq123s
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình có cái máy 5s vào thì vẫn thấy thông số như vậy mà vẫn không hiện điểm truy cập cá nhân.
OKLEY
ĐẠI BÀNG
9 năm
Của mình lên ios 8.4 sim viettel 3g thì có điểm truy cập cá nhân luôn dùng ipad air 2
Sao mình cũng mobiphone mà vào dc cái APN gõ dc mật khẩu rồi nhg ko thấy hiện lên điểm truy cập cá nhân huhu
Gõ xong mật khẩu rồi sao tiếp đây mọi người hic
thiennhi05
ĐẠI BÀNG
9 năm
iPad 4 ios 8.4 dùng sim viet tell thì có, chuyển sang vina thì ko, ai biết chỉ mình với
@thiennhi05 thiết lập lại apn điểm truy cập cá nhân
thiennhi05
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vvvvvv Mình đã thử rồi nhưng ko được
Em không đc ạnh ạ
image.jpg Em không đc ạnh ạ
bluecheng
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn nào có cách chỉnh sửa chưa nhỉ, cái của mình cũng không được chứ không biết tại sao nữa
Cái này do lỗi tập tin nhà cung cấp mạng. Dùng ifile tìm chọn xoá tên nhà mạng mình đang xài là OK. Đã từng bị, từng xử lý thành công. Chúc các bác may mắn.
binmibeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@doan_viet_tan Xóa chỗ nào, mình không tìm thấy , đang xài mobifone, không thấy hiện điểm truy cập cá nhân, máy ipad 2 đã JB ió 8.4
@doan_viet_tan: bác cõ biết làm sao để mục "Dữ liệu di động" - cài đặt APN nó xuát hiện không? em dùng thuê bao Vinaphone không tìm ra mục này, trong khi đó bỏ sim Mobi vào thì lại có.

@VinaOneX bác xóa tên nhà cung cấp mạng theo cách mình chỉ, mọi thứ sẽ trở lại ok hết do lúc đó iphone sẽ cập nhật tên nhà mạng mới, đúng với sim bác đang xài. Hồi trước mình cũng bị y như bác.
@doan_viet_tan Hix cảm ơn bác. Em lỡ lên 9.1 rồi làm sao xài ifile.
tranducthien
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy mình khi nhấp vào Điểm truy cập cá nhân nó lên thế này thì làm sao các bạn image.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019