[Kickstarter] Deskview - bàn làm việc di động đơn giản, chịu được 18kg, giá từ $199

ART+
26/5/2017 3:5Phản hồi: 40
[Kickstarter] Deskview - bàn làm việc di động đơn giản, chịu được 18kg, giá từ $199
Deskview, đúng với tên gọi của nó, là chiếc bàn di động có thể gắn vào bất kỳ mặt cửa sổ nào để tạo thành một không gian làm việc mới, hay đơn giản là một chiếc kệ để đồ vật. Deskview giải quyết cho dân văn phòng một vấn đề muôn thuở, đó là ngồi một chỗ làm việc quá lâu, với Deskview thì ta có thể đứng làm việc tạm thời ở bất kỳ đâu mà lại có phong cảnh đẹp ngay trước mắt.

Đặc điểm phần cứng của Deskview rất đơn giản và nhanh gọn: chỉ là một tấm mặt phẳng (bằng gỗ nâu, trắng, hoặc tấm kính trong suốt - tuỳ phiên bản mà bạn chọn) và hai miếng đỡ với hút chân không ngay bên dưới. Việc lắp đặt Deskview lên cửa sổ kính, theo nhà sản xuất, là chưa đến 10 giây: bạn chỉ việc nhấn giữ đè Deskview lên mặt kính, sau đó gạt hai cần hút chân không bên dưới xuống là xong. Deskview có thể chịu tải được khoảng hơn 18kg, bề mặt kích thước 63,5cm x 38,1cm.

Hiện tại thì Deskview đã gây quỹ thành công trên Kickstarter, đây là điều dễ hiểu bởi so với các bàn di động khác thì Deskview rẻ hơn khá nhiều với giá bán lẻ chính thức sau này là $199. Bạn nào đặt mua Deskview trong giai đoạn này thì chỉ phải trả $165 cho bản gỗ và màu trắng, bản kính trong suốt là $195 (sau này là $225). Giá chưa bao gồm thuế và phí vận chuyển, thời gian giao hàng dự kiến là vào tháng 11 năm nay.

40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chip_prince
ĐẠI BÀNG
7 năm
thừa tiền mua cái này.
Đọc lúc đầu tiêu đề tưởng tg ra cái bàn gắn quạt ở dưới như Drone bay theo mình đc nhỉ ^^
Sản phẫm hữu ích, nhưng giá 199usd thù cao quá !
@Benjamin Pham Mấy cái góp vốn này món nào cũng bán đắt bạn ạ:lmao: Xong đến lúc sx đại trà, bán trên amazon giá sẽ giảm xuống còn 30-50%, freeship prime =))
phuc1_1989
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có ai biết phần mềm thiết kế trong video là phần mềm nào không?
tường lồi lõm ở việt nam có dùng dc ko =)) nó rơi cái thì vỡ mõm =))
kumperssor
TÍCH CỰC
7 năm
@Giàng A Sắn giá đó thì nhà tường lồi lõm gắn được cũng ko mua đâu chú ơi
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@Giàng A Sắn Hút chân không lồi lõm chắc không Giàng ạ. Cơ mà rơi thế không thể vỡ mõm được nhé Giàng. Vỡ máy thôi
@Giàng A Sắn Chịu khó đọc bài tí, nó gắn vào kính 😃
Nếu tích hợp thêm 1 cái cân nước thì ngon hơn, tay gắn sao cân được
@mr_zero1188 Bạn mới cần đọc lại bài nhé. Bài ko nói gắn tường nhưng nó có gắn tường. Xem lại ảnh
ko thiết thực lắm
cái này nguy hiểm vải, gặp bữa nào cửa kiếng nó dính bụi đặt lap lên nó rớt cái rầm đi con lap nè
kevin_lukas
ĐẠI BÀNG
7 năm
@deptrainhatTT haha....thế là bác chưa thấy cục hít kính mà mấy ông đi lau chùi kính ở những tòa nhà cao ốc rồi 😁 người ta dùng tay ịn nó vào kính, để lót 2 chân vào làm điểm tựa mà lau chùi kính bị dơ đấy ạ : ))

cái này giá cao chắc là vì 2 cục hít đó thôi, chứ cái tấm gỗ kia thì xá gì : ))
@kevin_lukas giác hút thôi, người ta có dây bảo hiểm nhé
cái giác hút này chỉ hoạt động tốt với bề mặt nhẵn + sạch, kị bụi bám vào nhé, bụi bám vào k ăn đâu
kevin_lukas
ĐẠI BÀNG
7 năm
@deptrainhatTT Có thì tất nhiên là phải có rồi 😁 2 cục đó chỉ để tựa chân vào giữ cố định không phải cứ lơ lửng thôi, ý em là chỗ tựa ấy mà không dính chặt thì có mà chết :D

Mà 2 cái cục hít gắn vào cái bàn kia nó không áp dụng cho bề mặt bụi thì bó tay rồi kaka...chả nhẽ vác theo cái khăn lau kính kakaka
ko thiết thực, giá quá cao
thương gia nào nhập về cho anh em chiến thôi, sắp sang văn phòng mới có view đẹp roài hehe
Mình luôn thích mua mấy món hàng chất dù giá cao, nhưng thật sự thì mình ko nghĩ là sẽ bỏ ra hơn 4tr mua cái bàn nhỏ này đâu 😁
hungproda
TÍCH CỰC
7 năm
4 5 củ cái bàn dở hơi gồm 2 cái hít kính 😆
thanhson2411
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa từng dùng đc cái moć hút chân không nào không bị rơi sau 1 thời gian sử dụng
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy củ mà hít hơi, ko tin đc.
Xe oto mà hít hơi như cam hanh trình, hay vừa hít hơi, vừa keo như giá kẹp điện thoại mà còn vài bữa rớt một bữa.
Song Sinh VN
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá quá cao, vs lại để lên em cũng lo lắm, nhỡ may sướng quá nhấn mạnh một cái là rơi mẹ cái laptop xuống thì *** 😁
Cái này chỉ hít trên kính thôi.. Tường có lớp sơn là bó tay....
sakuza199x
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn có vẻ không tin tưởng vào 2 cái chân đế kia lắm . nó rớt thì...
Thằng ngu nào nghĩ ra cái này?
Lỡ rớt ai chịu trách nhiệm
bang tran
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bây giờ em mua hai cây thông bồn cầu rồi hít vô tường đặt miếng gỗ lên có dc ko nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019