[KickStarter] Giải pháp sạc từ USB-C của Baseus thiết kế tiện lợi, hỗ trợ công suất đến 86W

Trung Dt
2/7/2017 16:6Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bọn này nó mà làm đầu sạc cho cả micro USB với Lightning thì mình quẩy luôn cả bộ... xài một dây sạc hết mọi thứ...
@Koma Satomi Có mà bác. Em đang xài lightning và micro usb của baseus đây
1 bộ gồm 1 cáp + 1 đầu. Đầu sạc có bán lẻ, dây thì không
2 bộ có thể xài chéo cho nhau, vì dây giống nhau, khác mỗi cái đầu thôi. Em có 3 bộ 1 usb 2 lightning. Để ở cty 1 dây, sạc dự phòng 1 dây, ở nhà 1 dây, vậy là chả cần dây gì rườm rà, đi đâu cũng sạc được 2 cái dt và 1 ipad với chỉ 1 cọng cáp. Tiện lợi vì em cũng không có nhu cầu sạc 2-3 cái cùng lúc bao giờ
Chân tiếp xúc nam châm y chang bộ ở #1, em đoán cả 3 bộ xài chéo được
finallove252
ĐẠI BÀNG
7 năm
Từ ngày cái Znaps trên kickstarter nó nuốt mình $28. Thôi, em sợ lém @@
tieutu911
TÍCH CỰC
7 năm
Thấy nó 5 chân không biết đảo đầu lại nó nhận không ? :eek:
Thử phát
chắc cũng phải mua lấy cái này mới dc
Vmemory
CAO CẤP
7 năm
Trước cũng xài cáp từ micro USB của hãng này, ban đầu xài ổn, sạc QC2.0 được. Thời gian sau nó không ăn điện nữa, sau khi hút vào phải chỉnh cho ngay ngắn lại đầu từ mới ăn được, nhưng thỉnh thoảng chỉ sạc thường không lên sạc nhanh được, rút ra vài lần mới được, ghét bỏ luôn không xài nữa (vì nhiều khi cắm qua đêm không để ý, sáng không có tẹo pin để xài)
newstar
TÍCH CỰC
7 năm
Khi nào có mà bán giá 500k e cũng làm 1 cọng. 😆
Hàng của Báseus thì chất khỏi bàn rồi. 500k không mắc với những gì nó đem lại. Sợi MicroUSB đã 250k rồi. Cáp của Baseus có khả năng sạc tối đa khả năng củ sạc có lẽ do sử dụng đồng nguyên chất, vừa sync được như cáp thường.
Đầu hình chữ L này có vẻ dùng không tiện lắm nhỉ.
ninhmos
TÍCH CỰC
7 năm
Cái này mua ở đâu thế bạn
5 chân thế kia thì chỉ sạc đúng chiều mới nhận, sạc ngược ko nhận, dở chỗ 5 chân
Vmemory
CAO CẤP
7 năm
@minhtymeo Nam châm có 2 cực mà bạn, bạn đưa nhầm chiều nó cũng tự hút đẩy về đúng chiều à, bạn có cố cắm ngược cũng không được
@Vmemory bởi v nó mới dở, nếu muốn luồn cọng dây sạc ra sau máy thì phải xoay cả cái cục sạc dính trên máy ngược lại, còn ko thì sẽ bị cong dây nếu ko xoay
tuanbreak
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho hỏi cái này đã bán chưa vậy. Nếu có thì mua ở đâu ạ, mình thấy nó cũng nhỏ gọn hơn mấy cái trước.
Zbr
ĐẠI BÀNG
7 năm
đợt trước em cũng nghiên cứu em này nhưng tìm đường ship về Việt Nam http://www.snapnator.com
Thấy cái MagNeo adapter hay hơn vì truyền được cả data nữa: https://www.kickstarter.com/projects/branchusb/magneo-first-true-usb-c-magnetic-adapter
Sản phẩm quốc tế thì nhiều mà chờ mãi VN chưa thấy bán hàng. Người có nhu cầu không biết tìm nơi đâu.
Đang có 2 cọng cáp và 4 đầu iphone, android của hãng này. Tiện phết, nhưng mà tính ra cũng kha khá tiền đấy
vannhu1995
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sống theo công nghệ cháy túi gì công nghệ.đáng để có một cộng cáp để sài
minhnkt
TÍCH CỰC
7 năm
Sợi này cóc truyền đc data, chỉ dùng để sạc thôi 😔 buồn nhể, lại quay về vs sợi cáp apple vậy :( bị lừa ở cả kickstarter lẫn indiegogo roài nên đek tham nữa.
Tile Never
ĐẠI BÀNG
7 năm
sài cáid này hơi bất tiện chút
nam châm không đc như mong muốn chập chờn
mặc dù nhà mình bán sp này
nhưng đánh giá khách quan

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM