Kiểm tra ngày Active của iPhone

badboy_260594
12/5/2011 10:51Phản hồi: 854
854 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko pác nào giúp e ah hic hic
Bác kiểm tra dùm e nha seri là 5K138D00A4T,tks bác nhiều ạ,bác ktra lạ dùm e nha
Repairs and Service Coverage: ActiveYour product is covered for eligible hardware repairs and service under Apple's Limited Warranty.
Estimated Expiration Date: June 12, 2012

Máy bạn active 12-06-2011 nhé ..

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Bạn kiểm tra lại cái seri nhé , ko có trên hệ thống @@
Thank pác nhiu e mua ngày 13/6 máy w hiii ngon rồi
E sửa lỗi rồi ạ,nhưng hình như hàng 5K ko ktr đc phải ko ạ
Mấy bác nên cẩn thận hơn vì bây giờ IP4 dựng rất nhiều

tốt nhất là vào cửa hàng nói lấy máy chưa active, nó đem máy ra thì mình lên trang chủ của apple check trực tiếp (khuyến khích mang theo lap của mình). Nếu check mà hiện ra chữ Please active your iphone thì trả tiền rồi đi cùng nó tới chỗ kỹ thuật tự tay mình active máy luôn. Vậy là chắc cú.

còn nếu mà check nó hiện lên đã active thì trả lại quay đầu đi ra thẳng tiến, ở SG bán IP nhiều lắm, ko phải 1 chỗ nên các bác đừng có nghe nó trình bày làm gì cho mệt xác, mà mình dễ trúng hàng dựng.

mười mấy triệu ko phải là nhỏ để mua 1 cái đt, có thể là giấc mơ của rất nhiều người ở VN, mình bỏ tiền ra mua nên có quyền xem kỹ ko có gì phải xoắn tụi nó.
chứ đừng nghe tụi nó bảo đảm, hứa hẹn, thề non hẹn biển làm gì. thân 😁
Con IP4s mới mua ngày 11/12/2011, kiểm tra kích hoạt:
Telephone Technical Support: Active
Your product is eligible for complimentary telephone technical support during the first 90 days.
Estimated Expiration Date: March 5, 2012

Repairs and Service Coverage: Active
Your product is covered for eligible hardware repairs and service under Apple's Limited Warranty.
Estimated Expiration Date: December 5, 2012

Thế này có ổn ko, máy kích hoạt trước đó rồi, nên đem đổi cái khác ko. Máy hiệu KH/A
Có khả năng là máy dựng lại chứ hay máy nhập bên HQ phải active trước đó
Xin các bác ý kiến
meotron
TÍCH CỰC
12 năm
Máy active trc 5 ngày mà hình như hàng hàn quốc nhập về nó bắt active trc thì phải. M chỉ nghe nói thôi. Dù sao cg là hàng mới nên b yên tâm. Còn nếu đổi đc nên đổi, chọn model khác cho chắc
Từ ngày 11/11/2011 tất cả các máy của hq đều là w khi đồng bộ với itune máy pác e nghĩ là máy bh đc khách trả lại pác mua phải nhưng nó vẫn mới 98% là vẫn ok rồi e cũng dag sài 1 e hàng kh dùng rất ổn

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

Pác ơi người ta nói rõ là ngày đc active còn gì còn ngày hết bh là + thêm 1 năm 26/5/2012
minh moi mua o Tien Thanh 81 Hung Vuong ngay 4/1/2012 nguyen seal, minh check len mang thi bao active la ngay 21/12/2011 roi, minh dem may ra hoi, no noi la hang nay la moi 100%, no mua cua nhieu moi xach tay ve nen can check truoc khi ban, te ra no dong seal lai lua minh a?hix. cho minh hoi hang mua ve can active j do de kiem tra ko?may minh hang ZA
Có cần active gì nữa đâu. Check xem máy có bị lỗi hay có chạy mượt ko là ok rồi. Za hình như hàng sing:d

Sent from my iPhone using Tinh tế
mấy anh giúp mình xem máy Ip4, sêri : 5K14469EA4S , máy này mình mới lấy mà kiểm tra sao thấy hết hạn bảo hành luôn, hixhix. Ths nhiều .
Seri 5k hàng trả bảo hành theo seri sx tuần 44 năm nay chek thì đã hết bh.
phung73
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chech giup minh so seri nay voi: 7R039J5HA4T
thanks bac nhieu
Cái này cũng giúp ich quá, mình đã check và thấy hợp lý.
Ip4 black 32g sx tuần 39. 2010 đã hết bh
dsan
ĐẠI BÀNG
12 năm
87051944A4T các bác xem dùm mình với, sao mình xem nó không hiện lên ngày active vậy?
Em vừa lấy 1 con IP4 ở Đức Linh giá 13,4tr bóc trong hộp ra mới cứng mà giờ tiên sư nó kiểm tra thì đã active từ tháng 24/1/2011, giờ biết tính sao bây giờ, sao mà giờ lắm bọn ác ôn thế ko biết
Của pác đã hết hạn bh thì tất nhiên kt ko hiện ngày active là phải rồi máy pác ip4 black 32g sx tuần 51 năm 2010 khoang tháng 12

---------- Post added at 02:27 PM ---------- Previous post was at 02:22 PM ----------

Ra đó bắt nó đổi máy mới chứ sao khi đưa máy pác bảo nó chek seri luôn cho đúng ngày thì ok luôn
dsan
ĐẠI BÀNG
12 năm
chienpho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao lại đi mua của bọn ĐỨC LINH chứ. Bọn này nổi tiếng lắm rồi mà
phung73
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho minh hoi neu no active co nghia la su dung roi luon do cac bac a? Minh hoi ga mo mong cac ban thong cam. Minh co noi voi cua hang nhung tui no bao tui no se bao hanh 1 nam khong can quan tam ngay active , the lam sao day cac bac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019