[KM] 5bid.vn tặng thành viên Tinhte.vn 100.000đ - Đấu giá iPhone giá 0 đồng

Hư Trúc
16/7/2012 3:35Phản hồi: 252
[KM] 5bid.vn tặng thành viên Tinhte.vn 100.000đ - Đấu giá iPhone giá 0 đồng
Ngày 15/07/2012, website đấu giá xu kết hợp giữa vui chơi - đấu giá - mua sắm trực tuyến 5bid.vn chính thức ra mắt cộng đồng mạng. Tại 5bid.vn bạn có thể trải nghiệm những giây phút thư giãn vui vẻ, đồng thời tìm được những sản phẩm "hot" nhất với giá thấp không tưởng ( có thể giảm giá tới 75- 99% so với thị trường ).

Nắm bắt cơ hội chưa từng có!!!
Nhân dịp ra mắt, 5bid.vn dành tặng cho các thành viên của tinhte.vn voucher trị giá 100.000 đ để đấu giá các sản phẩm công nghệ như: iPhone, iPod Touch, iPad... trên 5bid.vn

Tham gia “Phiên đấu giá iPhone giá 0 đồng”
Đây là phiên đấu giá vô cùng đặc biệt bởi người chiến thắng trong phiên đấu sẽ giành được chiếc iPhone 4s 16Gb với giá 0 đồng. Phiên đấu này sẽ bắt đầu vào ngày: 25/07 trên 5bid.vn

Hướng dẫn cách đăng ký hưởng ưu đãi từ 5bid.vn:
Bạn vui lòng thực hiện các bước sau:
  • Bước 1: đăng ký tài khoản tại 5bid.vn
  • Bước 2: Xác nhận tài khoản qua tin nhắn SMS với cú pháp: 5bid gửi về 8177 ( 1000 đ/SMS). Sau khi kích hoạt bạn nhận được số xu trị giá 50000 đ trong tài khoản.
  • Bước 3: Đăng nhập vào 5bid.vn, vào phần “Tài khoản của tôi”, điền mã voucher (cú pháp: TINHTE) và nhấn “Nạp thẻ”, số xu trị giá 100.000đ sẽ được cộng vào tài khoản của bạn
(lưu ý: chương trình tặng voucher 100.000đ chỉ áp dụng cho thành viên mới đăng ký tại 5bid.vn)
Với 3 bước vô cùng đơn giản, hãy bắt đầu "Chơi vui - thắng lớn" cùng 5bid.vn
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

>"< trang web đang bảo trì
tiwvis1505
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ để thử vận may
tham gia thử phát...biết đâu được em iphone 😁
Tai Cụp
TÍCH CỰC
12 năm
@phuongarc30587 nhìn chị giống cái chị Lemon Võ trên FB wá, phải chị hok :D
@quockhanh99999 nhìn hơi giống tí nhưng không phải bạn ah :D
hơ hơ 100k mà đòi đấu giá thắng đc tại 5bid . Để đấu giá thắng 1 cái Iphone trên 5bid thì ít nhất phải có 1 nhóm chơi . Tk mỗi người khoảng 1-2tr . Bid liên tục cho tới khi tât cả những người khác bỏ cuộc.
Tuy nhiên mình chẳng thích trò này tí nào . Mua đc cái Iphone 0đ thì thằng bán nó lời tiền bid bằng 5 cái iphone rồi
ah1991
ĐẠI BÀNG
12 năm
@westlifeplaywar Quá chuâñ...
@westlifeplaywar chuẩn men.việt nam bao giờ cho làm được như bọn nhật nhỉ.đứa em gái đấu giá chiếc ip4s 64gb của softbank có 18200yên.mà trong khi nhìn trên trang web có nhiều cái ra giá có chưa đến 1man tức là chưa đến 2,6 triệu.ở việt nam mà như thế chắc là quá tải mất ^^.sản phẩm nào cũng thấy nhiều lắm là 50 người đấu giá.cơ hội còn nhiều chứ nếu đấu được nt ở việt nam đảm bảo vài nghìn người đấu
bibiculi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@westlifeplaywar phân tích rất 9 xác cho gia dình bạn 10 điểm 😁
đây 9 là mánh của các cuộc đấu giá kiểu như thế này tấ nhiên là vẫn bán 0đ nhưng lại ăn tiền của những mem khác (tùy theo lòng tham của các mem mà lời nhìu hay ít)
@westlifeplaywar Cái này đương nhiên rùi bạn, mấy cái vụ nhắn tin đấu giá hay chơi game show đoán chữ ... thì người chơi chỉ trúng dc 1 sản phẩm công nghệ nào đó và chỉ 1 người trúng còn bên nhà tổ chức thì gom về số tiền gấp cả chục lần cái sp trúng dc.
kienvunb
TÍCH CỰC
12 năm
Híc, bảo trì, không truy cập được 5bid.vn.
Dạo này thấy nhiều QC vs KM trên Tinh Tế quá

Tớ vừa báo xấu xong có ae nào báo xấu cùng tớ không !
Hôm bữa kêu bốc thăm cũng chả có kết quả cho biết. H thêm cái đấu giá..
@fuonk Cái vụ bàn phím Rappo đó hả, e cũng thẮc mắc như bác
không ham mấy vụ này lắm!
ko dễ ăn đâu =]]
boyhk_206
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này gọi là tặng thành viên NGANLUONG thì đúng hơn, thấy chả liên quan gì đến tinh tế, thành viên tinh tế không thấy được nhắc đến ưu tiên gì trong bài :j

giật tít ác quá, thế mà cũng đc lên trang nhất :p:p
Trong phần hướng dẫn đăng ký đâu có nói j đến thành viên của tinhte đâu, ít nhất cũng phải có chỗ để ghi cái nick trên tinhte chứ.
dung_thu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tidusbatista Chém gió ý mà, chắc ai đăng ký chả đc
Vào ko thể đc
Nghe thì hấp dẫn nhưng có ai chịu để mình bị lỗ. Đang nâng cấp để có nhiều sản phẩm qua mắt ae
@brandnew nhìn vui hỉ
treble
TÍCH CỰC
12 năm
Trang web thì chẳng vào dc mà cứ đi quảng cáo lung tung, làm ăn thế thì có ma nó chơi
@treble Hihi, vì lí do.... Nên chúng tôi ... Và mong các bạn ... :p😁
Post by NOKIA E71
Used Tinhte.vn
@treble anh em ấn vào "báo xấu" đi
cho xấu mặt mod luôn
cái cần thì ko đăng
Hix..Cơ hội là bao nhiêu phần triệu nhỉ???
Post by NOKIA E71
Used Tinhte.vn
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
xác nhận tài khoản cũng mất 1k kìa.1k nó cũng không tha.mà nó áp dũng cho tất cả người mới đăng ký chứ đâu phỉa riêng ae tinh tế.bốc phét là tài.
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bboyleeu 5bid.vn nó hông lừa bạn đâu. Mod nhà ta giật tít lên cho bài thêm hót và thêm view thui;)

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
Ko ham hố gì mấy cái vụ này. Có khả năng chơi cả thang' cũng ko thấy trúng giải 😁
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
Thế này mà cũng cho lên trang nhất.mà tinh tế độ này chậm chạp so với các báo khác quá.mấy bài đăng sau các báo khạc tận mấy hôm liền.chán.
Ko ăn món lớn thì ta ăn món nhỏ 😁

Lúc trước chơi bên yoogle.vn đc tặng bid free vào win cái Nokia 1280 + USB transcend 4Gb rùi nghĩ luôn =]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019