[KM] IPhone 4S quốc tế giá tốt tại Viettel Store

Hư Trúc
12/3/2012 2:54Phản hồi: 270
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác nhớ so sánh hàng cho chuẩn nhé! Đi so sánh hàng chính hãng với xách tay đúng là chưa bít rì về Ip rồi! Khuyên các bác ko biết thì tựa cột mà nghe ko cẩn thận lại đi so với hàng HK phone thì pó tay lắm!
Nói không với Viettel Store! ..............
vẫn đắt hơn các cửa hàng khác, không thấy hứng thú với mấy cửa hàng viettel lắm
tnt_nz
TÍCH CỰC
12 năm
Mua bản 64G thì giá hợp lý đấy nhỉ. Thật sự thì mình thấy là những bác nào có doanh nghiệp thì mua hàng của vina hoặc viettel thì có lợi vì có hóa đơn VAT, còn những ai không cần hóa đơn thì mua xách tay giá sẽ nhẹ nhàng hơn. Cuộc sống muôn màu muôn vẻ. Mỗi người một suy nghĩ và lợi ích riêng.
Có phải có hóa đơn VAT được triết khấu 10% đíng ko bác?
Viettel "hãy nói theo cách của bạn" còn Tôi nói theo cách của Tôi....! Vãi đạn
tamtitmit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợt km này của Viettel cũng giống như bao đợt km khác,những trò hề lố bịch được ace tinhtế “choảng gạch” nhiệt tình.Tiếc cho 15 năm...
kungvn
CAO CẤP
12 năm
Thế bạn biết gì về ip?

Sent from my Galaxy <3 using Tinh tế
My god! Giá này quá cao chứ tốt cái gì. ,......
phuongduyhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cao hơn mấy trăm ngàn. Nhưng bạn mua ngoài nếu máy bạn bị trục trặc phần cứng hay gì đó, bệnh lâu lâu mới bị. Thì bạn sẽ thấy sực khác biệt của bảo hành.
phuan
TÍCH CỰC
12 năm
hàng quân đội nên giá chát ,
mà đã là hàng quân đội thì chất lượng và "hậu mãi" khỏi ''phải bàn''.
Giá cao như con j j thế này
Cũng định mua của viettel nhưung giá cao qua thế này chịu rồi. Tiền đmua 16 đủ mua 32gb xách tay chưa active khác j đâu
Mong các nác viettel đIều chỉnh lại giá
iPhone chính hãng là được đôi mới chứ nhỉ? Đâu phải mổ ra sửa đâu :|
nhưng hàng Viettel bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 1 năm! còn các cửa hàng thì chỉ nhận sửa chữa, như vậy là máy đã bung và nhiều cửa hàng từ chối bảo hành cảm ứng (ví dụ cellphoneS) hoặc tìm cách né tránh bảo hành, lý do đủ kiểu...
Giá thì cũng vô cùng. Có ai đánh thuế hay bị đập vỡ alo đâu, tội gì mà không nổ, nhất là đang trong thời kỳ cấm pháo.

Sử dụng Tinh tế chấm com.
bác nào mua iPhone của Viettel thì nhớ kiểm tra kỹ tai nghe nhé. Mình có mối mua tai nghe gin của iPhone ở trong đó tuổn ra nhé
Hàng xách tay giờ đa số là đóng lại seal
Mua hàng ch an tâm hơn
Wow giá này tốt "quá trời" luôn.
Giá gì mà cao vậy ta Ip4s gia giảm rồi con 14 triệu mấy đối với 16g
hk phone vs ip k phân biệt nổi thì dùng ip làm quái j. bác nói thế hơi bị khinh thường mọi ng đấy.chính hãng cũng từ 1 cái lo apple ra cả mà thôi. viettel nó có sản xuất đc đâu mà bác kêu thế.với cái giá trên trời thì cứ ngồi mà ôm đống 4S " khuyến mại'" trên trời kia cũng chả có đứa dở hơi nào đi mua cả đâu
giá này chưa tốt lắm nhỉ ?
chính hãng sao giá cao thế nhỉ tốt gì đâu mà ....?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019