[KM] Khắc Tên giảm giá 40% tất cả sản phẩm trên toàn quốc

Khắc Tên
18/7/2012 5:19Phản hồi: 358
358 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cugieo
TÍCH CỰC
12 năm
khắc tên cho hỏi bao da cho Sony Xperia S có được giảm giá 40% đợt này không? xem trên trang 1 mà không thấy. Cảm ơn nhiều.
@cugieo Có giảm đó bạn, giá là 500k, sau km là 300k, chúc bạn vui!
@Khắc Tên Bao da dành cho iPad gồm những màu gì ban ơi.
Dell vostro 3450 có mẫu sẵn ko a Khắc Tên? 😃
thang789
ĐẠI BÀNG
12 năm
em vừa ra chỗ 97 triệu việt vương hà nội đặt miếng dán da trắng sữa cho con 4s và có bảo khắc chữ nhưng quên ko dặn là đặt font thế nào. vị trí ra sao.
Khắc tên lúc nhận đơn hàng có gọi lại cho khách hỏi cái này không. Nhỡ tự đặt cái font ko hợp ý thì sao
@thang789 Vậy bây giờ bạn gọi lại Triệu Viet Vuong để yêu cầu font chữ và vị trí nhé!, hy vọng vẫn còn kịp! Cảm ơn bạn
thang789
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Khắc Tên cái số đại lý triệu việt vương chả hiểu thế nào gọi chả bao giờ thấy ai nghe. nhà thì xa. mà bên đặt hàng ko thấy yêu cầu gì thì sẽ đặt làm thế nào? ít ra cũng phải gọi lại confirm lại vị trí và font chứ
@thang789 Bạn có thể cho biết bạn chọn màu da gì, và khắc chữ gì không, để mình xem hàng đã làm chưa, và cho bên mình số đt của bạn nhé! cảm ơn bạn
Khac ten co bao da cho Asus Transformer TF101 ko, dung dc tablet voi dock luon do, lat nua minh dinh chay wa Banh Van Tran xem thu ^^
Sr ko go dc GoTiengViet
@haiminh333 Asus transformer bạn đến khắc tên để đặt hàng bao da nhé, vì bên mình không có may sẵn bao này, cảm ơn bạn! Tuỳ kiểu bao da mà bạn đặt bên Khắc Tên sẽ bao giá cho bạn nha! Chúc bạn vui
tebaomang
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 vừa mới dán cách đấy 1 tuần :(
bác Khắc Tên cho mình hỏi,muốn dán cái laptop Asus N46VZ,không biết đã có mẫu đó chưa nhỉ,mai mình qua làm phát 😁
bác cho hỏi mình ở Hưng yên muồn đặt dán một chiếc điện thoại sony X10i và một chiếc laptop lenovo 14 inh thì phải làm thế nào ạ
@doancuong1979 Bạn có thể đặt hàng qua các đại lý ở Hà Nội http://khacten.com/dai-ly/, hoặc đặt hàng online, hoặc gửi mail cho khacten@khacten.com để đặt hàng. CẢm ơn bạn
lúc chiều mới dán cái ipod touch ^^
Hình e nó đây

😁
Tính làm cho con Asus transformer luôn mà ko biết dán rùi có gắn vào dock được ko nhỉ 😔 sợ dán xong máy dày hơn không gắn vào dock được.
@thaihue_nh9 Bạn dán loại gì vậy, hết bao xiền thế :D
@thaihue_nh9 Asus transformer dán được đó bạn, bên mình có chừa chỗ để gắn dock nha bạn! Cảm ơn và chúc bạn vui!
@Khắc Tên e cũng tính tới đường khoét chỗ đó nhưng sợ khoét ra lúc xài máy ko dock thì nhìn ko được thẩm mỹ lắm 😔
bên khắc tên có cái demo nào ko cho e xem thử đi ^^
Mà hum qua e thấy cái S3 dán da có cái nắp mặt trước luôn. ko biết con TF e muốn làm như thế luôn có được ko nhỉ ^^
@maingocduong dán da màu 90, hoa văn như hình (mã mấy mình ko nhớ ^^) + 2con masimaro mã A14 + trái táo+ chữ ^^
Dán trong thời gian khuyến mãi nên mất 95k thui ^^
Bạn muốn khắc gì thì đem lên đó khắc, thấy có mấy bác khắc cả hình của mình lên da được nữa đó bác. Gía thì cùng 1 giá thôi ^^
oánh dấu phát mai qua Thái Hà làm tý ^^
MG24
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khắc tên có dán da mặt sau có hình như cái máy chụp ảnh compact ko nhỉ, thấy hay hay.
@MG24 Bạn chọn da màu trắng, thì có thể làm hình này, nhưng còn chữ leica màu đỏ thì không được, vì khi khắc chỉ hiển thị được một dạng màu của lớp da bên dưới thôi! Cảm ơn bạn, chúc bạn vui
mình muốn dán da cho cái laptop Asus của mình,máy mình có cái logo chữ Asus phát sáng đc nên mình muốn chừa cái chữ ASUS đó ra,KT có mẫu laptop n46vz này chưa mình qua làm 1 miếng ?
@HomNay Khắc tên có mẫu nhưng chưa chửa logo Asus, nếu bạn muốn chừa logo, bạn có thể mang máy đến để đo và chừa ra nhé, cảm ơn bạn!
Muốn mua bao da ngang đeo thắt lưng cho máy Raider của mình mà ko có, chán quá
@long.nguyenvan Có đấy bạn, bạn ở HN thì qua 51 Nguyễn Lương Bằng
Miếng dán lưng for ipad là phải dán bằng keo hả pác, sau bóc ra có vết ko, đang lăn tăn quá.
@haohanluongson Dán bằng keo bạn àh, bóc kỹ một chút thì sẽ lột ra hết được đó bạn
@Khắc Tên hết KM rồi hả bác? định qua làm cái móc chìa khoá dạng đeo tay
@TTaokhuyet Hết KM rồi bạn, móc khoá đeo tay bạn đến chọn mẫu da bên mình làm 20 phút là có nhé bạn. Cảm ơn và chúc bạn cuối tuần vui vẻ!
phuongnnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao da bò nâu không viền mép có holster cho 8700 thì bao nhiêu bạn ơi?
vythygiy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình muốn dán con netbook Samsung NC108 màu gì đó trông sạch sạch một chút (http://www.samsung.com/vn/consumer/monitor-peripherals-printers/notebook/netbook/NP-NC108-A03VN)
Không thấy trong loạt mẫu có sẵn. Bên bạn có nhận dán không. Nếu dán có lấy ngay ko? Mình ở Hà Nội.
nobody.tang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới vừa dán xong con Tab và co Ipod Classic đẹp dã man, ưng ý gì đây, thanks Khacten nhìu hy vọng sẽ còn nhìu địp khuyến mãi...

Mình muốn khắc cái logo batman dạng như vầy trên mặt da màu trắng đc k nhỉ 🤔
ck2010
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dán da + khắc hoạ tiết cho em htc titan thì hết bao nhiêu vậy Khacten? Cảm ơn nhiều
@ck2010 95k cho ngày mai nữa đó bác 😁
qua 22 là 160k :D
ck2010
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thaihue_nh9 Hi, cho mình hỏi là miếng da dán vào máy rùi mới dùng dao cắt bo quanh máy hay là đo kích thước, cắt xong mới dán vậy bạn ? mình chưa dán ở khacten lần nào, sợ dao kéo trầy máy 😃
@ck2010 cắt trước dán sau bạn. hình thì khắc theo ý muốn của bạn
http://www.tinhte.vn/threads/1388681/page-14
có cái hình mình mới dán hum quá về ý
đẹp lắm ^^
@ck2010 Giá 160k, giá Km là 96k nhé bạn! Chúc bạn vui!
hoacoxuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
A Hiep ơi..có bao da cho Galaxy Advance S không..e qua mua liền cho vợ...
@hoacoxuan Có đó bạn, qua mua nhé!
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm

bạn ơi mẫu này cho Note mà có viền chỉ ở mép luôn ko bạn
@hyunlove Loại này cho Note bên mình không may mép, nhưng bạn có thể đặt may mép bên mình sẽ làm riêng cho bạn. Cảm ơn và chúc bạn vui!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019