[KM] Pico – khuyến mại lớn nhân dịp tuần lễ vàng

Hư Trúc
14/9/2012 7:33Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác Hư Trúc cũng "thâm nho" phết. Vừa quảng cáo cho pico vùa tăng traffic cho 24h.com.vn qua việc redirect (khi ấn vào link pico.vn ở trên, nó chuyển sang trang http://us.24h.com.vn/redirectout.php?to=aHR0cDovL3d3dy5waWNvLnZu, rồi redirect sang pico.vn).
Trên tinhte thấy bài nào của hư trúc cũng là bán hàng vậy?
codered8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình kết e xperia p chính hãng giảm từ 8.9 tr xuống còn 7.6 tr, nhưng lại chỉ có màu đen với đỏ, còn trắng thì múc luôn ko phải nghĩ.
Đánh dấu phát
Em thấy giảm 10% cho thẻ viettin bank, định mua con lap acer as 4830 hì hục đi làm 1 cái. Nay cho tiền vào thẻ, gọi điện thoại đến thì chả còn cái nào. Nhân viên tư vấn lại gạ chuyển mã khác. Nản.😔.
mình là mình chả tin mấy cái khuyến mại này đâu, đợt trc mua đồ khuyến mại của Trần Anh nhưng thực sự cần phải xem lại chất lượng 😔
KM là thế mà, VN chứ có phải châu âu đâu...
nó khuyến mại nhưng nó để giá cao hơn bình thường..tốt nhất là ko nên ham hố
Bà con sock không biết bao nhiêu lần.lúc nào cũng sốc.chiêu PA mà.
hjx, bác cường nb ơi. mình mua laptop ở pico ko đc khuyến mại bất cứ cái gì hết, ngay cả đến cái túi đựng cũng ko đc. đã thế còn bị cài win lậu, dùng đc 2 ngày thì linh tinh hết, vào trang này thì bị dẫn xang trang khác, mang lên nó bảo ko chịu trách nhiệm, gọi điện lên có 1 ng con trai rất thái độ. nó bảo nó chỉ bán máy thôi, ko chịu trách nhiệm. nói chung là dị ứng với cái bọn này.
drthoai107
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tommy quyen Bác này hình như ăn không nói có. Em mới mua máy dell vostro ở đó. Cách đây 2 tháng mua tủ lạnh. Em thấy dịch vụ tốt mà. Hình như bác là nhân viên hãng khác cạnh tranh pico
trời đất, nói sự thật thì ko tin. tùy, muốn nghĩ thế nào thì nghĩ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019