[KuaiYong] Nơi tổng hợp link trực tiếp của phần mềm KuaiYong

skul9x
25/12/2012 5:7Phản hồi: 770
770 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chủ thớt có thể up game lên trang khác không.chả hiểu sao máy mình không down được từ ...... về được.
bạn có thể giúp mình chứ.mình cảm ơn trước.
lehoang84
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi, có thể tìm giúp tình Tank O Box bản cho ipad được không bạn. mình đã cài nhưng link ở page 1 lại là cho Iphone.tìm giúp mình với nhé.thanks bạn!
Mình xin phần mềm Pano này nữa nhé https://itunes.apple.com/vn/app/pano/id293709029?mt=8
mmmggg
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn làm ơn cho mình hỏi là tại sao mình bấm vào link goo.gl thì nó báo là " Please enable Cookies in your browser" , mình đã thử nhiều cách rồi nhưng vẫn ko dc.
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này giờ không còn có app paid nữa rồi. Thấy có 1 phần mềm khác tương tự là 25pp nhưng khi mình cài app xong toàn bị yêu cầu nhập Apple ID. Có bác nào có kinh nghiệm với 25pp không. Giúp mình với
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sochummy Cái này mình đọc lâu rùi nhưng nó không có hướng dẫn fix cái lỗi đòi Apple ID. Khi mình cài IOS app xong thì 25app hiện lên 1 bảng thông báo lỗi toàn tiếng Tàu (chịu ko hiểu nó báo cái gì) và khi chạy IOS app trên ipad nó đòi AppleID. Mình tham khảo 1 số trang khác cũng có hướng dẫn để fix nhưng chưa có hướng dẫn nào được confirm. Hiện tại mình lại đang đi công tác nên ko có ipad để test. Bác nào đang có khả năng thì thử dùm phần mềm này với
sochummy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhlonely FYI: mình ko thấy hỏi apple id gì hết, đã test vài cài thành công.
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sochummy Máy tính của bác có cài Itune không?
sochummy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhlonely
KY trở lại hú hú , nhanh nhanh a e ơiii
minhdai
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình xin phần mềm ngữ pháp tiếng nhật n2 2kyu và 2 phần mềm đã bị apple kéo xuống là netshare và itether. nếu không có thì discorecord hay flasharmyknife cũng được. những phần mềm này có tính năng chia sẽ internet từ 3g sang wifi. mình cần gấp lắm mong bạn giúp đỡ
sochummy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gửi lại cái link trên vì mình chưa đủ số bài post để post link: http://tinyurl.com/bx79dhq
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
Got it. Có lẽ do máy tính mình ko cài Itune nên bị vậy. Thanks bác nhé
banhtieu
TÍCH CỰC
11 năm
sao link die hết nhỉ
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@banhtieu Link nào die hả bạn?
P.S: pp25 chỉ free được 1 số app thôi nhé, nó là kho app ..... chỉ dành cho máy đã jailbreak.
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skul9x Bác cứ dùng đi đã rồi hẵng nói. Hồi trước thì thế thôi. Nó mới hỗ trợ paid app cho máy unjailbreak rồi
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhlonely mình thử dùng nó hôm thứ 3 tuần vừa rồi với 2 app là fieldrunner và fieldrunner 2. Nó báo không cài được nên mình nói vậy thôi. 😃
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skul9x Bác ko cài được, mình cài được nhưng bị lỗi hỏi Apple ID, nhưng như vậy không có nghĩa là 25app không hỗ trợ unjailbreak device vì vẫn có người cài được ngon lành.
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhlonely Bạn này hay thật đấy, mình không cài được 1 số app nên mình nói nó chỉ cài được 1 số app thôi chứ có khẳng định là nó không cài được cho máy non-jailbreak đâu???
(non-jailbreak chứ không phải là unjailbreak nhé, nghe buồn cười lắm😃 ).
Có gì sai không mà bạn thích sồn sồn như ccl tranh cãi thế nhỉ? :eek:
À mà phần mềm đấy có tên là pp25 nhé.
Hic, mình tìm hai phần mềm mà lâu nay chờ đợi : iprotect và simmanager
Cập nhật thêm cho anh em đi bác ôi
sochummy
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác thanhlonely đã cài đc chưa? em xác nhận lần nữa là pp25 sài rất ngon, update được những phiên bản mới nhất của từng app trên giao diện của nó và các app trong máy sẽ tự động đc update khi cắm vào.
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sochummy thanks bác. em cài được rồi, cài itune vào là ok luôn. mình post cái này lên đây là để chia sẻ với anh em là chính mà có người hình như cứ sợ cái 25pp này nó đè chết Kuaiyong làm mất uy tín hay sao ấy, và xin lỗi, mình cần mọi người giúp chứ không cần người dạy. dù sao thì kuaiyong cũng cho down paid app trở lại rồi. - Lời cuối ở cái thread này: giỏi không có nghĩa là được quyền coi thường người khác
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhlonely ừ, bạn giỏi lắm.
P.S: Cái topic này lập ra là để cho anh em tinhte được hưởng lợi thôi chứ topic này mình làm đầu tiên bên hip cơ. Đầu tiên mình cũng không có ý tưởng làm bên này vì bên này member tạp nham và nhiều members cũng khá vô ý thức,nhưng do 1 bạn bên hip khuyên nên làm bên này vì nhiều người chưa biết nên mình mới làm. Cũng chả có lí do gì để mình phải sợ cái này đè cái kia cả. Đơn giản là sự thật nó thế nào thì mình nói thế thôi, mình chả phải là nhà phát hành KY nên chả có cơ sở nào để mình lo KY bị mất chỗ bởi pp25 cả. Bạn cứ sồn sồn lên làm mình thấy nó không đáng chút nào cả và còn khá là buồn cười nữa. Mình không coi thường ai vì mình chỉ nói lên suy nghĩ của mình cũng như bạn đang nói lên suy nghĩ của bạn đấy thôi, bạn tự nghĩ như vậy chứ chẳng ai nghĩ như bạn đâu, còn mình thì không nhận mình giỏi, mình chỉ nhận là thằng dỗi hơi đang đi tìm phần mềm cho mấy người bên tinhte này rồi bị ăn chửi thôi.
chauvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@skul9x Cảm ơn chủ thớt nhiều. Đừng để ý tới bọn vô ý thức. Cứ giúp đỡ những ai thật sự cần. Chúc vui và nhiều may mắn
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
Các bạn chú ý:
Chú ý: Khi yêu cầu mình tìm ứng dụng, các bạn phải đưa link iTunes của ứng dụng đó.
@skul9x bác có thể hướng dẫn ae tự tìm link để down cho chủ động được k, chứ nhìu người nhờ bác wa bao h mới tới lượt e
@skul9x bác ơi cái SB Setting của bác không dùng được. Bác cho e xin file bpp lun với. Với có cái theme nào đẹp cho ipad cho e xin lun
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
CHAOS RINGS II for iPad http://goo.gl/eau77
Còn ifinity blade 2 thì ở #1 đã có rồi bạn nhé.

App này không có trên KY bạn ạ. 😔
Bác nào có soft đổi wallpaper từ thư viện ảnh cho e với
yeulam414
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn ơi giúp mình với
tìm dùm mình 3 link của bộ iwork là Pages, Keynote va Numbers, mình mới tham gia dd nên không dc phép post link lên, bạn thông cảm dùm mình
Pages
Numbers
Keynote
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@yeulam414 Pages http://goo.gl/Fw0PO
Numbers http://goo.gl/MtVp9
Keynote http://goo.gl/4EBiA

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp