Lại bức xúc với VIETTEL

Thảo luận trong '[BB] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi beoandlun, 24/4/12. Trả lời: 6, Xem: 1731.

1. beoandlun

Best Answers:
    0
    beoandlun
    TÍCH CỰC
    Hic hic! Em chẳng cho ai đụng máy mà cũng chẳng cho ai dùng SIM cả, tự dưng 2 tuần nay lắp SIM vào là có tin nhắn báo cuộc gọi nhỡ MCA... :-SS Em gọi tổng đài thì nhân viên trả lời chung chung quá, kiểu "bên em >hình như< có tự kích hoạt dịch vụ này miễn phí anh à!" Bó tay luôn! Các bác thử kiểm tra xem có nằm trong trường hợp của em không? Là sinh viên nên xài thêm một dịch vụ kiểu như vầy là đủ để em... hết tiền nhắn tin rồi :-SS

2. nem_da_huu_nghi

Best Answers:
    0
    nem_da_huu_nghi
    TÍCH CỰC
    tự kích hoạt thì đagn KM, hỏi kỹ vào, còn không thích thì bạn có thể hủy mà, hủy dịch vụ khó thế à?
    Nhà mạng nào thỉnh thoảng chả "tự kích hoạt" 1 (vài) tính năng để giới thiệu cho khách, hồi xưa Mobi còn chơi kích hoạt random 1 dịch vụ để quảng bá trong 1 tháng cơ mà, hết 1 tháng tự cắt, khách thích dùng thì tự đăng ký và trả $

beoandlun thích nội dung này.
  3. thienhiep137

Best Answers:
    0
    thienhiep137
    ĐẠI BÀNG
    mình mới dính kiểu tổng đài tự đăng ký cho mình cái dịch vụ tin giới trẻ gì gì đó.miễn phí cho mình hình như là tháng đầu.còn quên mà k hủy thì hệ thống tự gia hạn.nhiều khi đang bận việc lại bực mình nt để hủy.

beoandlun thích nội dung này.
  4. h2g008

Best Answers:
    0
    h2g008
    ĐẠI BÀNG
    Em cũng bị tự kích hoạt Imuzik, hqua tự nhiên trừ 9k, hỏi "chân dài" vitteo mới biết mình dùng dv imuzik :), bực quá "huy" luôn!

beoandlunDCMTT thích nội dung này.
    1. DCMTT

DCMTT Thành viên

Best Answers:
      0
      DCMTT
      DCMTT @h2g008 Đọ độ xinh avatar đi Bác?;)

h2g008 thích nội dung này.
    2. h2g008

Best Answers:
      0
      h2g008
      ĐẠI BÀNG
      h2g008 @DCMTT Kaka! "Của" bác cũng có khí độ nhưng so với "của" em có chút ít không bằng! Nàng là WAG của bác ạ? (Nói theo cách của Super Startsport) hjhj

DCMTT thích nội dung này.
  5. beoandlun

Best Answers:
    0
    beoandlun
    TÍCH CỰC
    Cũng có mấy lần trước có cái mtiin gì gì đó, nhiều lúc bức xúc cực kì, nạp 20k để gọi cho em yêu nó trừ gần nửa mất tiêu...

h2g008 thích nội dung này.
Đang tải...