Lại nói về Samsung Galaxy Fold và những cái hay, dở

Duy Luân
2/11/2019 10:0Phản hồi: 244
244 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vienanh288
TÍCH CỰC
4 năm
Ae cho e hỏi ngu cái nếp gấp ở giữa nó có hiện rõ ko hoặc là có vạch mờ ko ạ
@vienanh288 Khá rõ nha bạn
Thực sự rất tương lai. Thèm quá
Giáo Vũ
TÍCH CỰC
4 năm
Giá này ko có cơ hội trải nghiệm rồi, hy vọng sớm có giá tốt
~50tr vnđ cho con fold.
Nhìn nếp gấp, nhìn lại giá tiền thấy hơi xót ae à..!!
@LMG-M5 Thích thực dụng đừng mua nhé, con này là khoe công nghệ trước, thực dụng chờ đời sau!
LMG-M5
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Leubaovitien nghe nhảm vc
@LMG-M5 Cái bọn chưa trải nghiệm đi chê mới là bọn nhảm lol! Trước chỉ thấy màn gập trên phim viễn tưởng, giờ hiện hữu trước mặt chúng nó mà chúng nó chê không đáng tiền thì đúng là đầu bò!
LMG-M5
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Leubaovitien mày mua chưa?
conghoda5
TÍCH CỰC
4 năm
Nói chung là nhìn thấy cũng sướng rồi, cầm trên tay thì chắc phê phê
Em gái trong bài hình như là cô em gái họ con nhà bác họ bên thím hay sao ý. Trông giống nhau.
Kabm
CAO CẤP
4 năm
Giá thì không nói nhưng dầy tới 17 ly thì khó! Màn hình khi không mở ra chỉ có 4.6in.
Tội nghiệp hãng Phần Lan ngày xưa
Xài android thì ...đâu đến nỗi
Bây giờ bắt đầu cóp nhặt , mỗi ngày ném vào góc nhà 10.000, 5 năm sau là mua được con Gold 5 mới tinh( lúc đó Gold chỉ còn giá khoảng 20tr)
@Seven-Galaxy ...kèm quà
kingofpain
TÍCH CỰC
4 năm
mãi mới tìm ra thêm cái dở để có bài đăng 😁:D:D
Thích mấy bài đánh giá kiểu của 1 người trung lập đánh giá như này. Chứ kiểu mấy cụ fan cuồng đánh giá rất chi là ko trung thục.
@conchott Chỉ có ai xài đồ apple mới là fan cuồng thôi nhé, còn tụi tui là fan chân chính, là dân công nghệ được trả lương tháng 3 củ hẳn hoi nhé
tuananh4vn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bạn Mod mới mua nhà đẹp quá, đã có set smarthome không bao giờ chia sẻ với anh em đi.
@tuananh4vn Có rồi, mà đang làm dần dần, anh em bình tĩnh 😆 để đủ đồ chơi rồi mình share với anh em
esata
CAO CẤP
4 năm
Cái này có ai cho cũng đem bán luôn. Gập lại trông xấu mã + mở ra thì chỉ to cái màn hình ra chứ có gì khác biệt lắm đâu.
Công nghệ màn hình gập rất sáng tạo và thú vị, ghi nhận những cố gắng đó của các hãng lớn như Samsung, Motorolla...,nhưng như vậy là chưa đủ đột phá để người dùng chấp nhận và sử dụng nó 1 cách rộng rãi trên các thiết bị điện thoại. Tất nhiên là nó có thể áp dụng ở 1 vài các thiết bị chuyên dụng. Cần phải chờ thêm vài năm nữa.
Khi nào giá 20tr + spen sẽ mua 😃
@chinagetout Kèm quà nữa
tanngle
TÍCH CỰC
4 năm
Quá đắt cho một cuộc tình
Cái đùi ông Luân chắc bằng mẹ 1/2 bề ngang cái người mình thì bảo sao bỏ túi quần ko thoải mái =))
Năm sau mà SAMSUNG thay màn hình nhựa bằng kính dẻo thì khả năng sẽ xử lý được phần nào cái nếp gấp màn hình. Ngoài ra hãng cũng nên làm màn hình phụ to hơn và thu nhỏ cụm camera selfie ở bên trong đi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019