Lại nói về tem, mác trên quần áo gây ra khó chịu khi sử dụng

26/11/2018 10:12Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

castus_ccblu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua về là cắt
QPR
TÍCH CỰC
5 năm
Đúng là tinh tế, trước đưa con gái đến tinh tế uống cafe, nó phán câu: đến lá cây rơi cũng tinh tế:p
mt9011
TÍCH CỰC
5 năm
Mình tiền ít, xài ...hàng dạt của KCS loại ra.
Sướng là, thằng VN gia công, nó cắt bỏ rồi ! Hehee
Nhà tôi chỉ cắt mác đồ của trẻ em, vì chúng hay gây khó chịu khi mặc vào. Còn đồ người lớn thì vẫn để nguyên, trừ khi quá nhiều tem mác.
denhun
TÍCH CỰC
5 năm
Mình chưa bao giờ thấy khó chịu với cái tem mác này. Không có thì mới khó chịu vì không biết thành phần vải, hướng dẫn giặt là,...
Ko cắt, để nguyên, trừ trường hợp tem quá dài gây ngứa ngáy khi mặc :cool:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Sao nó k in mẹ lên mặt trong của sản phẩm, đỡ phải gắn cái mác này lúc mày 😁
P3tj3n
ĐẠI BÀNG
5 năm
@JoseyHan Rất nhiều nhãn không thể in bạn ạ, nhất là hàng xuất khẩu cần rất nhiều thông tin. Ngoài ra còn phải tính đến chi phí nữa
mai12
TÍCH CỰC
5 năm
Đúng là cải tiến nhỏ mà lợi ích lớn
Mình là mình rất khó chịu với tem, mác khi mặc :mad::mad::mad: Mình thiết nghĩ các hãng nên in luôn lên phần nào kín kín trên quần áo hoặc gắn vào sao cho người dùng dễ cắt bỏ mà ko để lại vải thừa thì tốt hơn.
Giờ họ in hẳn lên vải, hoặc như das họ may tem 2 bên rất dễ cắt. Hoặc có hãng họ may rất hay, kéo mạnh là tem rời ra.
hoasen
CAO CẤP
5 năm
Ừ, mình cũng mua mấy cái nón bơi bằng vải của decathlon cũng rất thích, thế là giờ bỏ luôn loại nón bơi bằng silicon, mỗi lần tháo ra miết vào tóc đau lắm!
nhiều cái áo của mình tem mình thường để treo lên móc quần áo gắn tường 😁 tiện, bố bảo cũng k rơi đc. đc cái lọ thì mất cái chai, chấp nhận =))
Mua về là cắt hết. Khó chịu bỏ mịa ra
sirnvad
TÍCH CỰC
5 năm
Ko thích thì cắt
Cắt luôn. Ko bao h thấy vướng 😆
Nên in chuyển nhiệt hết đi. Để những cty như mình có việc làm 😃
tuan 95
CAO CẤP
5 năm
mình mua áo thun hay in luôn lên áo như của levis adidas
idtent2008
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình luôn chọn mua áo nào có phần mác bằng vải cotton mềm. Mặc hoàn toàn thoải mái dù ko cắt.
In trực tiếp lên là tốt nhất, còn bình thường mua về là cắt mác luôn, đỡ vướng gây khó chịu khi mặc
Cắt đi là xong,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019