Lại thêm hình rò rỉ BlackBerry Priv, sẽ có camera lấy nét rất nhanh?

Quang Thái nè
9/10/2015 4:49Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PhucKK
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thiết kế đẹp, nhìn mỏng quá, nhưng mấy cái icon không đẹp lắm. Hy vọng BB mang được những chức năng của bàn phím như BB7 và BB10 đặc biệt là đoán ký tự trên dòng BB10 cảm ứng (mình không muốn đổi điện thoại cũng vì nó) lên em này.
acno
ĐẠI BÀNG
9 năm
Yêu quá.Ráng kiếm cho vợ cái mới được
Kiểu dáng tổng thể là hàng nhái Lumia rồi.
hóng một em BB 10 như thế.
dịch vụ gắn màn hình vào bàn phím lại lên ngôi ( ngày xưa xài con trượt lên, giằng co với thằng giựt đồ, cuối cùng nó lấy màn hình, mình giữ bàn phím, chạy dí theo nó lượm lại màn hình,)
sututam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không hiểu bây giờ là thời đại nào rồi mà còn có mấy thjm phát biểu là máy trượt hay bị đứt cáp.
Các thjm dùng 9800, 9810 chưa mà phát biểu như đúng rồi vậy
muốn thử mua bb tại nhiều ng nói bền và xài rất sướng.chưa xài nhưng thik kiểu dáng của bb.nhưng ra con cao cấp thế này sao mua nổi...
shakimaru
TÍCH CỰC
9 năm
nam tinh
kute0skull
ĐẠI BÀNG
9 năm
bớt có sang đi nha :3
CTfuture
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngày xưa sài em nokia 6500s ngồi rảnh buồn tay lại rút điện thoại ra trượt lên xuống. 😁 hi vọng e này cáp cũng bền...
Ngon đấy. Giá BB cao do phần cứng làm khá bền nhưng dạo này mấy dòng Z có vẻ không bền bằng mấy dòng bàn phím cổ điển như Q10,Q20,PP.
máy nhìn đẹp thế. bán ở đâu vậy ad
Giá sẽ chát lắm đây 😁
Emilano
ĐẠI BÀNG
9 năm
lại ngốn 1 khoản kha khá của mình rồi 😃
Junio
TÍCH CỰC
9 năm
SHUT UP AND TAKE MY MONEY BLACKBERRY!!! :oops:
Hieubuzi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá sexy, quá độc tuy nhiên doanh số sẽ ko cao vì tâm lý trượt dễ đứt cáp nó ăn sâu vào tiềm thức của ng dùng phổ thông . Rất ủng hộ sự sáng tạo của bb nhưng ko muốn bb chết. Chỉ thích như cái thời bb ra z10 và q10 cứ như thế mà cải tiến phát triển lên có lẽ tốt hơn. H dùng adroid mà chỉ nhớ bàn phím ảo, lịch, hub của bb 10.
Junio
TÍCH CỰC
9 năm
Có cảm giác những design kiểu này chỉ thu hút đc nam giới, đặc biệt là dân kĩ thuật. Mình thì thích mà gấu nhà mình chê thậm tệ hic
minhquan85
ĐẠI BÀNG
9 năm
Blackberry mà chạy android mình sẽ mua! Phần cứng tốt + phần mềm nhiều !

Máy này ra tôi sẽ mua ! quá đàn ông luôn ^^
yeulamdoitoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp thật mà hihi
nhìn thấy đẹp quá đi mất ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095