Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Làm áo club cho những ai đang sử dụng N900

soigreen
27/7/2011 12:32Phản hồi: 351
351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghĩ cái vụ áo club cho anh em meego chỉ là sáng kiến thôi quá,vì nghe nói thôi chứ có thấy gì đâu ta
lần off sau mình sẽ tham gia, mình sẵn sàng đứng ra trụ trì plan này:showoff:
soigreen
TÍCH CỰC
13 năm
em cũng máu vụ này lắm nhưng mà hôm bữa off..ko ai quan tâm...thôi nhường lại cho bác đó
ok, nếu mọi người hứng thú thì mình xin trụ chì vậy. bữa off tới sẽ bàn về việc này
...nhường hết phần khoai, khó nhằn nhất cho nhau...
...quả là tinh thần tương hỗ hết chỗ chê...

hehe, bác yên tâm. E mà trụ trì thì các bác có nhiều việc để làm lắm [​IMG]
Mr B
TÍCH CỰC
13 năm
ukie, lần sau bác nhớ đi, e sẽ nhường bác chủ trì phần này. Vấn đề này nó rắc rối ở chỗ là chưa thể thống nhất được, chỉ cần chọn và làm thì mọi người sẽ làm theo chứ đừng đưa ra ý kiến và tham khảo nữa.
...nếu những COMMENT này thành hiện thực thì tuyệt quá...
...phen này vấn đề áo sống cho AE chắc được tháo gỡ từ đây...

cho mình hỏi là trước giờ đã có ý kiến thế nào và đã có bao nhiu mẫu áo để mình còn tính nữa
...nói vậy là làm nhụt chí AE đó, fải cổ vũ và khích lệ chớ...

...chính ra để dòng chữ Maemo đi với N900 vẫn đúng nghĩa hơn...
...nhưng mỗi người 1 ý kiến, xem chừng cũng hơi nan giải...

em nghĩ nên có 1 người đứng ra chọn 1 mẫu trong các mẫu đã có để làm đồng phục. chúng ta vào đây là để chia sẻ kinh nghiệm với nhau,do quá thân thiết nên như anh em mí nhau mặc dù khoảng cách địa lý có xa nhưng chúng ta vẫn đến với nhau (mỗi lần các anh đi off) thế nên vấn đề này phải giải quyết nhanh chóng. không biết các bác thế nào chứ em mà khoác lên mình áo đồng phục thì kiểu oai oai thế nào ý. Do đó theo em thì cứ để bác crazysexycool1981 là người nhiệt tình và cũng khá hiểu biết cộng thêm cũng lớn tuổi nữa, cho bác chọn 1 mẫu để làm đồng phục. Tất nhiên cũng có người không thick cái này ngươi không thick cái kia nhưng mình đang sống trong tập thể thì hãy theo tập thể chứ đừng theo ý mình. em thấy topic mở khá lâu và bàn tán nhiêu nhưng nó vẫn là dự án treo, đã có những người tâm huyết thiết kế ra những mấu đó thì chúng ta lên làm j để cho nó đừng làm dự án treo chứ....?
Đó là ý kiến ngắn ngủi của 1new member.
8x và 9x mỗi thế hệ thích 1 kiểu, chưa kể có các bác 7x ^^, 7x 8x thì dễ hơn vì chung 1 gu (thích chín chắn, đơn giản nhưng có sự khác biệt, đẳng cấp) còn các bác 9x thích hoa - lá - cành hơn
...đó đó, vấn đề là ở chỗ quan điểm, sở thích mỗi người một khác...
...chính điều đó đã đưa ra những ý kiến khác nhau...
...được người này lại trái ý người kia...
...nhớ hồi làm áo BB, thấy mọi người đưa ra mẫu áo khá nhanh...
...từ lúc đưa ra ý tưởng đến lúc làm thành sản phẩm đâu như mất hơn tháng...
...tiếc là giờ chiếc áo hội BB87 của A đã ko cánh mà bay...
...chả biết gần nhà có thằng cu nào mê BB cuỗm mất ko...

Chinh vi thê' nên em mi bao bac Hoang đung ra chon 1kieu.a e du không muôn lam nhung cung nen vi moi nguoi chu không du an ne treo mât (xl em onl bang n900)
...quan trọng là giai đoạn làm áo, ai sẽ là người dám đứng ra chủ trì việc này...
...từ việc lựa vải, chọn nhà may, thống kê số lượng AE...
...cả những info chi tiết về size, thu phí, địa điểm đóng tiền, nhận áo...
...chưa kể những công đoạn lặt vặt phát sinh nữa...
...AE cũng cho ý kiến nhé...

chan nhi.thoi de hom nao di off a e bot chut thoi gian ban truc tiep vay.khong the de du an treo duoc
...1 vài cá nhân ko thể thay đổi được tình hình...
...cả cộng đồng cùng lên tiếng mới ra được vấn đề...

bữa off tiếp theo, phần áo hội sẽ là nội dung chính 😁
Yang Zhang
ĐẠI BÀNG
13 năm
Buổi off 25/5 e chưa tháy nói chủ đề này,anh Chinh_Pham thêm vào vụ áo đồng phục nữa nhá,k biết e có tham gia off đc không nhưng e ủng hộ quyết định của các tiền bối
mình nghĩ làm quần n900 đi. ! Nhìn cho vãi lều phg anh ! ai cũng áo nhàm lắm ! hehe
làm quần là làm thế nào........?làm áo còn chưa xong đây này.

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

hơ hơ thông báo rồi mà a e có giải quyết đc đâu.cài pm và up đã hết thời gian rồi.để lần này huy đông a e xem thế nào.may ra......
soigreen
TÍCH CỰC
12 năm
móc lên cho ace thấy...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019