Làm sao cài file ipa download trên mạng cho ipad

nokia6233_fa
3/5/2010 7:32Phản hồi: 30
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks cac bác, em vừa order một em IPAD 32GB Wifi 3G, tới tháng 6 mới ship, bên Aust lâu quá!
nemesis96
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho em hỏi là mấy apps .....ed có tự động update phiên bản mới không vậy....?
KevinXXX
TÍCH CỰC
14 năm
Tất nhiên là không rồi bạn ơi, chỉ update được khi acc của bạn là acc mua app đó từ itunes thôi, còn lại các trường hợp khác đều không thể update và app thuốc cũng ko ngoại lệ
nho anh em giup minh nha app dang zipfile

toi da download app tu apptrack. org nhung co nhieu file dang zipfile toi co unzip , trong do co 3 file, co 1 file la mau vang payload , nhung toi lam ma ko duoc , lam cach nao de tro thanh ipa
de bo vao itune sys qua ipad mong anh em giup chi dan dum
thanh that cam on tat ca anh em
Con mot van de nho ban giup minh nha

Minh co download intallous khi minh vao trong do de download app game khi down load xong roi , minh co bam nut install , thay complete, nhung tra lai springboard thi ko thay gi het, minh da cai app 3.2 va tat ca , mong ban help minh nha , mot lan nua cam on ban
Mình đã JP và cài intallous cho ipad và dùng i-Funbox kết nối được với ipad nhưng đường dẫn var\mobile\library , trong thư mục library lại kg có thư mục downloads, mình đã thử tạo thư mục download trong đó và chép file ipa vào -->và vào intallous -->downloads nhưng chẳng thấy gì hết, mong các Bác chỉ cho e cách khắc phục.

Rất biết ơn.
MÌnh kết nối Ipad bằng i-Funbox và phải làm theo đường dẫn này mới cài đc: var\mobile\documents\intallous\downloads

Thông báo cùng các bạn.
momtt
ĐẠI BÀNG
14 năm
thanks bác.Làm mình tìm mãi như trên Iphone ko được
cutun1217
ĐẠI BÀNG
14 năm
Instalous chỉ nên dùng down và cài trực tiếp,bác đã down về máy rồi thì nên dùng iTunes mà sync cho tiện (mặc định là cài app sync 3.2 rồi)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019