Làm sao để có "vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bíp…"

tungbomp
4/3/2014 3:24Phản hồi: 15
Hi all,;)
Ai biết thì giúp mình việc này với....

Gần đây cv của mình có sự thay đổi và nhìu lúc đang họp ko thể nghe điện thoại và liên lạc nhanh trong trường hợp gấp được , mình thấy hình như điện thoại có chức năng lưu lại lời nhắn thoại giống nước ngoài nhưng ko biết cài đặt như thế nào ????

Mọi người có ai đã cài được phần hộp thư thoại lưu lại lời nhắn khi ko thể nghe máy thì giúp mình dùng với nhé :rolleyes::rolleyes:

Cám ơn nhiều 😃😃😃
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có đấy bạn, Viettel có dịch vụ Voice Mail có tính năng như bạn nói. Voice mail là dịch vụ cung cấp cho bạn hộp thư trả lời tự động và ghi lại lời nhắn cho bạn trong trường hợp bạn không thể trả lời, máy bận, hết pin hoặc ngoài vùng phủ sóng. Sau đó khách hàng có thể nghe lại tin nhắn của mình. Đăng ký soạn tin DK <cách> VM gửi 193, cước thuê bao 5k/tháng, Cước gọi đến tổng đài 193: 500đ/phút (Block: 1 phút + 1 phút).
Mobifone đang có dịch vụ hộp thư thoại đó bác, không tính cước TB bác nhá, bác có thể truy cập trang https://www.mobifone.com.vn/portal/vn/services/setup_voicemail.jsp để xem cách cài đặt chi tiết cũng như cách sử dụng bác nhé.
bạn xài mạng nào thì ngta mới chỉ đc chứ 😁
minhhcm
ĐẠI BÀNG
10 năm
vina thì trả trước tạm ngừng cung cấp nên đừng hỏi
Mình biết cái này, bên Viettel là VoiceMail đó. Nhưng mà mình nghĩ cũng ko cần thiết cái này lắm 😁
Dùng cái dịch vụ này cũng có cái hay, xem mấy phim HQ hay có cái vụ tổng đài báo để lại lời nhắn sau tiếng bip 😁
Không biết vinaphone có dịch vụ voice mail không?
Có gọi thì gọi tới 18001091 - tổng đài vi na đấy, còn muốn chuyển mobi dùng dịch vụ của nhà mạng thì gọi 18001090, dùng nhà mạng mobi cũng ổn mà>> Chuyển sang mobi dùng thử đê.
đây đang dùng cả vt và mobi đây, dùng mobi sóng sánh cũng ổn được cái thích nhất là khi sóng mobi yếu lại vẫn dùng được sóng vina, hic! Mạng vt chưa có cái kiểu này, nhưng vì đang đăng ký vt sinh viên nên cứ dùng thôi, còn dùng mobi để lướt xem phim. Nhanh!
Mua Z2 xài k tốn phí luôn!Nó có sẵn
action05
ĐẠI BÀNG
6 năm
chxa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mobi cũng có dịch vụ lời nhắn thoại đó bác, không tốn tiền thuê bao gì hết á.
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em cũng nghe nói, mà hình như dịch vụ này khi đăng ký thì chỉ áp dụng trong trường hợp máy bận hoặc không trả lời thôi
chxa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đúng rồi bác ạ, điểm đặc biệt ở chổ khi bác ghi âm bằng giọng nói nhưng nhà mạng sẽ gửi tin nhắn chuyển thành dạng chử cho kH luôn
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đúng là công nghệ ngày càng vượt bậc, mình muốn nghe ghi âm đó được ko bác ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019