Làm sao thay đổi âm mở khóa màn hình nhỉ?

jongchu
23/6/2011 6:9Phản hồi: 15
Ai biết cách thay đồi âm mở khóa chia sẽ em biết với,em tìm mãi trên diễn đàn không thấy, thấy bên iphone khi mở và khóa máy có tiếng rút gươm nge cực sướng nên em ngỉ là bên adroid củng có nhưng tìm mãi chẳng ra phần mềm hay cách hướng dẫn nào cả.Mong các bác giúp em tí,Em xin thank nhiệt tình ạ.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dth039
ĐẠI BÀNG
13 năm
Len market, tìm lockbot pro, thik ip thì có ip.
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
13 năm
âm mở khóa mà bác, đâu phải giao diện, bác tìm widget locker thì bạn có thể cho nhạc của bạn khi mở khóa cũng đc, hay là âm thanh mặc định của máy vs ứng dụng này có "very very" nhiều cái hay 😃
langthang12
ĐẠI BÀNG
13 năm
Âm mở khóa mặc định của máy là "cạch". Mình nghĩ cái file nhạc .wav này nó nằm ở đâu đó trong các thư mục hệ thống, tìm được nó thì thay nó bằng âm khác thì tốt quá, đỡ phải cài thêm app
jongchu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em cũng ngỉ thế đó,nhưng chưa thể tìm nổi,mong Bác nào biết rồi thì chia sẽ mọi người với nhé

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

ok để em thử cái
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn vào setting widget locker ---> behavior ---> suond on lock(âm thanh khóa) vs sound on unlock(âm mở khóa)
jongchu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Rồi làm sao mà thay đc âm mở khóa của nó vậy bác?mình cần copy file âm vào chổ nào hay chọn chổ nào vậy,mong bác giúp đở
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn chọn tiếp notification tone ---> android system rồi chọn 1 cái mà bạn muốn là ok 😃
Điện thoại galaxy Y cua minh mất âm thanh khóa màn hình chỉ có âm mở màn hình. Làm ơn giúp mình chỉnh lại cho có âm thanh khóa màn hình với.
Cái này hay đấy nhưng ko biết file audio đó tên gì trong system nhỉ, nếu biết dc thì thay cái khác vào là ok lun. Ai biết chỉ giúp nhé.
làm được rồi, muốn thanks bạn mà không thấy nút thanks đâu cả. minh dùng screen off bản tiếng việt nên cũng dễ mò.
dung Root explore -system-media-audio-Ui (mount R/O) .
vô đây mà tham khảo nè http://heaveniphone.com/threads/94434-thay-doi-am-thanh-mo-khoa-cho-iphone-nhac-chuong-nhac-tin-nhan-slide.html
lythanh11
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào cho xin cái file âm thanh rút kiếm của IP với
bk110303
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lythanh11 này thì rút kiếm, có phải như này không bác nhỉ 😁 , nhưng nó là đuôi CAF (bác tự đổi sang định dạng phù hợp với máy rồi cài nhé)
http://www.mediafire.com/?wey77a1yhlp0x4h
Dể mà .mà cần phải root

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019