Lamborghini ra mắt Aventador S Roadster, 730 mã lực, 350 km/h, đánh lái cả bốn bánh, giá 373.000 USD

El Ku
7/9/2017 7:22Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm tốc độ cao quá cao chỉ để làm kiểng, dù đường có thể chay 200km/g, nhưng chằng có ai dám chaỵ ngoaì trường đua...,
kết quả là tốn xăng , tốn vật liêụ...tốn tiên sửa chưà và tiền nằm bệnh viện
Tuan Dat Le
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đánh lái 4 bánh thì có drif được không các bác ?
người dùng chỉ có thể đóng mở bằng tay và cất ở khoang phía trước mũi xe. <= tôi đang tưởng tượng ra hình ảnh 1 thanh niên (là tôi chẳng hạn) lái con này. bỏ mui trần ra cất ở trước rồi lướt nhẹ nhe trên phố lấy le vs gái. rồi dm thằng xe máy chạy qua vũng nước vọt qua phất hết nước cống lên không trung hoặc đang đi gặp cơn mưa bóng mây thì ôi dm. Đéo dám nghĩ tiếp.
digikei
CAO CẤP
7 năm
@Nụ cười đôi mắt Đã có tiền chạy con này, nếu đang đi trong phố hay dạo phố biển mà mưa ? -> Tấp ngay vào nhà hàng hay quán nước sang trọng nào đó, nhâm nhi ly cafe nhìn người ta hối hả chạy mưa khổ sở.
Nếu đang đi đường xa lộ -> hiếm khi ai mà rảnh để xe mui trần khi đi đường xa vì vừa gió, vừa nắng vừa bụi . Chỉ khi đi trong phố, hay đi dạo biển mới để mui trần, mà khi đó mưa ? Nhà hàng khách sạn đầy ra, tấp vào làm ly cafe nóng nhìn người đời vất vả .
@digikei Đéo nói đc gì trc đâu ông ạ, tham gia giao thông ở VN muôn hình muôn vẻ lắm. Đi trong phố tự nhiên có xô nước dội vào đầu ấy chứ. Chưa kể là chơi xanh gió mát nắng tát vào mặt mà đi đường có vũng nước thôi thằng trước nó đi qua cũng bắn tận đầu
digikei
CAO CẤP
7 năm
@Nụ cười đôi mắt Chuyện cực hiếm ông bạn ơi, ông xem cớ hơn trăm con siêu xe các kiểu ở VN, trừ người lái tự gây tai nạn ra thì có con nào bao giờ bị kiểu như ông bạn nói không ? Còn nếu ông mua con xe này rồi mà bị vậy, thì xin lỗi luôn, số ông quá nhọ, tỉ lệ xui của ông chắc 1/10.000.000 quá.
mấy chiếc này chạy đường cao tốc nước ngoài thì được chứ về VN chạy phí tiền quá...
@vinhphucng25 cao tốc các nước gần giống như nhau, cũng chỉ đc phép chaỵ không quá 130km/giờ...mua để khoe thôi ....
xe thường ở vn còn tông nhau hàng loạt, mua Lambo thì khốí ngưoì trên đường lại bị chết oan
tiwenger
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn đã quá, muốn sắm 1 em 😁
cho thì lấy chứ mua cái gì ba cái loại xe này....nói thẳng ra là éo có tiền mà mua.
Tomjerrytn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko gì có thể diễn tả được...quá đẹp
caily
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn cũng yêu đấy, nhưng số hèn quá chắc không đi không hợp với những em xe sang này
Va
Vâng ! Thường chỉ những người ko có tiền mua gì đó họ rất am hiểu về vấn đề đó. Ví dụ: mua xe ko nghe tiếng máy nổ trước thì chỉ có xe đạp điện thôi.
@hanunglongkaka Rõ hài, giờ lại lôi tiền với không tiền vào! Không tiền thì không được quan tâm à? Và câu sau có phải b đã thừa nhận khi mua xe cũng phải nghe tiếng máy nổ??? Thế thì còn cãi vì điều gì?
@vophuochigh-tech Nghe máy nổ có ổn ko chứ ko phải nghe máy nổ cả xóm nghe ko. Nó khác nhau. Một số chuyên gia tui gặp rất rành về xe và họ có thể nói miên man cả tháng cho đến lúc xe hư là phải tìm về với hãng( có gara riêng nhé). Còn số cao thủ trong hãng thì lỏng cái dây điện cũng bó tay tìm ko ra. Bể 1 cái su chống xóc 200k cả hãng ko có biện pháp gì khắc phục đành ậm ừ. Dân ta cũng giàu nhưng số mua và chơi xe chỉ vài cái thôi đừng nói là xem clip mà nghiện tiếng pô nó nổ nhé vì coi trong clip mà đam mê nhiều ng ta lại cười cho. Dân nước ngoài cũng chỉ mua về đi lòng vòng với nướng thịt thôi chứ có gì ghê đâu, nó cũng ko mạnh mẽ hơn ai cả. Xe này ngoài thiết phong cách ngầu còn lại chẳng ăn thua.
@hanunglongkaka Xem ba cái clip vui rồi phán tất cả người mua xe như đúng rồi. Và mấy cái bạn đưa ra cũng chả ăn nhập gì về điều tôi nói. Đúng, tôi rất thích Lambor, vậy tôi không có tiền mua thì tôi không được thích??? Bạn gặp bao nhiêu người? Gặp vài người rồi phán thì bạn cũng phải người không tầm thường rồi nhỉ. 1 chiếc xe có bao nhiêu chi tiết? Thì làm sao người ta có thể tìm ra trong 1 vài ngày với lỗi "dây điện" như bạn nói, à mà bạn biết hay vậy chắc bạn cũng cỡ tầm kỹ sư trưởng mấy công ty đấy đấy.
Tôi nhắc lại 1 lần nữa, tôi KHÔNG CỔ XÚY ĐỘ PÔ RỒI NẸT PÔ PHÁ LÀNG XÓM, NHƯNG VỚI 1 CHIẾC XE THỂ THAO THÌ KHÔNG CÓ TIẾNG MÁY RẦM RÚ, TIẾNG PÔ KHỦNG THÌ NÓ SẼ THÀNH CHIẾC XE GÌ? Khi phán thì cũng cũng phải suy nghĩ chút. Xem ba clip vui mà phán như đúng rồi.
Bạn thích 1 chiếc xe như Tesla Model S là chuyện của bạn, sao phải chà đạp sở thích người khác? Và tôi rep comment bạn Carl với ý đóng góp vì sao người ta chọn Lambor, chứ chưa hề chê gì lựa chọn bạn ấy và chê gì lựa chọn của bạn cả. Và mình xin chấm dứt tại đây. Chỉ mong mỗi khi bạn comment phán xét 1 đâu đó thì nên xét đến yếu tố 2 chiều. Vậy thôi. Cảm ơn đã tranh luận.
@vophuochigh-tech Tui cũng thích lam nhé nhưng những người mua lam chỉ nghịch ngu nướng thịt hay chỉ đi đổ xăng như Minh nhựa thôi. Chẳng thấy gì đáng gọi là đam mê cả. Còn chuyện chuyên gia ko bói dc bệnh thì ko phải vài ngày nhé. Ngay cả hôm nay động thổ vinfast rồi mà hãng lớn nhất khu vực nào đó còn éo có đèn để đặt hàng kìa. Nếu bạn đam mê hay muốn chứng tỏ khả năng bây giờ còn đầy ciw hội. Chào những ng tranh luận mà ko ... thôi bb
Các bác tranh caĩ làm gì xe có chạy đc 500km/g cũng chì để ngắm thôi...đôi khi chơi daị lấy tiếng
` ngu....xe naò cũng chaỵ đc 60 phút trong một giờ 😃😃😃
kẻ có dư tiền chưa chắc đã khôn.... mình ngheò vì tuị nó giaù hơn thôi...thà nghèo hơn để không bị mang tiếng không khôn...😃😃😃😃
Aventador đúng là quá chất r =))
😁 các bác cho em hỏi nhỏ 1 chút nhé!!!
Giả sử thôi =)) nếu các bác có nhiều tiền, bác sẽ chọn lamborghini hay porsche: 718, 911, panamera, cayenne hay macan

Cá nhân e chọn porsche panamera :D k quá phô trương như lamborghini.
xe méo gì được 2 chỗ ngồi, chắc lắp biển D.
xe thì mắc mà đi được 2 người, xăng thì ăn, phụ tùnh , chăm sóc đắt đỏ
xe này chỉ dành cho con mấy ông vua cộng san ? thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019