Lang thang Đà Lạt với Raffi - Chụp bằng Bphone 3

vitaminSea
26/10/2018 6:4Phản hồi: 181
181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mindc901
ĐẠI BÀNG
5 năm
màu sắc bệt và chưa trung thực, ảnh chưa đc chi tiết. BKAV còn nhiều việc phải làm lắm.
@Mindc901 Đọc chú Kim với NỔ chất lượng bằng mồm là đủ. Làm thêm nữa, lỗi phọt thêm.
Mình đã đến Đà Lạt nhiều lần, nhưng lần nào đến thì cũng cảm thấy mọi thứ đều rất thú vị và thân thuộc. ^^
hymie
TÍCH CỰC
5 năm
@WesleyNguyen1411 Bị chặt ở chợ đêm lần nào chưa bạn? Nghe tả sến vãi...
@hymie Mỗi người một cảm nhận bạn à, nên học cách tôn trọng quan điểm của người khác đi. 😃
Mình đi đâu đều có plan rõ ràng địa điểm ăn, địa điểm chơi, xem review từng nơi rồi nên k bao giờ sợ bị chặt như bạn đâu 😃)
hymie
TÍCH CỰC
5 năm
@WesleyNguyen1411 Ok 😃) đọc comment nghe hơi chói tai thôi tôn trọng mọi thứ của bạn ;)
Đạt yêu cầu của máy tầm trung giá 7tr, ngang với mấy máy TQ (chỉ máy TQ) tầm giá này, nhưng là tệ so với giá 10tr. Màu như kiểu Sony, Xiaomi 2-3 năm trước, thua xa con Huawei P9 ra hơn 2 năm trước.
Ảnh đẹp mod ơi muốn quay lại Đà Lạt ghê
tindecken
ĐẠI BÀNG
5 năm
cảm giác hình không được nét, màu sắc ko chân thực
Nhiều bài bphone nhỉ
thaotgdd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màu xanh lá Bphone chụp ra nhìn chán quá, nhìn đồi chè không có sức sống gì cả. Mình từng chụp ở đó bằng Moto X Play nhìn trong trẻo hơn.
Đẹp đấy, ko đùa với Bphone đc đâu.
nambeo6789
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bphone chụp chán quá
Cảm ơn bạn đã mang lại những hình ảnh ý nghĩa. Máy nào chụp ko quan trọng bằng việc mình đã thêm hiểu Đà Lạt hơn
Cảm quan mình thấy hình chụp khá ổn.
Thay vì chê sản phẩm người Việt thì nên đóng góp ý kiến để nó dần hoàn thiện hơn. Những người chê SP người Việt hãy nhìn xa hơn sau này con cháu các bạn làm ra sản phẩm made in VN rồi bị chính những người VN chê thì các bạn nghĩ sao.
@Phước Lê Văn Hạnh Nghĩ là sản phẩm đó chưa tốt và cần cố gắng thêm. Còn nếu thấy sản phẩm mình tốt và những lời nói đó là sai thì bỏ qua. Đừng nhồi cái từ người Việt vào review làm chi bạn ạ. Sản phẩm tốt khi nó tốt so với sản phẩm khác trên thị trường. Còn là Việt là gì không quan trọng. Đã là thương trường thì phải cạnh tranh sòng phẳng. Đơn giản thế cho nó dễ làm.
@1 like bố thí Thì bạn hãy cứ nhìn xa hơn. Còn nhìn gần thì mình ko tranh luận làm gì.
@1 like bố thí Không có từ NGƯỜI VIỆT vào đó, đố lĩnh xu đc với Quảng.
@Phước Lê Văn Hạnh Mời bạn khai sáng cho mình chút nhỉ? BKAV sẽ làm được gì?
@Phước Lê Văn Hạnh Sản phẩm lập lờ nguồn gốc, linh kiện B3 sản xuất đc cái et gì? Mà thấy cái gì cũng dán cái mác BKV vô.
Đây mà là ảnh raw thì công nhận bphone 3 7tr ăn được đấy chứ =)))
màu hơi bệt. không dc đẹp. nhưng cũng khá ổn
ndlehd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màu sắc con Bphone 3 thật sự không ổn chút nào, dù nó dc làm sharpen lên tí... 😔
Nhạt, vẫn bệt, ám
hoangronet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cam B3 chụp xấu!
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dự là anti vào dìm hàng nhiệt tình
@Duyphi19 Cảm biến rẻ tiền thì chỉ được vậy thôi, học cách chấp nhận sự thật đi
Hình đẹp. Màu nắng hơi vàng giống phim Kodak hồi xưa
Cũng đẹp đấy chứ