Lập dàn karaoke miễn phí với ứng dụng Yokara TV

tuananh1988
17/4/2016 14:51Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

yenvirus
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái hay của Yokara mình thích là nhiều bài
Nhưng mình thấy cũng còn vài nhược điểm :
1. Mình dùng 1 tablet thay cho chiếc IP để điều khiển nhưng sao k có chức năng pair ? android k có hả ?
2. chọn bài xong hiển thỉ ra rất chậm ?
3. Chức lượng âm thanh hình như thua cái đầu karaoke ...
aaronhuynh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Danh sách chờ sao bác. Sao em làm không được, bác hổ trợ tí. Cảm ơn
Có bản cho Android mà mọi người nhưng tải xong rồi mà không có kết nối đc với cái Lap. Hết biết sao luôn
hay da - vẫn cái âm ly nhà bị hư mất . ko dùng android box tv dùng ikara hát cũng ok kk
hay quá, để lưu lại nay mai còn xài nữa.
spy179
TÍCH CỰC
8 năm
Windows 10 Mobile hình như không hỗ trợ rồi. Báo lỗi ko có thiết bị hiển thị
không có android sao ad
windown chưa có ứng dung, android thi có ứng dung mà k có nuta kết nói. tiu nhien sai dc trên .../pair
cố lên m sẽ ũng hộ
Giá như yokara cho truy cập pair bằng trình duyệt web điện thoại thì tốt biết mấy. Giống youtube vào pair rất dễ truy cập bằng app cũng đc và bằng trình duyệt web cũng song. Mình sài đt phát wifi cho laptop nên mở app yokara lên thì nó k có phần kết nối vì k dùng chung wifi. Youtube ngon nhưng bât tiện chỗ autoplay khi danh sách trống. Mình thêm 1 bài hát vào danh sách chờ chưa có bài nào thì bài vừa thêm nó k tự play mà phải ấn play. Con yokara thì k phải ấn play rất hay.
@hoangtoan28 Có mà bạn. Bạn truy cấp http://www.yokara.com/pair
Đã tét cchỵ khá ổn nhưg chửa có chức năg tăg giảm tone
teppi80
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hát hò bây giờ đúng là tệ nạn mà. Ai đã từng đi tong những ngày nghỉ ngơi của mình tại nhà chỉ vì hàng xóm thích tụ tập hát hò thì sẽ hiểu. Bạn hát bằng phần mềm, loa, amply gì không quan trọng. Bạn hát hay cỡ nào cũng không quan trọng. Điều quan trọng là bạn đừng để âm nhạc của bạn lọt ra ngoài. Bạn đừng nghĩ hàng xóm sẽ hào hứng với âm nhạc của bạn.
Khổ nỗi, mấy ai hiểu được điều này.
yenvirus
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hi các bạn !
Có thể qua miracast để dùng smartphone điều khiển android TV box được k ?
Làm thế nào ?
Tks !
anccc2
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ủng hộ bạn developer ứng dụng này quá hay và quá đã nếu có donate phát triển hoặc hợp tác tốt hơn tui đồng ý 2 tay hihi.
matrix103dpi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xin lỗi cho mình đào một tí

Chào các bác, mình đang xài 1 con smart tivi android, đang kết nối với dàn microlab solo7, giờ em tính làm 1 dàn karaoke hát chơi thôi, ko cần chuyên nghiệp (vì 1 năm hát chừng 4-5 lần à), em tính dùng phần mềm ikara và yokara trên android, không cài lên tivi mà cài lên điện thoại rồi screen mirroring qua tivi

Cho em hỏi là những thiết bị phần cứng tối thiểu nào phải mua để hát ạ, lưu ý là các thiết bị tối thiểu ạ, em chưa mua micro luôn ạ nhưng sẽ dùng 2 micro không dây nha các bác

Cảm ơn các bác nhiều ạ
sinbad911
ĐẠI BÀNG
7 năm
oOMinOo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có cách nào chỉ xuất hình lên tv còn tiếng vẫn ở điện thoại không ạ? TV nhà mình không có bluetooth, giờ mình muốn âm thanh ra mic liền loa kết nối bluetooth qua điện thoại còn hình ra tv mà ko biết xử lý kiểu gì.
yokara tv lỗi , cứ đi làm đám cưới thì bị ạ
@linhken2210 Chuẩn oy bác ạ. E vào mãi k được có cách nào khắc phục k bác?
sinbad911
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xuân Trường 93 vào http://thuvienkaraoke.net cũng ok đó bạn
Có ai biết chỉ dùm cách tắt chấm điểm với, chờ chấm điểm xong next bài lâu quá
sao nó không hoạt động được trên tv tcl L48p1 -cf vậy ad
giúp mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM