Lập hội chơi game Samurai Siege mới ra đây, game hay như COC

minhluan89
15/10/2013 5:55Phản hồi: 246
246 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho minh vào clan với
chơi một mình chán
ten minh là cmh ukcukv7k
carot.wild
ĐẠI BÀNG
9 năm
vừa down game về.bác nào chơi lâu r thường xuyên onl chia sẻ kinh ngiệm cho e vs
tên hội là gì vậy ta,đễ mình xin vào
mới vào dc vietnam united nói là trên tinhte tự nhiên bị kic luôn.bó tay
Vodinhthang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang chơi clash of clan, còn gà quá. Tải game này về anh em chỉ giáo với nhé

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
demonvn
TÍCH CỰC
9 năm
Hi ae chơi SS,ae nào mua Ricochet arrow trong Market onyx rồi cho mình hỏi cái.Loại arrow này có dùng đc cho Archer ko hay chỉ dùng cho Tower thôi?
hien80
ĐẠI BÀNG
9 năm
@demonvn Ko đc nha bạn , chuẩn bị có event nhân dịp 14/2 . Mà bạn đang ở lan nào.
demonvn
TÍCH CỰC
9 năm
Hik bùn zay đang để dành Onyx cho món đó mà,chắc chuyển đầu tư Master tree ^^,thank @hien80 nhé, mình đang chơi cho Dragon Army Indo team,vì ko có VN team nào cho join hết T T,
bạn team nào vậy?
hien80
ĐẠI BÀNG
9 năm
@demonvn Đang ở lan vietnam legend , chiều nay bắt đầu có event. Bạn tìm trên fb nhóm samurai siege vietnam một nhà nhím do ae chơi ss vn lập ra.
demonvn
TÍCH CỰC
9 năm
Mình có lên face samurai siege vietnam rồi mà thấy face chẳng có ai cả giống như ngừng hoạt động rồi @@,bạn có face hay Line của các shogun hay general của các team VN ko mình liên lạc xin join cho dễ ^^,thank bro nhìu
hien80
ĐẠI BÀNG
9 năm
Fb đang hoạt động bình thường mà bạn ," Samurai Siege Việt Nam Một Nhà " nhóm kín nha bác bạn phải xin vào. Vô fb bạn đăng tin xin vào lan với cấp độ của mình là có lan nhận ngay mà.
hien80
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chiều nay đánh event 48h đánh 15k điểm bác nhắm đánh đủ thì xin vào lan Vietnam Leged chơi mình đang ở trong lan nầy.
demonvn
TÍCH CỰC
9 năm
Oki thanks bác Hien đã support ,LV mình thì đủ rồi 15k 2 ngày cũng oki mà hẹn bác even tới vì nay mình đi làm mai lên đường về quê ăn tết nên fai join sau 1 ngày,t7 mới chơi đc ^^
lên top này,ai còn chơi ko nhỉ
Anh Mập
ĐẠI BÀNG
7 năm
@jusssbi Vẫn đang chơi đây, lv mấy rồi bác?
hien80
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ae còn chơi thì vô clan Optimus Vn có soghun là nữ nha .
tuantrampro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hien80 Vẫn còn chơi hả em dzai , lão đại đây 😆
hien80
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuantrampro Đệt đại ca cũng còn theo dõi hen hhhhh
bach91
ĐẠI BÀNG
7 năm
còn ai chơi game này ko nhỉ?