Lập hội gameloft trên Playbook và các thiết bị khác

kidhitech
12/3/2012 14:28Phản hồi: 30
Lập hội gameloft trên Playbook và các thiết bị khác
Hiện tại không có nhiều game cho playbook nhưng bù lại lại toàn game khủng do gameloft hỗ trợ chơi khá mượt mà, đặc biệt là chế độ mutiplayer trong game khá hoàn thiện, kết nối tốt với các nền tảng khác, vĩ dụ android và ios. Nên em lập box này, hy vọng được giao lưu với mọi người, tạo ra 1 cộng đồng game tinh tế....giúp mọi người có những phút giây thư giãn thực sự.:giggle::running:

Mọi người tạo cho mình 1 tài khoản gameloft rồi kết nối với em nhé.
Usename gameloft em là kidhitech
Cả nhà cũng đưa Username lên đây để em add nhé ;)

link 1 số game cơ bản hỗ trợ tốt cho playbook và các thiết bị khác :

Asphalt 6 HD Adrenaline

http://www.mediafire.com/?e6v8lizlbaku44e
http://www.mediafire.com/?na263qdx87q3d5m
http://www.mediafire.com/?nvies2jm5urgvoh

Modern Combat 2: Black Pegasus

http://www.mediafire.com/?icbaec5a8j9ukrj,v9pp22rbpjxk6zp,fjvg43lqi53u90k

Rất hy vọng được chơi cùng mọi người ^^
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình tạo tk rồi nhưng ko biết add friend thế nào trong asphalt 6. Bạn add mình nhé : nhatminh91
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
Ok mình đã add …........................bạn sơm accept nhé 😆---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------Vào đây đăng nhập rồi tìm kiếm bạn bè, thêm bớt bạn bè ở đây http://livewebapp.gameloft.com/gliveweb/login/index
ntson
TÍCH CỰC
12 năm
songuyen

Minh hay choi MC2 con dua se it choi lam vao xem profile minh se thay
tqppmpc
ĐẠI BÀNG
12 năm
e chơi Modern Combat 2 đến Mission 3, ở Trung Đông, sau khi diệt hết lính trên mái nhà mà ko biết chơi tiếp theo thế nào ? e nhìn thấy cái xe bọc thép và có mũi tên xoay xoay xuống. nhờ bác nào qua bài này rồi chỉ giúp e
cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tqppmpc Bạn quay súng bắn hết các thùng xăng, nếu mình không nhầm thì có một cái thùng xăng khi nổ sẽ khiến cánh cửa phía dưới ban công mở ra, một thằng lính chạy ra... bòm bòm bòm... rồi chui vào cửa đó đi tiếp. Nhớ là bài này phải nhanh. Khi gặp cái xe tăng thứ nhất thì choảng hết lựu đạn vào nó để nó chết. Cuối bài sau khi bắn giết đã tay, hết lính sẽ xuất hiện anh xe tăng thứ 2, bạn phải tìm súng chống tăng và... bùm.
Chúc vui nha. Mình khoái nhất là mấy trò bắn giết này, bộ đội mà, he he.
tqppmpc
ĐẠI BÀNG
12 năm
e chơi Modern Combat 2 đến Mission 3, ở Trung Đông, sau khi diệt hết lính trên mái nhà mà ko biết chơi tiếp theo thế nào ? e nhìn thấy cái xe bọc thép và có mũi tên xoay xoay xuống. nhờ bác nào qua bài này rồi chỉ giúp e
MÌnh cũng đang kẹt ở map này, có điều ko phải là bí mà là ko đủ nhanh, Q này là bảo vệ cái xe có mũi tên đó an toàn ra khỏi bản đồ (để ý ở góc có máu của xe), vì vậy bác phải tiêu diệt địch càng nhanh càng tốt và phá hủy các chướng ngại vật trên đường cho xe đi (bắn vào các thùng xăng màu đỏ)... Mấy hôm nay bận quá chưa có thời gian chơi nên vẫn kẹt he he
tqppmpc
ĐẠI BÀNG
12 năm
đúng rồi bác, e vẫn để ý vụ máu của xe mà, nhưng problem của e là diệt hết địch rồi mà ko biết đi tiếp thế nào
@tqppmpc cu ban pha' may thung thuoc no di pha duong cho xe tang di la ok
platini09
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chỉ cần chạy theo hướng dẫn liên tục bảo vệ chiếc xe đó là xong, màn này chỉ có vậy thôi, em thì đang kẹt màn lái xe tăng, chơi bao nhiêu lần không qua nổi, bị bọn nó nả vài phát là teo
ntson
TÍCH CỰC
12 năm
@platini09 Để chơi lại rồi mình xem qua cách nào. Trò này mình phá đảo lâu rùi, chơi 1 ngày là xong. Trò này khoái nhất là bắn Multi cảm giác phê đừng hỏi. Cái bọn Gameloft này nó ko chịu cho map mới bắn nhỉ. Bắn mấy map cũ chán rùi
hunter39
ĐẠI BÀNG
12 năm
@platini09 màn lái xe tăng ở đoạn nào thế bạn
mình đang kẹt ở màn:
đi cùng xe , ,mở của zô đứng ngay ngã tư, bắn 1 số tên lính rồi cuối cùng là xe tăng là die luôn
bạn nào đi qua rồi chỉ mình với!
hunter39
ĐẠI BÀNG
12 năm
@viet19822003 có cái cầu thang ở ngay cạnh cái cửa đi vào ấy, đi lên đấy là thấy súng để bắn xe tăng ngay
real football ko multiplay , bác nào có bản chơi multi ko cho e xin, thấy ios choi multi đc .
hula1986
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minh cug choi MC2 chua qua dc man trung dog.Bao ve dc xe qua doan mai nha rui,nhug den doan ngoi tren xe thi ko the nao diet dc con truc thang.A e nao qua rui giup minh voi
@hula1986
Bạn phải bắn thật nhanh và chính xác bằng súng chuyên dụng, sau đó canh thời gian 2 chiếc xe tải kia lên để tiêu diệt, rồi bắn máy bay tiếp! Màn này bạn phải bắn phải thật nhanh và chính xác
bác nào có bản real football 2011 chơi đc multi thì cho e xin,
ntson
TÍCH CỰC
12 năm
@tinhhongbc Không có bản nào multi đâu.
Chỉ có duy nhất bản chơi off ccungf tên cầu thủ được viết gần giống với tên cầu thủ thật thôi.
platini09
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào qua chỗ nhiệm vụ 2 " get mizzi to embassy " chỗ mình lái xe bắn á, ko qua được bọn nó bắn máy phát mình chết ngay, với lại súng máy trên xe quá cùi.
@platini09
loiz0m
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình mới chơi được 1 hôm, hết phần lái xe humvee rồi. công nhận bảo vệ con humvee khoai hơn. các bác cứ làm theo chỉ dẫn và mũi tên chỉ hướng là qua thôi mà. xe không đi được là do chưa bắn mấy cái thùng mở đường cho nó thôi. gặp cái gì to to thì kiểu gì loanh quanh cũng có chỗ để súng b41 vác vai cho mình bắn 😁
mình chơi đến đoạn nó bắt giết thằng pablo gì gì ý, toàn mission fail đoạn này, xong nó thông báo là "you have killed Pablo" đíu biết qua đoạn này thế nào _ __! Ai biết chỉ giáo với
hula1986
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangminh_iam K nho lam nhưng hình như là bàn cuối,bác k được giết thằng đấy,chỉ bán doạ chơi thoi rồi đuổi theo nó,dàn cảnh của game ấy mà
inhainha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình bị kẹt ở màn diệt xe tăng ở khu đất trống mùa đông. Con xe tăng đó mình bòm cả chục quả mà không cháy là sao? Có bạn nào qua màn này rồi chỉ mình cách qua màn với.
avan1211
ĐẠI BÀNG
12 năm
@inhainha Con xe tăng ấy trâu phết bác ạ, cứ bắn đc nó vài phát là lại thấy 3 thằng bộ binh xông ra bắn mình, nhưng bác cứ cố gắng là cuối cùng xe dừng lại, thằng lính lái xe tăng mở nắp ra và gục xuống là thành công thôi. 😁
ntuynhtb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duonglam1211 Bác có ở Hà Nội không? Hôm nào vác qua bắn hộ cái con tăng này cái. Chứ bắn đến hàng trăm lần rồi mà chả qua được
avan1211
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game Modern Combat này các bác có thể vào phần option>>controll>> customer để chỉnh lại vị trí các chỗ bấm cho dễ, như mình thì mình sẽ di chuyển cái phần bom lên trên một tí để rộng chỗ cho tay phải di chuyển, mặc định di chuyển hay bấm lên chỗ quả bom quá, khó quay màn hình. Có điều hạn chế là khi bị die, restart checked point thì option lại quay về mặc định lại phải cài lại và trong chế độ bắn mạng cũng ko chỉnh đc customer này. 😕 . Mấy ông bắn mạng kinh vãi ra, mình nhào vô toàn die, server lại ko cho chế độ aim mà các bác ấy bắn chuẩn vãi ạ . :eek:
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
thi thoảng vào bắn mạng rất thú vị 😆 nhất là cái màn cướp cờ .. tùy từng lúc thôi, nhiều lúc cũng gặp gà mà 😃)
mấy trò này em phá đảo hết rồi còn đâu. 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019