LaWS - hệ thống phòng thủ laser tiên tiến của hải quân Hoa Kì

bk9sw
4/6/2010 5:1Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NGhe giống trong 1 bộ phim khoa học viễn tưởng quá :X:X:X Nhân loại sắp đến ngày tận thế rồi. hihi !
zellmt123
ĐẠI BÀNG
14 năm
@hungthieuk : bạn có đọc lịch sử = tiếng A hay P chưa ? Hay chỉ đọc = tiếng Việt và TQ thôi 😆 . Bạn có biết về những văn kiện kí năm 72-75 của tổng thống Mỹ chưa ? Hay có biết về tình hình nội bộ chính trị của Mỹ lúc đó ko ? 😃) . Mình ko bịt mồm bạn , nếu thích thì cứ nói , thua thiệt chỉ về phần bạn thôi 😃)
từ đầu đến giờ chỉ có mỗi bác là biết lịch sử chút chút ấy, thế bây giờ Carlsberg tài trợ Liverpool, lúc đá thắng Everton thì người ta nói Liverpool thắng Everton chứ ai nói Carlsberg thắng Everton bao giờ, Việt Nam cũng thế Liên Xô Trung Quốc tài trợ ta đến lúc thắng thì ai nói họ thắng bao giờ

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:41 PM ----------

ý bạn nói là thế hệ đi trước chiến thắng là nói dối chứ gì, nghe tây nói thì tin sái cổ chứ gì, mắt thấy không bằng tai nghe chứ gì ... ha ha
zellmt123
ĐẠI BÀNG
14 năm
đến nước này còn nói ngang 😆 . VN thắng , đó là sự thực ko chối bỏ dc 😃) . Nhưng nghe bạn nói thì đủ biết bạn chỉ nghe 1 chiều rồi , đúng là cóc ngồi đáy giếng . Tây hay Ta nói đều ko tin dc hết , tốt nhất nên đọc cả 2 cái trước rồi tự có nhận xét của mình . Đừng có ham hố thi thố tài năng của mình , chỉ lòi cái dở ra thôi .
he he im lặng với cái sự "thiếu hiểu biết" của mình thì suốt đời chỉ thua người khác thôi, câu này không phải dành cho tôi đâu:twins:
zellmt123
ĐẠI BÀNG
14 năm
im lặng vì ko muốn tranh chấp với ~ ng bị .... "nhồi sọ" như bác 😆 . Rõ ràng là nói ngang , bác thật sự ko biết gì về ~ vẫn đề mà mình đề cập 😃) . Thôi anh em đừng tham gia chi cho mệt vào cuộc nói chuyện vô vị này nữa . Mong bác 1-2 năm sau sẽ hiểu , hoặc kiếp sau bác sẽ hiểu ..... 😃) . Thùng rỗng kêu to hahahahaha =))))))))
Cần chi 1-2 năm, mai bác Obama qua đây giờ chở theo vài triệu cái ipad 3g 32gb, iphone 4g và macbook pro qua đây phát không cho mấy bác "không bị nhồi sọ" mỗi người 1 cái ... cần gì hao binh tổn tướng Mỹ chớ
Bác bị cận thị rồi nên ko nhìn xa đc đâu, bác nên đi khám mắt đi ạ. Ở đây toàn người viễn thị nên nhìn xa lắm :|
Hình như sắp có chiến tranh tới nơi rồi
Bác này quả là bị nhồi sọ nhiều quá rồi, thông cảm cho bác ấy. Thời đó Bác Hồ mà không có Liên Xô và Trung Quốc tài trợ về khí tài và tiền bạc thì chưa chắc thành công. Đổi lại bây giờ bọn Tàu Khựa ngang nhiên đòi lại những gì đã tài trợ năm xưa. Bác không nhận thấy à?

Bô-xit, Hoàng Sa, Trường Sa, trái cây TQ, đồ dùng TQ tràn ngập làm ảnh hưởng đến nền sản xuất trong nước mà các bác tay to cứ làm ngơ, không dám lên tiếng bảo hộ.

Chả bù so với Mỹ, đến cái hộp quẹt ga nhỏ xíu mà nó còn đòi kiện VN phá giá, huống hồ là trái Thanh Long, con tôm, con cá...

Thông cảm cho bác ấy, bị nhồi sọ và tự sướng quá nhiều 😔

Mà bây giờ ngẫm lại thấy thằng chó TQ có lẽ là đã giật dây phát động cuộc nội chiến :eek::eek::eek:
trời quay đi quay lại thấy topic thành một bãi chiến trường...thời đại hòa bình thì các bác lại thích đánh nhau...mà anh em cùng 1 mái nhà đánh nhau mới đau...Stop stop stop
Xu thế hòa hoãn đi ^__^
Sao em thấy ở đây có một cái thùng to ghê cơ, mà bên trong lại chả có gì :|
Không thích nói về chính trị. nhưng nghe những lời bạn hungthieuk nói mà hơi bị khó chịu, bạn hungthieuk nằm mơ trên cái chiến thắng của Việt Nam quá rồi đấy, sách lịch sử chỉ là phần nổi thôi, sự thật thì còn nhìu cái động trời lắm bạn, cái trận Hà Nội 12 ngày đêm, thằng Mỹ mà nó thả thêm ngày thứ 13 coi Hà Nội còn chống nổi ko, Mỹ nó đổ bộ vào Việt Nam vào thời ký "chiến tranh lạnh (Cold War)" giữa Mỹ và Liên Xô, Mỹ nó ko có ở không mà đem quân qua giúp Nam Việt Nam đâu bạn à, nó có ý đồ hết, nó giúp Nam Việt Nam vì sao? vì Liên Xô giúp Bắc Việt Nam, Mỹ đem bomb thả Hà Nội chỉ để "dằn mặt" Liên Xô thôi bạn à, nên nhớ chi là "DẰN MẶT" cái thời 1954 mà Mỹ nó có máy bay AC130 rồi thì có chụi xuống hầm nó cũng đào lên, muốn biến AC130 là cái chi chi thì lên youtube tìm coi video về nó nha. nói chung thì Nam và Bắc cũng chỉ là con cờ trong tay Mỹ và Liên Xô thôi, còn cái vụ Trường Sa Hoàng Sa, nào là VN khẳng định chủ quyền lãnh thổ, VN sẽ cuơng quyết, toàn là võ mồm, sao ko dám đưa lên Hội đồng bảo an liên hợp quốc đi, TQ nó nắm trong tay giấy đổi đất lấy hổ trợ quân sự rồi, nên VN đâu dám làm gì nó nữa... vài hiểu biết sơ sài gửi đến bạn thôi. Thân
chờ đi em, cho đến đời chắt chít cũng không thấy (nên vượt biên sớm kia kìa), chỉ thấy toàn lời lẽ không có gì chứng minh cả
Vũ khí laser sạch hơn vũ khí hạt nhân nhỉ 😃 Chơi hạt nhân còn lo bị lên án phá hủy trái đất,chơi món laser này chuẩn mà sạch quá 😁
Chưa biết bên nào oánh bên nào,chỉ thấy mấy bác tinhte nhà mình oánh nhau =))
Ai cũng cái tôi to đùng,sai thì nhận không biết thì nghe,thế mới tiến bộ được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019