Lễ Trao Giải Thử Thách Widget N97: 1TuDien giải khuyến khích

cuhiep
11/12/2009 4:40Phản hồi: 23
Lễ Trao Giải Thử Thách Widget N97: 1TuDien giải khuyến khích
Cuộc thi Thử Thách Widget N97 vừa được công bố giải. Widget 1tudien.com đoạt giải khuyến khích trong cuộc thi này. Xin chúc mừng 1tudien.com và nhóm lập trình viên Tinh Tế. Giải nhất của cuộc thi thuộc về một lập trình viên nhỏ tuổi nhất tham gia, bạn Đăng Khoa. Giải nhất với giải thưởng 3000usd và 1 chiếc máy N97, giải khuyến khích không có n97 và được 1/10 số tiền của giải nhất. (xem thông tin thêm ở cuối bài)

1TuDien.com trên N97

Các thí sinh đoạt các giải Nhất, Nhì và Ba

Các thí sinh đoạt giải khuyến khích:

Hình ảnh khác:

23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuổi trẻ giờ nhiều ý tưởng sáng tạo hay nhỉ
à nhưng mà nhỏ nhất là bao nhiêu tuổi vậy bác Hiệp
Bạn ấy sinh năm 1988 😃
nhoccontinh
ĐẠI BÀNG
14 năm
em lại đang thắc mắc về cái ý tưởng được giải nhất cơ? 🤔
dk4r
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không biết ông này tài nghệ được bao nhiêu mà ăn nói lớn lối quá, nếu là cao thủ thật thì sẽ ko chê bai người khác như vậy. Nội cái chữ "tạp nham" cũng cho thấy ông là người ko tinhte, và anh em tinhte chả ai ủng hộ cái ý kiến "tạp nham" của ông. Đọc mà khó chịu cả người.
P/S: em là fan của 1tudien trên web, mà hok có N97 để xài 😁, chúc mừng 1tudien.
donghungx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nếu gọi cái mớ đó là ý tưởng thì quả là buồn cười. Tôi không ủng hộ cậu kia nói cái thứ đó là tạp nham, nhưng cậu chửi người ta vậy thì cậu cũng quá tầm thường, nói trắng ra là quá ngu để không nghĩ ra được cái "ý tưởng" kiểu như vậy.
xem ý tưởng của người khác buồn cười thì pác cũng tầm thường như những gì mà pác nói thôi!
cho dù ko thích thì bác cũng đừng nặng lời thế, lại còn "" nữa chứ, thiếu tinh tế quá :frown3qg:
nhìn 2 đứa đoạt giải nhất có khi cũng 25 rồi, bình thường ý mà.

Sinh năm 1988, trẻ hơn ae mình 1 tuổi đó Dude.
Lạy hồn, anh đứng kế bên cậu đoạt giải nhất là anh Minh head marketing Nokia Indochina chứ "đứa" nào. Người ta vợ con êm ấm rồi, nói năng bậy bạ quá. Nokia Vietnam chấm điểm dựa trên rất nhiều tiêu chí và lập hẳn một board để chuyên trách việc đó, từ độ ổn định, tính user-friend ly cho đến quan trọng nhất là tính khả thi khi áp dụng nó vào business. iTech đoạt giải nhì nè.
Tình hình chung mấy cuộc thi như vậy chẳng ổn chút nào
- Phần trình bày của người đạt giả toàn nêu ý tưởng, chẳng thấy trình diễn.
- Sản phẩm đạt giải cho cao vô cũng ko thấy ứng dụng thực tế hay có mặt trên Ovi Store.
- Cũng chẳng thấy Nokia cập nhập gì thêm ngoài cái thông tin lễ trao giải hôm đó.
Em cũng có sản phẩm tham gia nhưng bị...tạch 😁 Tiện đây khoe em nó với các bác luôn: YeahTube - widget xem, khám phá và upload video trực tiếp từ N97

http://lh6.ggpht.com/_oAg19aDwsho/Sv1LsdXHbMI/AAAAAAAAAHs/RCcU7c8_BZ8/s800/Untitled-4.png
http://lh3.ggpht.com/_oAg19aDwsho/Sv1LseP4djI/AAAAAAAAAHw/VGUPUur8uS0/s800/Untitled-8.png
http://lh5.ggpht.com/_oAg19aDwsho/Sv1Lsnl5EBI/AAAAAAAAAH4/zBdHk3zLzYU/s800/Untitled-3.png

Em chưa bao giờ được sờ em nó trên con N97 thật. Chắc có vài lỗi ngớ ngẩn + BTC ko đánh giá cao nên tạch 😔
Tiện đây em xin hỏi có bác nào có screenshot mấy ứng dụng đạt giải ko ạ? Em rất muốn xem mở rộng tầm mắt (mới thấy 1tudien của anh dihuta)

Anh mặc áo đen là anh Chương,chủ thế giới di dộng trên BH khách hàng thân thiết của mình nè..hôm qua nghe anh nói anh nhận được 1000$ với cái N97 thì phải 😁
Anh Thành trông mặt có vẻ mãn nguyện nhỉ 😁
anw, chúc mừng tinhte, chúc mừng 1tudien, chúc mừng dihuta 😃
mobile123
TÍCH CỰC
14 năm
tự nhiên lại quay lại chửi nhau thế mới ghê
fotechv
ĐẠI BÀNG
14 năm
"Cuộc thi Thử Thách Widget N97"
Sao chưa được nghe thông tin cuộc thi mà đã thấy trao giải rùi vậy 😔
Công nhận công tác PR kém thật. Chả mấy ai biết nên không có nhiều bài thi chất lượng, kéo theo việc BTC phải giảm số giải KK từ 7 xuống 5 (đoán thế).
sac cái này ko tự dịch trên mail của cty dc làm mừng hụt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019