Lenovo mang Yoga Book và Phab 2 Pro (Project Tango) về Việt Nam: giá 12.99 và 11.99 triệu đồng

sonlazio
7/12/2016 13:53Phản hồi: 46
Lenovo mang Yoga Book và Phab 2 Pro (Project Tango) về Việt Nam: giá 12.99 và 11.99 triệu đồng
Trong một động thái đầy bất ngờ thì Lenovo đã mang chiếc điện thoại Phab2 Pro, sản phẩm hoạt động trên nền tảng Project Tango của Google về Việt Nam với giá 11.99 triệu đồng. Ngoài ra, họ cũng giới thiệu Yoga Book, chiếc laptop kiêm tablet kiêm bàn vẽ về nước ta với giá 12.99 triệu cho cả hai phiên bản: Windows (chỉ WiFi, không 3G) và Android (có cả WiFi và 4G LTE). Yoga Book sẽ được bán vào ngày 10/12.

Thông tin thêm về Lenovo Phab2 và Phab2 Plus
Thông tin thêm về Phab2 Pro
Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn.jpg Tại buổi giới thiệu thì đại diện Lenovo cho biết với điện thoại thì người dùng chỉ làm việc khoảng 20% tổng thời gian sử dụng, 80% cho giả trí. Trên máy tính thì ngược lại, chính vì vậy họ đã tạo ra Yoga Book với mong muốn cân bằng cả hai hoạt động này Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-2.jpg Không chỉ là thiết bị lai giữa máy tính bảng và máy tính xách tay, Yoga Book còn có tính di động rất cao của một chiếc điện thoại Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-3.jpg Đi kèm máy sẽ là cây viết sử dụng công nghệ của Wacom, nhận được 2048 cấp độ cảm ứng lực Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-8.jpg Một họa sĩ đang vẽ lên tờ giấy, hình ảnh sẽ tự động được đồng bộ lên màn hình theo thời gian thực Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-4.jpg Ngoài Yoga Book thì họ cũng giới thiệu 3 chiếc điện thoại thuộc dòng Phab2 là Phab2 (giá 4.49 triệu, bán trong tháng 1/2017), Phab2 Plus (6.99 triệu, bán tháng 12) và đặc biệt là Phab2 Pro (11.99 triệu, bán tháng 12) Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-7.jpg Đây là Phab2 Pro, chiếc điện thoại thuộc Project Tango của Google với hệ thống 3 camera lập bản đồ trong nhà Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-6.jpg Máy có màn hình 6.4" 2K, dùng SnapDragon 652, 4GB RAM và 64GB bộ nhớ trong. Ngoài ra, máy còn hỗ trợ âm thanh Dolby Atmos 5.1 Sản phẩm này sẽ được bảo hành 1 năm, trong đó 3 tháng đầu tiên là một đổi một. Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-5.jpg Lenovo_Phab_2_Plus_Yoga_Book_tinhte.vn-9.jpg
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp, rẻ
Mẫu đẹp, máy đẹp 😁
Chán gái gú gì chụp được mỗi kiểu máy móc có video rồi còn gì mod ơi
Nhìn em bê cái máy xênh quá !
Kinh Thế
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Uy Hùng mẫu ngon
@Kinh Thế Vợ tui đấy
Kiểu này MiBook Air có đối thủ rồi nhỉ.
g_p3
TÍCH CỰC
7 năm
anh ấy đã ảo tưởng trở lại
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
Nhu cầu sử dụng bth thì 3 camera để lập map làm gì???
Con Yogabook đẹp vãi, mỗi tội cấu hình hơi thấp.
Tránh lạc đường chẳng hạn =))
tiendat_dhpt
ĐẠI BÀNG
7 năm
thiết kế nhìn lạ mắt quá
Không biết bản Android có 4G ko biết có gọi điện đc ko ?

Phải đi học 1 khóa vẽ vời để tận dụng em nó 😁

P/S : Clip Mod nhạc như đám ma :rolleyes:
Màu đỏ thật là đẹp

Mẫu xinh chấm hết
Cho mình góp ý
Riêng mình thấy cái viền nó hơi dzầy và cái bản lề ko hợp gu của mình dù nó đa năng
Phụ kiện đi theo nhiều quá khó kiểm soát và mang theo lại dễ lạc mất
Mình ko hiểu vì sao tablet và laptop kèm bút lại ko có chổ để bút như dòng note của sam sung vậy ta
Vd như ipad pro,sf pro,sf book ,hay do chổ để bút chiếm quá nhiều diện tích cũng có thể để cho KH mất bút rồi mua bút mới
P/s hôm nào mod mua về nhớ cho mình xin cái quyển note nha đang cần hihi
@Vodanh_vohinh Surface hít nam châm ở cạnh máy
Với cả bút bán rời chứ ko tặng kèm nên chả ai khoét sẵn lỗ trên máy làm gì
khoi.ng
TÍCH CỰC
7 năm
@Vodanh_vohinh Cái máy dày 8.4 mm còn cậy bút đường kính 1cm thì bác nghĩ đút zô cái lỗ nào cho vừa. iPad Pro ko có chỗ gắn nhưng Surface có nam châm hít vô máy khá mạnh nên có quẹt nhẹ thì nó cũng ko rớt nổi.
potm90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quang Minh Vũ Sf bút tặng kèm nhé. Nhưng mà bút to dày hơn cả máy thì kiếm lỗ nào để khoét đây. Mình dùng sfp4 cũng mún có cái lỗ nhét bút nhưng thôi hít nam châm xài cũng ổn
@Quang Minh Vũ Bút nào của sf bán rời cha nội, có Ipad pro mới bán kèm thôi -_-, sf cho free cây bút nhé, thấy thích cây bút để vào giá trị của máy hơn, ví dụ máy 40 triệu cây bút 2 triệu đi, cho vào giá máy 42 triệu thì vẫn thích hợn là máy 40 triệu mua cây bút 2 triệu, thấy nó sao sao ấy -_-
@potm90 Vế sau là ipad pro, nhầm 😁
seach thấy mỗi fptshop bán yoga book, trả nhẽ độc quyền
tinhte lần sau ko nên up hình gái xinh, làm rất nhiều anh em sao nhãn, bàn tán lệch lạc chủ đề😕
mrt1995
ĐẠI BÀNG
7 năm
yogabook bản window có bản nào có 4g ko vậy? hay ở đâu cũng đều ko có?
bản android cấu hình y hệt ko biết có cài win đc ko nhỉ
HoangChuDu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có sáng tạo
Dòng máy này chắc các chị em sẽ thích đây 😁
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em tính mua con Asus Rog 552VX để chơi game Cf và LOL rồi edit video nhẹ + lighrom . Nghĩ là máy chuyên gaming thì sẽ trâu hơn . Các bác cho em lời khuyên
Zoro kun
TÍCH CỰC
7 năm
@Tú Chanel Laptop chơi game muốn thích thì tầm 70tr, còn lại như hạch
vào chỉ vì bức ảnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119