LG bán được 200 ngàn chiếc V20 sau 10 ngày tại Mỹ

Didu
14/11/2016 10:29Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dùng LG g2 2 năm trời k liệt cảm ứng vs rơi lên rơi xuống chẳng sao nhưng mới lên v10 đc 3 tháng chưa biết thế nào
Mới chết con LG G4, mún chửi thề ghê
thấy v20 khá ngon mà !
đang muốn đổi G4 sang V20 mà nó lại không bán ở VN
SS còn đó mình nghĩ SS sẽ trở lại và... lợi hại hơn xưa
Còn ở thị trường VN thì không biết doanh số bao nhiêu. Liệu có đc 2000 chiếc không.
@LRA LG có bán V20 ở VN đâu bác!
@JaegerH.. Lg nó bảo ko bán tại vn là vì bọn vn nó toàn dùng lg thâm quyến hay bị chết màn lại cứ đổ vạ cho chính hãng.
Nó chờ bọn vn khi nào có tiền mua chính hãng ko dùng hàng lg thâm quyến nữa thì nó mới bán cho cơ
sexual9900
ĐẠI BÀNG
7 năm
mấy bác dùng máy LG kiểu gì toàn kêu chết nhỉ. 😆
em cũng là thành phần tiền ít mà muốn hít l** thơm, em đã dùng 3 con máy LG. Không chỉ là xách tay mà còn là hàng cũ nữa. Không con nào giá quá 3 củ, mà con lâu nhất dùng đc 2 năm rồi mà có thấy việc gì đâu. 😃)
Rơi rớt, vào nước xong tháo ra sấy lại dùng bt. :v
vvthe
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sexual9900 Me too
Kinh thế á, ghê nhỉ
qua đây bán chc cũng đc 100 cái
nodame_chan
ĐẠI BÀNG
7 năm
chỉ thích bản lg v20 jp 5,2" 2k 3000mAh + chống nc gọi là v34 thôi <3 e này to quá ko ham :p
chỉ có G4 mới bị thôi bác ơi
@trunghieu1509 Cả V10 lẫn G5 bác nhé, đều bị nóng quá màn hình vàng khè và đột tử tteen V10. G5 thì bị bóng mờ ở màn nhé. Em dùng LG mỗi con G2 là giờ vẫn sống nhăn răng, G4, V10,G5 em đều dính phốt 😆
Tôi dính quả phốt G4 với lỗi đột tử, không sửa được, giờ vẫn sợ.
@bshuy2003 máy em chính hãng vần phà phà sau gần 1 năm :v
@bshuy2003 xui cho bác rồi, nếu còn trong thời gian BH thì thay main đc đó bác
moonblack
TÍCH CỰC
7 năm
rất thích LG nhưng mà ghét cái lỗi màn hình phàn cứng
Dragonpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chúc mừng LG, ko biết các bác thế nào chứ mình dùng LG G1 hơn 4 năm mà vẫn ngon, pin khá tốt, tệ mỗi cái chụp ảnh thì đời sau này đã ngon rồi, nghe nhạc hay ... quá ngon
noMacLe
CAO CẤP
7 năm
Máy G4 vừa hết hạn bảo hành thì bị đột tử. Gọi điện thoại đến trung tâm BH của LG - 55 Sương Nguyệt Ánh được báo giá thay main 3,8 triệu. Chắc vứt chứ không thay o_O.
bendn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang xài V20 thấy rất hài lòng, máy ko nóng như V10, pin khá hơn, chụp ảnh đẹp, nghe nhạc hay, ngoại hình thì mỗi người mỗi ý.
Mình dùng G2 thấy kết nhất khoản màn hình. Không thấy bị lỗi gì dù đã thay màn 1 lần do rơi vỡ...vote cho LG về khoản giá cả hợp lí.
Bán ào ào mà tới giờ công bố BCTC thì toàn lỗ? Là sao ta? Bán 1 ngày 20.000 cáo đt thật sự là 1 con số rất lớn. Chúc mừng LG dù không dùng sp LG
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
7 năm
yêu Lg nhưng hơi chùn tay . nếu v30 ra mà v20 k có lỗi đột tử hay chết màn thì chính thức quay về với LG . nói thật LG mà đàng hoàng tí nó lắm fan hơn cả Ss
Chúc mừng Lg. Chú đã thắng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019