LG bán được 200 ngàn chiếc V20 sau 10 ngày tại Mỹ

Didu
14/11/2016 10:29Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5", có 2 sim và cổng usb C, Pls
con V20 ngoài cái thiết quá xấu, k xứng tầm siêu phẩm thì còn lại cũng ok
@vanlinh2905 mình thấy thiết kế này ổn, ko gọi là xấu
Kutin2016
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vanlinh2905 quá ok chứ ok là sao bạn, con này chụp ảnh hay nghe nhạc là đỉnh hơn v10 luôn
@Kutin2016 V20 với trải nghiệm người dùng rất tuyệt vời
hoamoclan3
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng G2. G3.V10 đến giờ chưa bao giờ gặp lỗi đột tử.
hungtran81
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hài hàng v20 mỹ chuẩn bị đổ bộ việt nam giá sốc
Nói chung bên android mình chỉ có cảm tình với LG thôi. Tiếc là cảm tình đó bị vụ loạn cảm ứng với đột tử lấy mất tiêu rồi
Mình đang dùng G4 Verizon, đợi mãi chả thấy nó chết, 😃. Chờ bao giờ V20 xuống 4 củ như lúc mua G4 thì đổi, há há. 😁.
Mình dùng G3 không thấy có lỗi gì cả. Mỗi tội rơi nhiều lần, các góc cạnh sứt mẻ không còn đẹp như lúc đầu.
mrkn
TÍCH CỰC
7 năm
Hàng ngon. Giá bản sim free ở Mỹ là nhiêu các bác ?
Ko biết được bao nhiêu bro ở đây được xài LG nhỉ ? Đúng là...tiếng lành đồn gần, tiếng xấu đồn xa... Tôi xài con V10,bản xách tay của T_mobile nữa năm nay rớt chục lần vẫn chạy tốt. Cứ cho là bro nào xui bị lỗi đi,cũng đâu nhất thiết lang thang hết các diễn đàn ẵng lên khoe cho người ta biết,dìm hàng theo phong trào !!
bendn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoatran3107 Hình như LG kén người dùng, ai tay thơm thì chẳng thấy hư. Sau khi chia tay Z2, mình đến với LG G4 (mua lại 1 người đã dùng 2 3 tháng gì đó) và chẳng gặp vấn đề gì trong 4 tháng. Sau đó V10 ra mình cho thằng em con G4 để mua V10, không hiểu sao thằng em dùng được 2 tháng thì bootlop. Con V10 của mình dùng tanh banh chẳng hư, cho thằng con xem để ăn cháo nó nôn ọe từa lưa vào cái đt, đi trời mưa mình lấy ra nghe như đt chống nước làm giấy quỳ tím bên trong chuyển màu do bị nước vậy mà cũng ko xi nhê. Cuối cùng cho ông già con V10 để mua V20 để tiếp tục trung thành với LG.
Mình thì G2 chính hãng, 3 năm vẫn chạy tốt, vẫn chim ưng 😆, đợi V20 xuống giá chút là xúc luôn không nói nhiều!! Các bạn chê thì một là xui gặp đúng máy lỗi ( xác suất dính phải chịu thôi), hai là xem lại nguồn gốc máy, ba là dùng đi rồi phát biểu nhé..
quocphu67
TÍCH CỰC
7 năm
Mình cũng đã xài qua rồi mới nói. g2 thì ko nói
Like của tt có ăn đc đâu mà phải câu bác. Số lượng người like để biết những người đồng cảnh ngộ vs mình thôi
LG mà không dính phốt đột tử G4 thì mình đã mua V10 hay V20
Dùng Vu 2 ưng cái bụng, dở cái là cảm ứng sau bị đơ và pin yếu còn mượt mà ngon...
Sau phải qua Note 3, vẫn hài lòng con note này.
hóng 2 sim, 5", cổng usb C

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019