LG G Flex chính thức: màn hình OLED 6" cong, các phím chức năng ở mặt sau, tự lành vết xước

Duy Luân
28/10/2013 1:0Phản hồi: 575
575 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này ngon nha, coi chừng bị bác Táo chôm rồi kiện lại thì bỏ bà 😁
@Ga_depzai có thù oán gì với nó chăng?
@JerryKist bị lừa rùi ku. Đó là Gà giả mạo:p
@Ga_depzai
:eek: Con cờ hó apple thần thánh đây à
@thanh.phan9887😁
chuot2411
ĐẠI BÀNG
10 năm
không phù hợp với người vn khi mà đa phần đt để trong túi.cong thế này chưa chắc đã hot
"Tự phục hồi khỏi vết xước:
LG cho biết thêm rằng G Flex có một công nghệ "tự phục hồi" mà hãng so sánh nó với nhân vật Wolverine trong X-Men: một lớp phim đặc biệt ở mặt sau điện thoại đã được thiết kế để tự chữa lành những vết xước nhẹ chỉ trong vài phút. Đây là tính năng từ trước đến nay chưa hề xuất hiện trên bất kì thiết bị di động thương mại hóa nào, chúng ta chủ yếu nghe nói đến nó thông qua những thí nghiệm và nghiên cứu mà thôi (hãng Nissan từng phát triển thành công ốp lưng tự vá vết xước cho iPhone)."
hay😃
cong thế sao bõ túi, k thích màn hình cong....😁:D
snake2001vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìu bác rảnh ghê ah, cứ thấy màn hình cong là vô phán để túi quần kiểu nào, rồi sẽ đc 2 cái LG.... Vậy để làm chi vậy các bác, ngta sản xuất ngta cũng tính hết rồi, quan tâm đến vđề khác của đt thì nên hơn đó 😁
@snake2001vn bác mới là ng rảnh đấy, ae người ta quan tâm nên đặt câu hỏi, chứ đâu fai vô ném đá này nọ như AHBP đâu.
Chưa biết LG tính sao nhưng chưa dc cầm trên tay thì hỏi cứ hỏi thôi. :D
snake2001vn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nexus 7 bla bla bla hehe, em k có rảnh, nhưng vào cứ thấy mấy bác cứ hỏi đi hỏi lại, cứ đợi trên tay rùi sẽ rõ mà :D
@snake2001vn Nó là vấn đề thực tế nhất đó bác, bác thường đeo điện thoại lên cổ hay nhét túi xách như các chị em, nếu nó cong như ảnh thế kia thì vấn đề nhét túi rất thốn đó bác
CTNHT
TÍCH CỰC
10 năm
Cụm phím sau nhìn đẹp hơn G2 nhiều nhỉ 😁
Cái này bỏ túi theo hướng nằm ngang để ôm đùi...chứ bỏ dọc thì lại có thuật phân thân xảy ra 😁:D:D:D:D

Gửi từ Fly IQ440 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Phát triển những tính năng mới, chứ ko phải chỉ biết copy và dùng những chiêu quảng cáo mê muội người dùng!
Vậy mới gọi là thành quả .
n_hnam0711
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cong ntn ôm mặt chứ như kiểu round bỏ vô mặt thấy sao sao đó
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gái dễ độn mông hơn. 😆
boyapt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xem phim không biết có phê không nhỉ 😆. Nhét túi quần hơi căng vì em này hơi cong quá 😃).

Nhét ngang vào túi quần sau, ôm mông luôn 😁
con này hay phết, thích hơn con round của SS, cong như vậy mí gọi là cong chứ
caothanhwe
ĐẠI BÀNG
10 năm
còn tính năng nữa là bảo vệ tờ rym khi bị bạn gái đá đó ạ 😁 Nếu các bác hiểu ý em là nó đc để ở đâu :D
quy211
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tự lành vết xước, cái này có mang gen của Piccolo nè.
chán các bác kĩ sư.càng ngày càng thụt vào.hồi trước thì màn hình lồi.sau phẳng.h thì chơi lõm vào
spylehoang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cong thế này bỏ túi quần nhậu say hứng chí vỗ đùi thì... Hoặc nằm nghiêng ..Hic.. Chả hiu thiết kế này để làm gì nữa
Kết quả "tự phục hồi vết xước" nhưng vẫn chưa bá đạo lắm.
Đã tự phục hồi thì phải như anh này:
Xên bọ hung.jpg
@tú tầu Tưởng em đi HP mà vẫn có thời gian ol à😁
@Ga_depzai Em đang ngòi chờ thủ tục Hải quan
nhtdx1
ĐẠI BÀNG
10 năm
LG thì không chê được cái gì chỉ mỗi cái tội là lười update. Người dùng LG phải chấp nhận điều này
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Cong ôm mông.
hai anh hàn xẻng bá đạo thật .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119