LG G2 sẽ lên Android 4.4 trong tháng 11 hoặc 12?

TDNC
9/11/2013 3:17Phản hồi: 261
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

G2 thì lên 4.4 là hết đát, 😁
G Pro 4.2 vẫn chưa thấy đâu
deoduoc123
ĐẠI BÀNG
10 năm
thế còn gpro:mad:
Kiểu này thì con LG VU 3 cũng đc lên 4.4 lun kaka
optimus g pro sao ko nói gì đến hết vậy?
.Mr.
TÍCH CỰC
10 năm
@anhtu1689 G,GPRO chắc tết công gô rồi 😔
Nản nhể đang quan tâm lg g2...tụt hết cả hứng khi k đc update..ko lẽ mua vọc vài tháng bán...:/
One mình mới lên android 4.4 ngày hôm qua, chả thấy có đếch gì khác, ngoài cái hangout khá ngu và rối rắm, hangout k thể nhắn tin cho số tổng đài ví dụ 345 999 v.v cuối cùng xóa và cho tin nhắn mặc định lại. Còn các thứ như độ mượt, mở ứng dụng, pin pọt mà google chém thì vẫn y hệt android 4.3.

Hóng sense6 và android 4.4 của HTC chứ gốc thì chán đếch khác gì android 4.1. Cập nhập toàn ba thứ nhảm nhí.
caothukiet
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc em G của em sẽ chờ dài cả cổ
gmpucca
TÍCH CỰC
10 năm
G Pro còn ko đc thỳ mấy bác G vs Vu cứ nằm chờ nhé :oops:
xtmg1
CAO CẤP
10 năm
k có chuyện G2 lên kitkat trước N4 đâu,vì LG còn phải nhồi nhét 1 núi rác của họ vô rom nữa,chưa kể nhà mạng cũng nhét rác của họ vô nữa,rác càng nhiều thì lỗi càng nhiều test càng lâu và fix càng lâu.
Lg vu khi nào lên cát kít được đây lâu VL
Má ơi, mới bán xong tậu Z1, nhưng Z1 qua thất vọng lại vừa bán Z1 sáng nay, sài Z1 1 ngày mà cứ mơ toàn G2 thôi, nên sáng dậy bán luôn.
Chuẩn bị rướt tiếp G2 thôi.
TUTACHI
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hôm trước nghe tin Sony đưa ra lộ trình cập nhật sản phẩn mà ghen tị quá. Hôm nay đọc cái tiêu đề thôi mà đã phê lắm rồi.
nvb1001
ĐẠI BÀNG
10 năm
LG=Lường Gạt, chỉ có trò đêm con bỏ chợ thôi... Never sài LG nữa. Sài 1 lần là sợ đến già rồi
gis
TÍCH CỰC
10 năm
@Android20xx Oh thanks đã mang chút hi vọng cho con L5 II của mềnh 😃
gis
TÍCH CỰC
10 năm
@Android20xx Thinh thoảng vẫn đơ bác ah. Ghét nhất cái vụ một đống app không mời chạy ngầm chiếm hết RAM. Muh RAM có 512MB thui ah
Qtâm tính năng mới + pin thôi. Chứ em này chạy android nào chả mượt hết 😆

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
thế này nên mua G2 hay nexus 5
@nhucongpro Cũng đang băn khoăn chuyện này, dù định năm sau mới mua :")
Trong đám siêu phẩm hiện nay thích 2 con này nhất. Htc one cũng tốt nhưng ghét mấy cái kẽ ráp ko khít, lâu ngày đóng bụi nhìn xấu kinh, chưa kể viền bằng mủ để lâu nó hơi vàng vàng, màu đen đỡ hơn nhưng lại hok đẹp.
mừng quá..
Đang dùng g 4.1.2. Thấy bằng lòng nên 4.4 hay ko .ko q.tâm.vì quá mượt nên 4.4 thấy cũng có 1 ít thay đổi thui ko qtrọng lắm
G Pro thì sao nhỉ 😔 hóng quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019