Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG G3 với màn hình 5,5" độ phân giải 2560 x 1440, chip Snapdragon 805 sẽ ra mắt vào ngày 17/5?

Duy Luân
19/1/2014 23:50Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon, thế là G2 sẽ xuống giá 😁 như thế em mới mua dc :D
LG làm tốt quá
@fcbkataly56 xuống giá thảm và miễn update , như G bây h :D
@QXPro Cùng lắm chơi CM :D
Phiên bản 4.2.2 trên G2 đã được LG làm quá tốt (nhận xét là LG cùng Vega làm rom tốt nhất hiện nay) :D
Một con khủng long thật sự
Theo mình thì htc là số 1

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
Bác nào hiểu biết nhiều thông não cho em phát là 2K trên màn hình điện thoại để làm cái """ gì vậy......?:eek:
llttntd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Xperia_no1 HD xem chỉ thấy vũng nước, 8k zoom lên thấy có con gì bơi bơi trong đó.
@Xperia_no1 có lẽ nhờ màn hình 2k>4k mà mắt con người sau này có thể tiến hoá và nhìn rõ từng hạt bụi từ khoảng cách 100m hìhì
p/s: mà e vẫn đang dùng cái màn lcd 18,5" hd ngon ơ.
@llttntd đó là bạn đang nói tới nguồn phát là HD, full HD, 2k, 4k, còn màn hiển thị thì ko có ý nghĩa nhiều lắm. 1 cái màn 5 inchs ở khoảng cách 50 cm mà bình thường vẫn sử dụng thì HD và full HD cũng rất khó phân biệt.
@Phuoc Nga 008 Tôi thấy đua màn hình 2 k 4 k làm quái gì cho mệt vì màn full HD đã quá đẹp rồi. quan trọng là làm sao có thể đọc được rõ ràng ngoài trời và cải thiện pin có thể dùng thoài mái trong 10 ngày mà không cần phải sạc và thao tác chạm là ra ngay bất kể úng dụng đó nặng đến độ nào mới là ok. tưởng tượng đang gấp mở danh bạ hoặc trình gọi mà còn trễ một chút mới lên thì thua. Theo tôi điều quan trọng nhat của cái Smart phone là chạm vào ra ngay và pin dùng 10 ngày không cần sạc. Nếu dùng được pin năng luong ánh sáng mặt trời càng tốt không cần phải sạc là được.
Đới 1con 64bit ram 4GB từ thằng samsung
Ơ nhưng mà thấy một số trang đưa tin là em này có cảm biến vân tay mà?
shakaro
TÍCH CỰC
10 năm
LG flagship 2014 là đây.
Tích hợp thêm cây bút nữa thì ngon
@Phuoc Nga 008 dòng Note của Samsung bá đạo là nhờ cây bút mà . 🆒
nhưng chỉ sợ nếu LG học hỏi theo Sam mà lại học chưa đến nơi đến chốn thì lại toi :eek: thôi , cứ lo phát huy khả năng của họ cho chắc ăn đi đã.

Gõ xong và gửi đi tức thì từ vỉa hè Tinh Tế !
mình nghĩ là tháng 8 mới ra mắt

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
hieudd
TÍCH CỰC
10 năm
Kích thước màn tăng thì ngon rồi, nhưng tổng thể kích thước máy có tăng ko mới quan trọng.
Pin thì từ G2 với mình đã quá tốt, cứ gọi là 1 tuần xạc 1 lần.
@hieudd Chắc bác tắt nguồn hả.bác hài quá

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
@hieudd Có bán pháo hong, bán tui đem về mùng 1 đốt cho nổ banh xóm chơi
@hieudd Bạn dùng kiểu gì vậy? Mình cố gắng lắm thì 2 ngày xạc 1 lần.
pin 3000mah cho cái màn hình QHD 5,5inch á ? :eek:
l3d0an90
ĐẠI BÀNG
10 năm
G2 tất cả đều ngon. trừ cái mặt sau. mình ghét cô cùng cái nút sau lưng của nó
nagayashi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Việc gì mà các thím phải xoắn cái THƯƠNG HIỆU đến thế? Các bác xài cái điện thoại hay xài cái THƯƠNG HIỆU! Hài!
@nagayashi Xài điện thoại bác à, nhưng con người mà cũng có yêu ghét chứ, riêng em thì xài hãng nào cũng được trừ em Trung Quoc, LG với Apple ra.
màn 2K thì coi JAV chắc thấy lông😁:eek::rolleyes:
Thực sự mà nói thif cho đến thời điểm này mua con note 3 xong chắc mình ko bao giờ đỏi máy nữa trừ khi iphone ra màn hinhf 5.5 inh có thêr suy nghĩ laị
G3 ra mau cho G2 giảm giá nào.
Giờ này sang năm con G2 còn 5tr là ngon.
G3 ra mau cho G2 giảm giá nào.
Giờ này sang năm con G2 còn 5tr là ngon.
Em này nên nâng cấp pin lên 4000 cho máu. Lúc đó mới bá đạo được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019