LG G3 với màn hình 5,5" độ phân giải 2560 x 1440, chip Snapdragon 805 sẽ ra mắt vào ngày 17/5?

Duy Luân
19/1/2014 23:50Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tienloc.com
ĐẠI BÀNG
10 năm
@@ chắc giá cũng chát đây. Full hd vật vã rồi. E nó quả là quá khủng @@
weixiao
TÍCH CỰC
10 năm
đang dùng 5,5 thấy rats bt hehe
luluknight
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chỉ sợ là Pin không gánh nổi màn thôi. Con G2 bây giờ trâu thì trâu nhưng lâu cug dc 1 ngày đến 1 ngày rưỡi với wifi 24/24
Riết rồi Smartphone cứ tưởng là Phablet!
Nếu đúng thì pin ngang bằng G2, ko vui rồi. G2 của em bét cũng đc nguyên một ngày, còn toàn 2 ngày nếu ít

Cho đi là đáng quý!
hieudd
TÍCH CỰC
10 năm
thôi thông cảm đi bác, người ta mới lắp internet, bữa nay lên xem báo mạng vui quá nhảy vào cmt cho vui, chưa kịp cập nhật thông tin ấy mà =]]. tui cá là nếu bài viết có nhắc tới Sharp thì thánh ấy cũng chê màn hình Sharp lun cho xem. trần gian còn sót lại vài người k biết xuất xứ của mấy cái linh kiện của ip, cứ nghĩ Apple sx nguyên con ip nên mấy hảng khác đều k bằng ấy mà 😃).
giờ có internet rồi thì bạn làm ơn siêng cập nhật tin tức kẽo phán bừa làm ae cười lộn cả ruột 😃).
dauyqn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang hài lòng với em vu2. Phải nói là lg đang càng ngày càng làm tốt mảng này.

Gửi từ LG-F200K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
dodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình rất hài lòng về G2 ,Nói thật,mới lấy cho bà chị Sony Z1----> Sony được cái vẻ ngoài,màn hình xấu tệ,Pin 3000mAh cũng tệ hơn G2 rất nhiều ,Camera hiệu chỉnh rất NGu
Nói chung Mình hài lòng từ Optimus G, G2-------> Nếu có điều kiện,mình vẫn muốn sở hữu G3 xem sao, Nhưng LG phải cố gắng về Camera hơn nữa mới đỉnh.
-----------Cố lên LG---------------
Cá nhân mình thấy hàng LG ngon, nhất là thời gian gần đây, càng lúc càng tiến bộ. G2 liên tiếp được nhiều trang công nghệ đánh giá rất cao là 1 vd về khả năng của LG. Có điều chiến lược marketing với bán hàng của LG còn hơi yếu, hi vọng họ sẽ sớm cải thiện mảng này. Mình xài HTC, Sam, Apple, Sony, LG, Nokia đủ cả thì thấy đáng dùng nhất hiện tại có LG Apple với HTC thôi, Sam với Sony chán quá 😔

Gửi từ Nexus 5 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@nguyen.hoainam.287 :p bạn cho mình hỏi sony có j ko vừa lòng vậy
o_Oo_O nếu là màn hình thì bắt tay nha, dù mình fan sony mà cũng ngán cao cấp, :( năm nay thay đổi rồi mà vẫn tiếc cho z1
@AmbitiousMan Vâng xin bắt tay bác, màn hình chính là 1 điểm trừ lớn mà em ko chấp nhận nổi ở hàng Sony bác ạ. Trước đây thì còn 1 số điểm yếu khác, có điều cũng được cải thiện tương đối rồi, mỗi tội cái khâu màn hình nó đập vào mắt thì vẫn chưa khá lên được :mad:

@nguyen.hoainam.287 chac nua nam roi ko cap nhat thong tin ha , z2 dang lam mua lam gio the kia bo xa may em con lai nhu g3 s5 voi m8 ma keu chan ko hieu dau oc nghi gi
@muabuon152 Cái đứa không hiểu đầu óc nghĩ gì là bạn đó? Xem lại xem cái comment của mình mà bạn quote là từ bao giờ rồi? Thời điểm đó thì đã có Z2 S5 M8 blah blah blah gì chưa? Từ đó đến nay cũng xấp xỉ 6 tháng đó. Tự dưng vin vào cái comment từ tận thủa nào để móc mỉa người khác, thần kinh có vấn đề ah?
Chuẩn cmnr
Con s4 dùng chíp exynos cùi mía,luớt wweb giật tưng bừng
Thua xa mấy con chip 4x như s3 hay op G 😁
@satthumuhn S4 dùng Exynos Octa, lag chủ yếu là do lúc chuyển đổi 4 core mạnh sang yếu hoặc ngược lại thì lag. Mình cũng thấy đây là 1 thiết kế vô cùng dở của dòng chipset này, mình có con Note 3 lag lòi tù và chỉ vì thế hehe.

Note 3 hoặc S4 dùng SnapDragon thì ngon, chả lag gì cả :D

halt1406
TÍCH CỰC
10 năm
Mọi người chê phía sau g2 sấu nhưng dùng đi sẽ hiểu nó tiện lợi thee nào, nhất là khi muốn chụp ảnh nhanh bằng 1 tay hoặc tự sướng với 2 ng trở lên, đơn giản chỉ là giữ phím volum - vài giây và bấm chụp ... viền bo cầm rất thích, hơi cấn 1 chút ở góc dưới, nếu tầm 5inh thì vừa hơn (tay mình)
@halt1406 Thì người ta chê nó xấu chứ đâu có chê độ tiện dụng đâu 😁 G2 với S4 phải gọi là xấu xí nhất trong các smartphone cao cấp :D mặt trước còn đỡ chứ mặt sau thì éo thể nào mê nổi :rolleyes:
Nếu để em chấm thì năm nay em vote G2 với HTC One ngon nhất :p

Đang định lấy G2 có khi phải đành nén đợi đến T5 xem thế nào đã :p

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn mobile app
chờ thoiiiiiiiii
vãi LG
LG dạo này đẻ cũng nhanh vãi nhỉ
@mountain111 thế nào mà nhanh ? còn đến tháng 5 mới ra mà bảo nhanh thì nhanh thế nào ?
Màn hình vãi đạn luôn nhỉ, kế thừa từ G2 chắc là đẹp long lanh luôn, cơ mà vẫn chờ xem năm nay Sony có gì...
Sony z thiết kế đẹp. Người ta bảo nét như sony mà sao màn hinh đt sony củ chuối quá, hở sáng như màn laptop vậy, nền đen thì ra maù xám. Màn hình e vẫn khoái ips của LG cùng độ phân giải vói ss nhg LG lại mịn và sắc nét hơn.
Bà xã e dùng con s4 phiên bản của Nhật nó cũng chaỵ chíp s600 như con G pro của e nhưng vào web vẫn ko mượt bằng G pro. S4 vào web phải load xong mới mượt còn G pro hoặc ngay cả G1 chưa cần load xong vuốt đã trơn tru rồi. Ko biết màn hình G2 đẹp cỡ naò nhỉ, e chưa đc mục sở thị. Hôm qua còn chơi G1 đã thích rồi hôm nay thêm 1,5 tr up lên G pro thấy to tướng nhìn đã quá. Chờ G2 down giá e lại up tiếp.
@trong_hang2007 Lên g2 đi bạn,không hối hận đâu,màn G1 v Gpro đã tốt thì G2 nó cái hơn,lớp cảm ứng rất sát màn hình,vì vậy xem ảnh trên G2 sống động lắm,bạn cứ ra hàng thì biết ngay tôi nói có sai chỗ nào về màn G2 không😃
duyvua
TÍCH CỰC
10 năm
@Azion Màn G2 đẹp, công nhận hơn Z1, nhưng kêu thiết kế Z1 thua G2 thì @@... thôi coi như tuỳ thẩm mỹ mỗi người vậy @@,cá nhân mình từng giao lưu với thằng bạn xài 1 tuần thì thấy G2 cũng ok, nhưng vẫn ko bằng Z1, đôi khi vẫn hơi lag, Z1 thì luôn mượt mà. Cảm giác cầm của Z1 cũng đã hơn, auto cam thì đúng là Z1 cũng ngang ngang G2,nhưng điều kiện thiếu ánh sáng thì vẫn hơn nhé, chế độ auto của Z1 mặc định cũng chỉ 8mb, còn chỉnh tay thì khỏi bàn rồi,Z1 chỉ thua mỗi 1020. Nói chung cả 2 máy đều ngon, cá nhân mình thì Z1 vẫn nhỉnh hơn 😁, xài G2 hơn tuần, tưởng khi quay lại với Z1 sẽ thấy màn nó xấu lắm, nhưng vẫn thấy màn Z1 hài lòng, ko rực rỡ, nổi nổi như G2, nhưng vẫn rất đẹp, còn góc nhìn thì mình chả mấy khi gặp trường hợp nghiêng máy 60 độ để nhìn nên chả bao giờ thấy nó phiền lòng :D. Điều mình tiếc nhất là hơn 1 tuần xài G2 mà ko nghe thử nhạc T.T ko hiểu sao lúc đó lại ko nhớ ra, Z1 là máy dt nghe nhạc mình thấy khá hài lòng, đi với em xba 40 khá ok.
@trong_hang2007 G2 dùng rất mượt, màn thì khỏi nói, trong vắt, nổi, màu rất đẹp, tươi, nhìn thật chứ ko bị nịnh mắt như màn Amoled. Bác đổi lên G2 chắc chắn sẽ ko có gì phải hối tiếc. Em cầm G2 rồi, nếu ko phải thích xài android gốc nên mới chuyển sang N5, còn thì em thấy G2 là số 1 trong các máy Android bây h bác ạ

@duyvua bạn hài lòng có ai cấm,nhưng chụp đêm của Z1 vẫn chưa làm hài lòng nhiều người,và tất nhiên cái đó chưa gọi là nhỉnh😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019