LG G5 chưa ra mắt đã có phụ kiện Quick Cover, tính năng cảm ứng không cần mở nắp

TDNC
11/2/2016 8:6Phản hồi: 102
LG G5 chưa ra mắt đã có phụ kiện Quick Cover, tính năng cảm ứng không cần mở nắp
LG vừa giới thiệu vỏ bảo vệ Quick Cover dành cho chiếc điện thoại chưa được ra mắt, LG G5. Quick Cover mới có 2 đặc điểm: khung cửa sổ phía trên tận dụng tính năng màn hình luôn bật "Always-On" để hiển thị các thông tin nhanh và phần phía dưới có thể vuốt cảm ứng mà không cần phải bật nắp ra. Ví dụ khi có cuộc gọi tới, bạn có thẻ vuốt ngang để nghe điện thoại luôn.

Bề mặt của Quick Cover được sơn bóng như kim loại nhưng thật ra nó vẫn đủ thưa để có thể nhìn thấy ánh sáng từ màn hình bên dưới rọi lên, hữu ích để bạn có thể nhìn thấy thông báo cuộc gọi tới mà không cần phải mở nắp Quick Cover. Dự kiến LG sẽ giới thiệu G5 tại triển lãm MWC 2016 diễn ra vào ngày 21/2 này tại Tây Ban Nha.

lg g5 quick cover-1.jpg

lg g5 quick cover-2.jpg

Theo PRNewswire
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Htc one có cái ốp nhìn xuyên hay hơn hihihi
@cuhiep Bao da khắc tên công nhận đẹp, chuẩn, nhưng mắc, mua 1 thời gian bác lại sale 60% thiệt là đau lòng
@cuhiep Bố cu Khang pr. rất ư là tinh tế :v
@Cu-đại Bám bụi là sao, bẻ gập ra sao lấo, chả hiểu bác viết gì
@cuhiep Đơn giản nó ko muốn làm theo 😃 còn em là ko bao giờ xài ốp lưng mở như này.
p905itv
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sẽ là 5.5 inch
SS năm nay són rồi, LG đang trở thành một đối thủ mới!?!
@QLNN Vãi són. Chưa có G nào đủ bật ss cả thým ạ. Chưa kể camera con 7 nghe đồn bá vồn... Nhìn chú G4 xịt thảm vãi. Mặt lưng da sài 1 thời gian sida vãi. Đã bán con của vk gấp sau khi hớn hở sài đc 1 thời gian. Ụ á LG
jacky_lu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thienhainam Nhỏ giờ bác ăn ở sao mà nói chuyện khó nghe thế?
Tự trọng nhé bác
Sợ cảm ứng LG G4 gần chết, chạm màn hình còn phản hồi chậm,knock on lúc lên lúc không dù không dán màn hình, còn chả ra gì bày đặt làm thêm cảm ứng chém gió
@iupepap mình dùng tất cả các hãng miễn sao đủ khả năng của mình giá cả cái ji cũng có cái giá của nó năm 2014 mình đã mua đủ các siêu phẩm của các hãng g3, m8, z2, s4, a910, 1520,....nói chung còn nhiều máy tầm trung nữa ko nhớ hết và đã bán và đổi hết chỉ con g3 và z2 g3 vì rẻ quá ko muốn bán còn z2 vẫn là cái mình thích nhất đáp ứng dc nhu cầu của mình cam ngon, màn đẹp, pin trâu. loa hay, thết kế cũng ok còn 1 điều rất khó hãng nào làm dc là máy mình xài hơn 2 năm rồi vẫn còn rất mới ko bị bong tróc trầy chụa gì mình ko xài ốp chỉ dán cừng lực hai mặt. à mà mình là dân làm hồ nhé lên việc tắm rửa cho e nó là thường xuyên😁
@Bác Sĩ Gây Mê Gớm nghe cái nick của ku này là thấy k tỉnh rồi
Chắc bị chăn gà một lần rồi nên khiếp hoặc là một anti
Mình dùng 3đời lg trong vòng 4 năm nay mà cấm chết cái mh nào
LLight
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái dotview nhìn đẹp hơn
5 inch thoai.. Bự quá ko khoái..~.~
4.5 là hợp lý.
dungsss
ĐẠI BÀNG
8 năm
@baotam2101 Viền siêu mỏng, trên dưới cũng mỏng. 5,5 inch mà như 5 inch của hãng khác đó bác, cái hay của LG là chỗ đó. Nhớ lại LG G2 màn hình 5,2 inch mà nhỏ như cái 5 inch của SS đó bác.
reprocess_ed
ĐẠI BÀNG
8 năm
cái này clearview của samsung cho s6, s6 edge, + , note 5 có từ năm ngoái rồi.
@reprocess_ed Cái của nợ này làm xước màn kinh lắm.
Ăn ở cũng sạch ko đến nỗi, nhưng bụi đâu ra vẫn lọt vào giữa màn và vỏ thế là bị cái vỏ nó miết cho.
Vỏ ngon
Màn xước.

Liệu cty kính GG4 có xấu hổ ko khi bị xước còn thằng vỏ ngon ơ (chả biết làm bằng gì cứng và ko phải kính).
hqchung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@reprocess_ed Chuẩn luôn, siêu thời trang, cảm ứng được, lại nhìn xuyên được (chế độ clear view).... 😃
huy9988
CAO CẤP
8 năm
Có một sự bê bối không hề nhẹ ở đây, làm ăn thiếu chỉn chu quá, phone chưa ra mà đã làm case. Sợ luôn!!
@huy9988 Hồi ra G2 nó cũng tung ra flip cover trước giới thiệu cái bộ nút sau,
Và G2 thành huyền thoại thế nào thì cháu biết rồi đấy
Nguy hiểm cho lắm vào
huy9988
CAO CẤP
8 năm
@nightmoonlight Sợ mấy thánh sống như vầy luôn, có ai nói thành công hay ko thành công gì đâu, nhưng ở đây là làm ko tới nơi tới chốn, bộ phận này ko ăn khớp với bộ phận kia. Một bên dấu, một bên làm lộ, vậy dấu làm gì? Làm chưa tới nghĩ là như vậy, cũng là ý kiến cá nhân thôi, còn bác hiểu biết gì gì thì bác cứ giữ lấy mà dùng, múa mồm làm quái gì ở đây.
@huy9988 Chiến lược marketing đấy ông ơi, ko phải đi khoe vỏ, mà ngầm qua cái vỏ khoe tính năng màn hình ko bao giờ tắt + khoe luôn cái khung hình chữ nhật ngang chưa dual camera đấy ạ
Học theo HTC rồi
Allway only - On
dạo này hàng Hàn lên hợp nhu cầu, dùng vài tháng rồi bán
pin lởm và mmà hình ko ra dc nngài trời như Lumia 950
ko gọn và tiện . như iphone 😃
dùng ngon
minhtienbk
TÍCH CỰC
8 năm
Tấm bảo vệ bằng kim loại hay nhựa nhỉ.
Nếu bằng kim loại thì mấy anh sửa máy rất thích.
longcomeon
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khả năng bạn mua hàng dựng rồi

Mình 1 thời nghĩ như bạn rồi công việc nó biến cái điện thoại nhìn thê thảm lắm,cuối cùng rút ra nhưng người đó biết quí trọng đồng tiền quí trọng điện thoại
@Anhxuatchua1990 không biết bạn trẻ này đi học đến lớp mấy hay là bố mẹ bạn không có tiền cho ban đi học, hay họ không biết dạy con mà mở mồm ra là kêu hèn mọn...đã nghe câu của bền tại người bao giờ chưa? dùng ốp vừa bảo vệ tài sản của bạn, vừa là vật trang trí cho điện thoại làm cho nó khác biệt so với những cái khác cùng loại.
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
LG-->
Life is Good :p
[ tf ]
TÍCH CỰC
8 năm
Mua cái máy xài mà cứ sợ trầy với hư. Ốp với chả case. Mua xài được vài tháng máy hình thức mới bán được giá hơn máy hình thức cũ vài xị. trước sau cũng lỗ hộc máu mồm cả thôi. Riêng cá nhân mình nói ko với ốp iếc 😁
@[ tf ] Nhiều người họ không thích cái sang trọng nguyên bản của đt mà thích mấy cái ốp màu mè trẻ trung chứ không phải lúc nào cũng để bảo vệ.
@[ tf ] mỗi người có cách xài khác nhau dân lao dộng chân tay như mình thì đi làm điện thoại bỏ túi chỉ để nghe gọi thì dùng ốp cho an toàn tối về đi chơi thì tháo ra còn vấn đề buôn bán hay đổi bao h cái dt đẹp cũng dễ bay nhanh bay cao hơn bạn ợ, máy trầy chụa có bán rẻ hơn mài trăm k nhưng rất khó bay trừ khi bán rẻ mạt cho người mua về thay vỏ.
Mình ! Tự tay mua con note 4 Công Ti Việt Nam !

Và Mình ! Ko bao h mua cái Bao của nó bán kèm theo !

Vì mình ! Ko có dư tiền cho nó ăn cái Bao bố nhếch = 3 hộp sữa cho con ! Loại NHẤT !

Trân với chả trọng ! Vớ vẫn !
Cái cover này bằng kim loại àh
Các bác cứ làm con hauwei mate 8 như tui là ngon thôi pin thì trâu vãi chức năng thì quá đỉnh luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019