LG G5 sẽ ra mắt vào tháng 2, có máy quét võng mạc?

sonlazio
10/12/2015 0:14Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi vọng LG sẽ hoàn thiện và thành công hơn với G5.
Mong là sẽ có 1 thiết kế mới.
The Gun
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đoán bản G5 sẽ là bản hoàn thiện của V10: Viền màn hình mỏng hơn, pin tốt hơn, không có màn hình phụ, và có thể là khung nhôm nguyên khối nữa. Nếu thế thì chạy ra mua ngay ^^
Sao em cứ nghĩ người dùng tên "Trung Quốc" 😁
Một năm nguội lạnh vì con chip "nóng bỏng tay" 810, hy vọng năm nay 820 sẽ không "hot" 😁
Bây giờ máy điện thoại ko còn gì để mong đợi nhiều nũa rồi
GragonV
CAO CẤP
8 năm
Ra sớm đi để em này giảm rồi quất :3
http://genk.vn/mobile/lg-v10-nap-lung-da-chiec-vertu-den-cua-lg-tai-viet-nam-20151208202724675.chn
K thấy tinhte đưa tin bản này nhỉ, bản đen da này thấy hoàn mỹ 😁
Namhuynh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@GragonV Bởi vì Khắc Tên không thích điều này
@GragonV không hợp lý bạn à, bản da nếu không xài ốp lưng thì thời gian nó bông trọc ghê lắm, nếu xài ốp lưng thì da còn ý nghĩa gì nưa.
thyutinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
mua gpro dùng >>> cho thằng e dùng>>> bán lại cho thằng bạn nó>>>> mãi chưa hỏng
mua g3 dùng>>>> cho thằng e dùng>>>> mãi chưa thấy nứt mic 😆)))
thích g4 cơ mà khoái v10, và hiện tại đang dùng tạm z30 chờ sau này đổi 😃))
Võng mạc võng mạc quài !
sonngoc223
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mong G5 chụp hơn g4, dáng và nghe nhạc hơn V10, pin hơn G2...thêm cái bút cảm ứng nữa thì tốt.
nininana
TÍCH CỰC
8 năm
g5 giống g2 là hốt liền. cái viền mỏng của g2 đã ko còn trên g3 g4 nữa hy vọng g5lg sẽ quay lại
quangvinh_c4
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xài con lg g xách chân hơn 3 năm vẫn ngon, pin vẫn khoẻ, đã thế lại android 6.0.1 luôn nữa chứ
luunhut2005
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quangvinh_c4 con LG G nào mà dc lên 6.0 vậy bác ?
lenghia.na45
ĐẠI BÀNG
8 năm
@luunhut2005 F180. Chạy 6.0 là còn khiêm tốn đấy
Khéo chạy trước lên 7.o hay tám chấm nông ấy chứ
G3 còn quá tốt chả muốn đổi
TrKirimaru
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chờ V10 chính hãng và giá như bi chừ
lenghia.na45
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em giờ gắn bó với em G 3 năm rồi
thêm em Gk 2 năm
chả lẽ bỏ đấy chuyển sang em V10 với G5 sao
hấp dẫn có lẽ
lethangk47
TÍCH CỰC
8 năm
Pin trâu tiếp nào. Từ g2 pin 3000 mà chả thấy tăng gì nữa. Vân tay là đủ rồi thánh ơi. 5.2 thích hơn 😃
thi nhau đẩy ngày phát hành lên để tránh các ông lớn khác. sắp tới sẽ loạn ngày phát hành.
LG CŨNG KHÁ BỀN. NHƯNG KÉN SẠC
boyxala
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thực sự thì với mình vấn đề lớn nhất của LG nằm ở thiết kế. Về phần mềm thì họ đã làm quá tót rồi. Mình dùng LG từ chiếc Optimus one P500, về sau này phần mềm ngày càng hoàn thiện, nhất và về cam.
Thiết kế có sự khác biệt, nhưng để số đông gọi là đẹp thì thực sự LG chưa làm được thế. SMP bây giờ ngoài tính năng về công nghệ thì nó còn như là 1 thứ trang sức nữa. Thiết kế của LG đã cố gắng tạo ra 1 chất riêng, nhưng có lẽ cái chất riêng ấy lại được quá ít người đánh giá là đẹp, đủ để người ta đánh đổi những thói quen của họ. Theo t, cái điện thoại đẹp nhất mà LG từng cơ là cái optimus G (thế hệ đầu tiên). Những cái thế hệ sau thì LG đã có gắng thiết kế khác đi nhưng không ổn.
Chiếc android đẹp nhất hiện tại có lẽ là Note 5.
Nhà em cũng sài toàn lg. Ngày đi học hai anh em làm hai con gt505 sau ông anh lên lte2 dùng mượt đến giờ, em lên g3cat6 dùng ok nhưng màn hơi ám vàng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019