LG G6 tiếp tục lộ ảnh thực, mặt lưng đen bóng như Jet Black

TDNC
3/2/2017 1:45Phản hồi: 141
LG G6 tiếp tục lộ ảnh thực, mặt lưng đen bóng như Jet Black
LG G6 phiên bản gần như hoàn thiện vừa xuất hiện trên trang Business Insider. Khác với những tấm hình rò rỉ trước đây. Tấm ảnh này cho thấy một chiếc máy chỉnh chu hơn rất nhiều, gần giống với bản hoàn thiện nhất. Ngoài cách bố trí camera kép và cảm biến vân tay đã quá quen thuộc thì điểm nhấn lớn nhất ở đây đó chính là lớp vỏ mặt sau được hoàn thiện theo kiểu bóng bẩy, giống như vỏ Jet Black của iPhone 7 và 7 Plus.

Trang Business Insider còn nói thêm rằng camera kép có khả năng tạo hiệu ứng Bokeh làm mờ phông nền trong lúc chụp tương tự như Portrait Mode trên iPhone 7 Plus. Tuy nhiên họ không nói rõ camera thứ hai là loại gì, loại ống kính có góc siêu rộng như G5 hay loại có tiêu cự dài.

Theo dự kiến thì LG có thể sẽ ra mắt G6 tại sự kiện MWC 2017 diễn ra ở Barcelona vào ngày 26/2 sắp tới. Các thông tin trước đây cho biết máy sẽ có màn hình 5,7" độ phân giải 2.880 x 1.440 với một tỷ lệ rất dài là 18:9. Kèm theo đó là chip xử lý Snapdragon 821.

141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỉ cần không đột tử, rụng chip nữa là ổn 😁
nữa,đen bóng trào lưu thật sao?!
@BOT LOC rờ vô 1 em Sony thì xóa ngay cmt đó 😆
cái tiêu đề đặc trưng của itinhte, đen bóng bộ đặc biệt, đặc trưng của ip à ?
wayche
TÍCH CỰC
7 năm
@ngaythu6-lamuor Màu đen bóng có từ thời nào rồi mà nhỉ , nhất là mấy con đt tàu làm nhựa bóng đen rẻ tiền dễ trầy sướt thì ko thiếu gì , chắc apple ra xong nhiều thanh niên dị ứng :eek:
@ngaythu6-lamuor
😁:D lần trc thì nói sam bắt chước táo
Nay LG đua theo thì bảo trào lưu
Công nhận lưỡi ko xương thật nhỉ :D:D ăn nói lắt léo thật
AyBee
TÍCH CỰC
7 năm
@ngaythu6-lamuor quan sát kỹ hơn thì có thể thấy chiếc điện thoại đang được bọc nilon. Chính vì thế, chưa thể biết được là nó có đúng là màu đen bóng hay ko
Chỉ mong màn + cam như G4, Pin như G2 + ko đột tử nữa là ổn :v
@kehuydiet091 Pin G2 ngon lắm hả, mình xài g2 mà thấy siêu hẻo😔 từ đó cạch mặt tới giờ .
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@phongba046 Xài G2 mà bảo pin hẻo thì chỉ có 2 loại, 1 là ko biết dùng đt, 2 là chưa từng xài qua mà chém gió . G2 mà tắt mạng đi chỉ để nghe gọi thì 3 ngày 2 đêm là bình thường với tần suất gọi 30 phút mỗi ngày nhé 😁
hungsisvn
TÍCH CỰC
7 năm
@vhtn8381 hì mình vẫn chơi face 1 ngày chỉ tội thỉnh thoảng nó đen phần dưới nên phải tắt sáng tự động
@vhtn8381 À ừ, mình có xài qua con g2 , 32G ram 2G snap 800 bạn.camera có chống rung,thao tác thì cái nào cũng như cái nào, pin thì có 2 loại , loại không nẮp lưng hình như 3k, loại có nắp ( mình xài ) hồi đó hình như 2k8.đại loại mình nói thế thì bạn hiểu là mình ko chém gió chứ ạ.
Còn g2 trâu hay hẻo thì mình cũng ko dám chắc, nhưng mình nghĩ hên xui.
Còn con của mình giờ chắc vẫn chưa bị chết main nhưng pin với màn vỏ chắc be bét rồi :D :D :D
Còn nếu nói dùng nghe gọi 30p / ngày ko mạng thì sam dòng j. lenovo , mì xào (4000mah ) phải đc tầm 5 ngày bạn ạ.có nhiều hôm đi làm bận, chỉ vào mạng buổi trưa và xíu buổi tối thì 2 ngày + 1 đêm =36h vẫn còn 51% pin.
Còn bạn bẩu mình ko biết dùng thì cũng có thể, nhưng trung bình 1 năm mình đổi 4con.( ví dụ như 2016 là 1lg.1 ip, 1 lumia,1lenovo1 sam và 1 mì xào =6 con ) .2017 thì có lẽ ít hơn vì giờ chán chạy theo cấu hình rồi, pin trâu, vỏ nhôm ,sóng khỏe là đc , ko quan tâm lắm nữa 😃
Năm mới vui vẻ & quyết thắng !
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@phongba046 Nói chung chung thôi chứ 1 ví dụ nhỏ là bạn bè tôi nó mua samsung gì gì đấy , nó bảo sao máy hay ấm và nhanh hết pin, nó cũng hay đổi máy lắm. Cái nó đưa máy cho tôi xong tôi gỡ cmnr clearmaster và trình quét virus gì đó ko nhớ tên, cái 2 hôm sau nó bảo máy mát hơn và trâu hơn nửa ngày..
Đấy, tôi từng gặp ng như thế nên mới nói vậy tất nhiên có ng này ng kia. Còn so sánh thì nếu chỉ thích máy trâu tất nhiên đè máy nào có dung lượng khủng vào thì trâu thôi, chả có gì lạ.
Và ng ta dùng máy ko chỉ vì mỗi cái pin trâu, còn nhiều tiêu chí khác mà 1 cái máy pin 1 tuần ko thể có mà phải kết hợp giữa thời lượng pin, thiết kế, chất lượng hiển thị, hiệu năng,v.v... chư lenovo, mì xào bla bla pin 1 tuần này nọ tôi cũng biết chứ 😃
Theo mình LG nên đặt ván bài tử thần đi, hoặc sẽ mạnh mẽ lên , hoặc dẹp mảng di động đi tập trung mảng khác .
LG cứ tất tay xem nào ! tôi sẽ quay lại với em 1 lần nữa nhưng em hãy cho tôi sự thay đổi rõ rệt 😁
A/c/e tinhte.có nghĩ thế không !
@phongba046 Không :D
@phutrongnhan Không thì kệ anh em :D :D :D
Cái mặt sau y chang icon tweetbot

minoan
CAO CẤP
7 năm
@Rainwalker chẳng thấy giống tẹo nào
@Rainwalker Em phải đăng nhập để like cho bác :v
Xấu chưa từng thấy, sao chép 1 cách trắng trợn
@linhnd119 Bắt trước
@picothienhoa Sao chép màu và tính năng
@wayche Gừ
@sonnguyenpro Nguy hiễm dãi cả linh hồn
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
V20 Jet Black, cơ mà giống con Wall-e trong phim hoạt hình thì phải :3
Không biết có nâng cấp lên 835 sau khi Samsung lấy hết hàng không chứ để 821 chắc dòng G thọt luôn, chắc từ năm nay dòng V đổi ngôi cho dòng G lên làm flagship của LG cũng nên.
thanhtung232
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gauto988 Cứ bảo SS lấy hết chíp 835 mà thấy Nokia vs Sony cũng có mấy con sắp ra dùng chip 835 đấy thôi.
@thanhtung232 thế sao flagship dòng G mà lại chạy chip 821?
Không thấy đẹp cam thiết kế cân đối thật nhưng ko thấy đẹp ! Vẫn thích cụm cam kép của em plus hơn !
1ink
TÍCH CỰC
7 năm
mặt lưng xấu vãi
Nhìn cái đt có cảm giác như nó đang phản ứng với mình. Màu đen bóng nguy cơ thành trào lưu nữa rồi.
Ra mắt xong nhớ bán ở VN đấy chứ đừng có ra mắt xong cái lặn mất tăm làm cho anh em bên này toàn phải dùng xách tay ,chán chết .
theblues
TÍCH CỰC
7 năm
ngon, mới mua v20 thấy dùng yên tâm quá, g6 chắc còn sướng nữa
nukenuky
ĐẠI BÀNG
7 năm
@theblues Mình không nghĩ dòng G sướng hơn dòng V đâu
@nukenuky Nhưng dòng G nhỏ hơn dòng V mà!!!
wayche
TÍCH CỰC
7 năm
@minghsin Dòng V ngon hơn ít nhất là có được màn hình phụ thấy cũng khá tiện lợi , thay thế cho always on display cũng ổn đỡ tốn pin hơn và làm được nhiều trò nữa
Trời, Apple lại tạo lên trào lưu Đen bóng trong 2017.
@Ga2018 Sam hoá đang quảng cáo rầm rộ Galaxy A 2017 jetblack
SeAx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ga2018 Bố em hay ông nội em có cổ phần trong ép bồ ko mà em lại thờ nó như tổ tiên vậy
@QLNN Yêu cầu chú seeder này ko quảng cáo hàng ss ở đây.
@Nguyễn Châu BR Đúng là sam hoá...nghe nó quảng cáo lộ liểu samsung mà ngứa cả ass
samatec
ĐẠI BÀNG
7 năm
bệnh hiểm nghèo mà trị tận gốc thì luôn ủng hộ LG, trước dùng G4 sợ đến giờ luôn.
killer4568
ĐẠI BÀNG
7 năm
@samatec bác nói sao chứ g4 của em độ cứng cáp với trâu bò khá ok, tuổi đời em xài đã gần 1 năm rưỡi
@samatec bản thân dùng qua 2 đời LG mình thấy dt LG xài rất tốt, hiện tại đang dùng g4 mình có thấy gì đâu nhỉ
Nhìn cái mặt sau giống mặt con cú mèo nhỉ
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
Đầu năm rãnh nên có chút " cải tiến" cho G6 thêm VUI VẼ nhe
hê, con G4 mình còn xài tốt, kiểu này còn lâu lắm mới đổi dt :p
bui manh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com con của bác sống thọ thế, em có viên pin Lg G4chính hãng mới dùng khoảng 20 lần thì đột tử 150k bác có mua không , còn hóa đơn các thứ, mua thnags 11
@bui manh em tắt 2 core mạnh bác ơi, chạy 4 core yếu thôi, nhưng đủ xài vì em chỉ lướt web coi video chụp ảnh thông thường. Pin bác bán 150k à ? bác ở đâu thế ?
vvthe
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com cũng đang hài lòng với G4 😃
@bui manh
@bui manh Bán luôn xác đi bạn.minh cũng đang dùng g4.dt 0919846384 sgon nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095