LG giới thiệu màn hình OLED trong suốt, có thể bẻ cong

sonlazio
22/6/2017 12:48Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hùng Aeonon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Liệu Samsung theo danh tiếng không thể bàn cãi của oled hả ta , thấy tên hao hao
nabuna123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Công nhận dòng Qled năm nay bán giá quá chát . Mà chất lượng thì bị đánh giá chán lắm.
timkoluadoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quantum Dot là công nghệ điểm ảnh tự phát sáng, thấy hình ảnh rõ nét như kia chưa?
myth7595
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu gia đình bạn có phòng khách rộng, bạn có đủ điều kiện chi trả thì nên chọn mua tivi OLED
nabuna123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@myth7595 tiền đâu mua nhà em rộng nè , dòng này cho người đại gia or công ty lớn thi nổi , thèm thi thèm nhưng k đủ khả năng :d
các bác lgers làm việc hiệu quả quá, cứ thế này mấy bạn đối thủ lại đứng ngồi k yên
quá đỉnh này 😁
chodo8509
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp thật. đáng đồng tiền bát gạo. nếu mình giàu có chắc cũng mua 1 con oled này
kittyhelo
ĐẠI BÀNG
7 năm
công nghệ đã ok rồi mà thiết kế quá đã lun chứ. lg ngày càng phát triển dữ dội thiệt
godkyo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kittyhelo lâu lg làm quả ss chạy theo ko kịp luôn ấy chứ
công nghệ màn hình của OLED LG là nhất rồi, Qled của ss khỏi nói mọi người cũng biết là ăn theo thôi
myth7595
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bigpig30 TV OLED sử dụng vật liệu hữu cơ tự phát sáng nên màu sắc đỉnh cao của sự hoàn hảo rồi
@bigpig30 ai cũng biết mà mặt bác ss vẫn dày 😁
cuối cùng chiếc tivi có màn hình cong đầy mơ ước đã ra đời, LG thật đỉnh khi cứ liên tục giới thiệu công nghệ mới. chờ ngày Samsung giới thiệu công nghệ mới chắc LG bay tới đâu ròi
Hùng Aeonon
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tentop cong tới mức mà muôn uốn dẻo luôn vậy 😃
OLED LG ra mắt lâu rồi mà vẫn ko hề hạ nhiệt nhé! thế mà giờ còn thêm màn hình cong, vậy mới biết vì sao người tiêu dùng vẫn tin tưởng OLED hơn là Qled
taythi112
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu có nhiều tiền thì nên mua cái oled về lưu ít ảnh kỉ niệm.Xem phim với bóng đá thì qled không có cửa rồi.
nếu mua tivi thì mấy chế nên chọn LG, còn nếu mua điện thoại thì mấy chế chọn samsung
dải màu sắc mà Oled tv của LG mang lại cho người xem là vô cũng sống động nhé, rất phục LG luôn
chưa bao giờ có thể nghĩ ra 1 ngày tivi có thể bẻ cong đc, LG thật là đỉnh. QLED của ss có loại màn hình này k mọi người?
Minh Anh Tun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ken_tran cong thôi sao mà bẻ được bác =))
taythi112
ĐẠI BÀNG
7 năm
bẻ đc có mà gãy á , bác phải nói cho nó dễ hơn tí có thể uốn dẻo còn nghe đc
bác samsung chắc chắn sẽ ko thể nào cạnh tranh lại LG. ngta ở bậc cao hơn lắm rồi
nói chung sẽ rất khó cho người tiêu dùng khi ko biết nên chọn Oled của LG hay Qled của ss vì hình như công nghệ gần ngang nhau. nhưng riêng tớ thì tớ chọn OLED của lg nhé vì xem nó ngoài siêu thị điện máy thấy ghiền quá bà con ơi
kittyhelo
ĐẠI BÀNG
7 năm
TV OLED dc các chuyên gia và những trang web công nghệ uy tín nhất đều đánh giá đây là công nghệ lý tưởng và phù hợp nhất trong hiện tại cũng như trong tương lai để trình diễn những nội dung HDR.. thế thì con QLED mún đắt cử vi trì như OLED chắc sẽ lâu lắm nhỉ
ko biết mọi người sao chứ em mà có tiền e chọn OLed của LG vì mê cái màn hình cong này quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019