LG Nexus 4 chưa ra mắt chính thức đã có bài đánh giá chi tiết (cập nhật)

vuhai6
12/10/2012 16:14Phản hồi: 458
458 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhưng ram nó ít hơn và tôi khoái đt không có nút home cứng
khanh2810
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy đẹp, chỉ ko thích cái viền kim loại ở mặt trc
Trông con này đẹp hơn galaxy nexus. Hy vọng pin tốt
Đt Android thì không hãng nào thiết kế qua được Sony. Nhìn cái mặt lưng quá chán.
ducanh_13a2
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn như cục đá ấy.đẹp thật.mặt sau cầm trên tay đẹp phải biết
cdang
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ tiếc cái Camera +LED thiết kế quá lạc lỏng, nếu ko mặt sau là hoàn hảo rồi...
daotu79
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cdang Chuẩn,camera thiết kế không đc ổn lắm,còn lại hoàn hảo.
hầm hố quá.
Con này made in korea là quá ngon
Chẳng hiểu sao ko có cảm tình với GL nó cứ rẻ tiền thế nào ấy, nó cứ như hàng nhái của samsung @@ ,
@anh3duy.hl Như đúng rồi ấy =))
Để mà nói ra thì SS chạy theo LG nhé!
Còn dòng Nexus này giống nhau là đúng vì chuẩn chung của Google.
hàng khủng tiếp tục dội bom
Ông a mình có 1 con LG hình thỏi socola, dài và hẹp. Màn hình cực đẹp
trex
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng đt sony có tk và chất liệu rất đẹp và gia công vỏ tuyệt vời dù là nhựa nhưng cầm vào lg ss vẫn thấy hai loại này vẫn ko thể bằng đc. Nói vậy thôi chiws LG giờ quá cố gắng rồi riêng minh thích nhất LG do tke và chất lượng đặc biệt là giá cực tốt nếu tiền ko phải là yếu tố android sẽ chọn sony còn tất nhiên ip là lựa chọn đầu tiên rồi. Một khi đã quen với tke hoàn mỹ và loại cảm ứng mượt mà thích tay nhất và hdh tối ưu đơn giản nhanh nhất tiện dụng nhất và nhiều app nhất và giữ giá nhất đẳng cấp nhất only duy nhất là đt của Apple
Nhà nghèo sẽ biến nó thành giấc mơ 😃
lowt3ch
TÍCH CỰC
12 năm
Mình là fan của Google thôi. Sản phẩm gì của GG cũng ủng hộ. Cũng sẽ mua con này. Hoãn lại Note hoặc S3.

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
dinhquyhf
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn con ip5 chán hẳn khi đứng bên cạnh con Nexus
camera có thêm cái viền bạc nữa thì đẹp....nhìn chỉ thấy cái flash chả thấy camera đâu....
thiết kế nhìn thường wa
Adroid thì cứ Nexus mà quất.
LG chưa phải là sự lựa chọn trong suy nghĩ của nhiều người, có chữ google nên mọi người háo nó thôi,
@anh3duy.hl Ông này phán như thánh họ!!=))
Cầm LTE2 chưa,cầm Optimus 4x HD chưa,cầm Optimus G chưa thế?
@HoangPigg Chưa bác ợ ,e mới cầm của samsung thôi, s1 , s2 , và đang là s3 tay phải, tay trái 4s bác ạ, có cho em GL em cũng chỉ để bán đi mua note 2,😁
boygabg
TÍCH CỰC
12 năm
@anh3duy.hl Cho e hỏi GL là cái j thế ạ,có ăn được không? ??
@anh3duy.hl Lý do là bạn dùng nhiều máy xịn quá nên là đánh giá thấp các hàng khác đây mà =))
Họ hàng nhà Android cứ la lá giống nhau, chả có mẹ gì đặc biệt cả, Ông SS đẻ dòng S xòn xòn, LG thi Omlypus, HTC thi One X... chán thấy mẹ =]]. Thằng bố đẻ là thằng Google thì 1 năm ra đến máy chục bản update. ứng dụng thì trojan =]]. tốt nhất dung nokia 1100 như em nót dép hóng gio cho lành =]]
lethienov
ĐẠI BÀNG
12 năm
@langtu6686 Bác này có vấn đề gì thì phải, tất cả nhwngx gì bác nói twf đầu tới cuối chả có cái gì đúng 😆
namfresh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@langtu6686 Omlypus thì hơi khó đỡ bác ơi =.=
@langtu6686 Cũng nguy hiểm phết 😁
daotu79
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lethienov Đơn giản thôi bác,thế có nghĩa là chẳng biết cái j cả,hay nói toẹt ra là "Dốt còn chơi chữ"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019