LG Nexus 4 chưa ra mắt chính thức đã có bài đánh giá chi tiết (cập nhật)

vuhai6
12/10/2012 16:14Phản hồi: 458
458 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn chả sang chút nào, buồn quá!
Ngon ghê, hy vọng năm sau S4 của SS ngon hơn em này nữa ^^
el.Vosque
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích nhất chữ Google 😁
Cái mặt sau máy nhìn sang hơn hẳn nexus của thằng SS. Càng nhìn càng thấy đẹp.
@HungZino Nhưng camera em lại thấy nó xấu hơn của GNexus 😁
thich co lg g mà papa cai nâng cấp fw của lg , bây h có con này thì khỏi suy nghĩ rồi
nguyentaift
ĐẠI BÀNG
12 năm
trông to hơn ip5 thế thì dùng 1 tay sẽ hơi nguợng đây
@nguyentaift Ko phải trông to hơn mà rõ ràng nó to hơn!!
LG nexus đẹp hơn galaxy nexus,nhìn hài hòa cân xứng hơn
có ai nhìn thấy màn hình iphone 5 bị nhoè ở vùng vàng không còn em lG ko bị,
đẹp thật ko biết về VN bao nhiêu nữa
hamyty
CAO CẤP
12 năm
Lộ hết rồi, chết mày chưa 😁
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Ngon thế . Thiết kế chấm chấm sau lưng máy giống kiểu ma trận nhỉ 😁
Tuyệt vời.
Nhìn đẹp hơn hẳn Nexus với Nexus S.
xuxu09
TÍCH CỰC
12 năm
ngon, đẹp, nhìn cái ảnh so màn hình với IP mà thấy... đúng là IP5 có nhiều điều thất vọng hơn bao giờ hết ( so với các đời IP ra trc đó)
nếu đủ tiền, sẽ mua em nexus này.
eeninay
TÍCH CỰC
12 năm
Google có tốc độ xuất xưởng điện thoại Nexus bằng với Iphone rồi, đã đến Nexus 4.

Còn này sẽ cũng hot như họ hàng nhà Nexus do luôn được ưu ái về phần cứng, phần mềm từ Google thôi.

Sắp tới khi ổn định Motorola, Nexus 5 chắc chắn sẽ được Motorola sản xuất vì Google mua Motorola để củng cố vị trí nhà cung cấp thiết bịdịch vụ, giống như Apple và Mircosoft cung đang chuyển hướng theo xu thế này
Chất lượng ảnh bản chính thức mà ntn thì hán chẳn, sai màu be bét ~~
@M3ga phải là chuẩn mà là wá chuẩn bác ạ!:eek:
mong là mặt sau sẽ có chữ "GOOGLE" thay vì "NEXUS" thì wá đẹp. khoảng cách từ tâm camera tới chữ "google" và các cạnh máy với khoảng cách từ giữa lỗ loa tới chữ "LG" và cách cạnh là cân bằng. anh mà thiết kế mặt sau của LG khá là "cao thủ" so với anh cùng "chức vụ" ở bên SS. đáng tiếc là 3 phím ảo đó k đem xuống dưới sẽ cân đối hơn😃
khi giới thiệu e này LG sẽ giới thiệu công nghệ pin mới vs kích thước pin chỉ = 1/5 so với chuẩn li-ion ( và máy sẽ có pin 12000mAh) + thêm sạc nhanh hơn 5 lần so vs li-ion! (cái này tự mình nghĩ ra)
P/s Nếu được vậy thì 18tr thì củng mua!😁
M3ga
CAO CẤP
12 năm
@minhkhanh09890 Sai màu ở đâu , bạn nên xem lại mắt . Đừng nói là bạn bắt 2 ảnh ở 2 góc chụp khác nhau , ánh sáng khác nhau màu giống y hệt nhau nhá
@M3ga Theo mình biết thì cái loài cây trong 2 bức kia có lá máu xanh vàng chứ ko phải xanh ngả sang xan theo tone cyan nhiều như thế kia. Nếu bạn để ý thì liệu có loại đất nào màu tim tím kia ko?
Mình xin phép cân lại "cho đúng màu" để bạn so sánh 😃 Mình ko có ý gạch đá gì em phone này, mình thích từ thiết kế đến tính năng, duy chỉ ko hải lòng ở cái chất lượng ảnh, và mình cũng đã nói rằng hy vọng chỉ là kết quả của bản thử nghiệm, bản chính thức sẽ khác. Giờ thì bạn hiểu chứ ^^

daotu79
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhkhanh09890 Ip5 thì khoản chụp hình coi như vất đi.so sánh với điện thoại cách đây 3 năm còn thua huống chi là so sánh với điện thoại bây h.tất cả mọi thứ ip5 đều ổn,nhưng có lẽ ip hết thời rồi...
1 năm bên Galaxy Nexus sắp đến lúc chia tay rồi đã dùng dòng Nexus của Google chẳng muốn dùng android của các hãng khác nữa 😁
ah1991
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn mặt sau đẹp thật.
chừng nào ra xperia nexsus thì mình mua 1 con 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119