LG Optimus Vu F100L / S F200L/S/K / P895 Root and Recovery - Tiếng Việt - 4.1 jelly bean

md81
2/11/2012 3:54Phản hồi: 14.898
14.898 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VU2 của em đang dùng rom cook giờ muốn về rom gốc 4.1.2 thì sao ạ
binhbich
ĐẠI BÀNG
10 năm
kdz

Sent from my LG Vu2 using Tapatalk
em đã làm thử nhưng không được,cứ bị nhảy vào LGMobile Support Tool
ko chạy được
bác có cái link huơng dẫn ko?
binhbich
ĐẠI BÀNG
10 năm
tắt máy, nhấn phím vol+-, cắm cáp máy tính để vào download mode, trên kdz chọn 3GQCT/cs-emergency, nhấn lauch

Ai giúp e sửa con vu2 với hôm trước ngồi nghịch bật máy không lên thế là vào CWM factory data reset xong bật vẫn treo logo LG thế là ngứa tay vào CWM Recovery format system thế là không những treo logo mà còn bị mất cmw và cả rom giờ e không biết phải làm sao cả...
binhbich
ĐẠI BÀNG
10 năm
kdz như trên

Tìm mãi ko thấy lauch đâu bác à
binhbich
ĐẠI BÀNG
10 năm
bạn có kdz chưa?, có stock rom chưa?

Rồi bạn ơi
anhdao246
ĐẠI BÀNG
10 năm
e ko vào rec được vào qua Rec f200 và phím cứng đều ko đc.
trankha1210
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giờ có nên mua vu2 ko mọi người. Lúc trc xài vu1 rất thích, định kiếm lại vu2, mọi người tư vấn nơi kua và cách kiểm tra giúp với nha. Cảm ơn lắm
@trankha1210 Vu 3 sso it hàng thế nhỉ giá vẫn cao wá. Dùng vu 1 song chả thấy cái màn nào đẹp nữa

Sent from my SM-T311 using Tinhte.vn mobile app
trankha1210
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mọi nguòi cho hỏi là bản rom nào pin tốt nhất cho f200k vậy. Mới quay lại vu2 mà ngại cái pin cứ tuột như suối vậy. Cho mình hỏi luôn là fix tin nhắn +84 như thế nào. Cảm ơn nhiều ah
binhbich
ĐẠI BÀNG
10 năm
qua lgviet mà hỏi, ở đây không support nữa, dùng rom chucvn 4.4 kk là chuẩn.
md07
TÍCH CỰC
9 năm
@binhbich Rom của bạn chucvn thì chuẩn rồi. Nhưng mà ko có Qtranlate. Bạn biết cách khôi phục lại ứng dụng đó ko
justar1989
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cài mật khẩu mà quên mất. Giờ làm thế nào giờ các bác?
@justar1989 wipe data
các thánh cho hỏi em dùng con vu p895 công ty thì nên up bản room nào. chứ dùng 4.0.4 của hãng tù quá
màn hình con vu p895 của mình giờ bị nhiễu. Cắm sạc vào khởi động lại mới được thì là lỗi rom hay lỗi màn hình vậy ???
tình hình là máy mình bây giờ cứ bật lên là tự khởi động lại liên tục phải cắm sạc thì mới bình thường rút sạc ra là lại sập và khởi động lại liên tục ~> thế có phải là do hỏng pin ko mọi người ??? nếu hỏng pin thì cho mình hỏi là mua pin ở đâu thì uy tín ở Hn với ??? :s mọi người giúp với mình đang cần gấp 😔(
gianghohn
ĐẠI BÀNG
10 năm
các bác biết chỗ nào up rom con vu 1 này nhanh ko nhỉ ở nhà máy tính cùi úp ko nổi. các bác biết chỉ em với
@gianghohn up rom thì bác có thể qua bên chỗ msmobile ý hình như 50k thì phải :3
@gianghohn Bạn xài bản S hay L. cần thì TeamViewer minh up giúp
ai có viên pin vu2 k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019