LG sẽ trang bị cảm biến vân tay cho 4 - 5 mẫu điện thoại cao cấp trong năm nay, khởi đầu là G Pro 2?

Duy Luân
22/1/2014 5:10Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

4-5 mẫu cao cấpo_O
sao IP5s ra nhiều hãng cũng vân tay theo nhỉ
Thằng nào ra trước hay ra sau ko quan trọng cái cốt lõi là thằng nào làm tốt hơn thôi
Apple không phải thằng đầu tiên nhưng là thằng chuyên tạo thành trào lưu cho những thằng khác 😆
Còn mấy bác nào ko có 5s để thử độ nhạy của cảm biến lên phán như thánh thì e chịu =)) xin lỗi e chỉ vừa chạm vào nó đã mở khóa ở đó mà mở khóa bằng thủ công nhanh hơn =))
@tuyetson98 Mấy bác kia phán như thánh, mình cũng đặt phát ăn luôn, còn mất công lọc cọc gõ pass rồi kêu gõ nhanh hơn thì e bái phục mấy bác kia ạ =))

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@Asa Vũ Bác này chắc chưa con phim vì sao đưa anh đến rồi😆)),thằng vai chính chắc chắn gõ pass nhanh hơn vân tay=))
:eek: nhà nhà cảm biến vân tay ;) một số bác nói đúng, Apple ko phải người tiên phong trong lĩnh vực này nhưng là người hoàn thiện nhất và tạo ra xu thế 😃

Này thì mấy thím 3s =))
Đây là 1 tay cầm tablet quay 1 tay bấm nên còn lọng cọng nếu có ai quay mình chạm thì chuẩn hơn và nhanh hơn 1s nữa =))
phuoc34
TÍCH CỰC
10 năm
LG có cảm biến thì vào khen, SS có cảm biến thì vào moi móc =))

chẳng thấy cái cảm biến vân tay hay ho j` cả, hồi đó trên laptop cũng rộ lên cảm biến vân tay và h` chả thấy ai xài.

Sony, No đang chờ cảm biến vân tay thật sự hữu dụng ms tích hợp. còn HTC và mấy anh hàn quốc thì ai ra là đú theo ngay
LG làm mỗi con optimus G là mặt lưng ngon lành cành đào. mấy con khác mặt lưng xấu khỏi chê.
Thực tình thì mình không cần vân tay hay vân ti làm gì cho rắc rối
apple luôn là kẻ đi đầu ^^
frims
ĐẠI BÀNG
10 năm
chưa dùng mà cứ phán như thánh ấy 5s mở bằng vân tay lúc nào cũng nhanh hơn ấn mật khẩu ít nhất là 1s.chắc dùng vân tay của mấy con sky thì nói làm *beep* gì.
Chỉ là cái cục alô thôi mà,có cái mẹ gì mà vân với chả tay,chỉ là phong trào thôi rồi 1 tgian nữa nó sẽ đi vào dĩ vãng😔
Nếu G3 có vân tay thì cho bà xã dùng G2. Chủ yếu giải quyết khâu oai thôi 😁
chắc tay bị ghẻ nên cảm biến nó nhận chậm
hamyty
CAO CẤP
10 năm
co ve cac nha sx ko biet suy nghi va sang tao la gi, suot doi chay theo thi bik bao h vuot duoc apple >_<
Cảm biến vân tay có gì mà lạ đâu nhỉ?nó đã có từ lâu trong cái máy chấm công ở cty rồi chỉ cần chạm nhẹ vào là báo(xin cảm ơn)có như vậy thôi mà cũng chém nhau à😔
Cảm biến vân tay đặt ở đâu. Đung nói là làm viền dưới to nhu ap nhé

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app
shirley19
TÍCH CỰC
10 năm
Đang xài iphone 5s nên thích apple và android thì rất rất thích lg g2 . If có cơ hội sử dụng sẽ ủng hộ lg g3 hoặc những điện thoại cao cấp khác của LG , toàn bộ đều hoàn hảo trừ cái tên thương hiệu mà mình thì chả quan tâm điều đó
thangvudigi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bảo mật cho các thiết bị là rất quan trọng. Apple đã làm rất tốt điều này trên iPhone 5S bằng bảo mật vân tay. Tôi không chắc là Apple có tiên phong hay không, nhưng họ làm cái gì cũng rất tuyệt trừ Bản đồ.
shirley19
TÍCH CỰC
10 năm
@thangvudigi Chạy xe ở houston và xài bản đồ apple thì còn tuyệt hơn google map vì tốc độ tìm kiếm địa điểm nhanh và bao quát hơn .
@shirley19 gg có chế độ lưu lại bản đồ. chỉ cần load 1 lần và lưu lại thì kể cả k có mạng bật gps lên cũng ok. nếu b nói bản đồ apple maps chi tiết hơn thì b nhầm
Đến cái cách comment cũng phải copy =)))

Đúng là hãng nào thì fan nấy =))))

Sam ơi là Sam, buồn quá =))))
@Hoàng Z Trong cái bài LG làm cái cảm biến vân tay, chú tâng apple lên, nói dẫn đầu trong khi cái cảm biến vân tay đã có từ lâu, khác nào nói LG và nhg hãng khác sau này chỉ là copy??? Copy ai? Apple? Không, nó đã có từ lâu và nếu có tích hợp vào đt cũng chỉ là sớm muộn.
@ichiro_dao Thế thì đúng là bạn hoang tưởng cmnr =)))

Tôi ko có bài viết nào như thế nhé, đi khám mắt đi =))))
@Hoàng Z "Apple muôn năm, Apple dẫn đầu" Tinhte dạo này nhìu thật...nhầm, lâu rồi chứ ko phải dạo này
@Hoàng Z Ko nhắc tên bác nhé, ai tự hiểu đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019