LG V34: Phiên bản mini của LG V20 với màn hình 5,2", chỉ bán tại Nhật

TDNC
18/10/2016 12:4Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NKV_08
ĐẠI BÀNG
8 năm
màn hình nhỏ hơn này tiện hơn,chứ 5.7 thì như con note mất rồi,tiếc e note 7 nhưng e này hàng xách tay chắc giá sẽ mềm
tandat84
ĐẠI BÀNG
8 năm
G3 isai chup ngon hơn g3 quoc tê nhe bạn, mjh đã xai qua, va đã co so sanh trưc tiếp 1 g3 qt, chi co cam trước thi tệ vô cùng
congnghials
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nghe nói Nhật Bản chậm, hoặc không cập nhật OS nhất quả đất phải không các bạn
Đìu. Em này ngon nè
6445022
TÍCH CỰC
8 năm
không dính phốt gì nữa là quá ngon =))
Ngon về sau về việt nam qua đường xách Tay giá

Cũng mềm hơn so với lg v20 . Mình cũng có Htc j

Của nhật .
Đấy là bạn ở Việt Nam bạn hiểu không, máy bạn đang xài không giúp cho các nhà sản xuất điện thoại thêm được đồng nào đâu (toàn hàng 2nd từ Nhật về) Còn ở Nhật, điện thoại Android rất đắt đỏ, đắt hơn cả iPhone, ứng dụng rác nhiều cực nặng, do thiết kế riêng cho nhà mạng mới được phép bán ra nên root một cái là không nghe gọi được luôn, thành cục chặn giấy.

Bên Nhật nó cũng chẳng có chuyện sim pay-as-to-go như Việt Nam đâu, cái gì cũng gắn liền với nhà mạng hết, nên buộc phải mua đth qua nhà mạng mới xài tốt.
hunter2x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hypous Máy tôi mua ở didongviet fullbox chứ k phải hàng mông má hay 2nd đâu nhé. Chắc cậu nghĩ hàng nhật nào cũng xách tay ko box về nên nói thế nhỉ.... máy nhật nào ra thì về sau cũng có root thôi nhưng thực lòng mà nói thì rom chính hãng au thì khóa mạng, còn rom cock thì ko ổn định kernel nhưng ứng dụng rác của nhà mạng au bên nhật người ta vẫn xóa đi được
wayche
TÍCH CỰC
8 năm
@hypous Bạn nói sao ấy thấy hàng Jap dòng xperia xách về giá ngon quá trời mà
thanhtri87
ĐẠI BÀNG
8 năm
AU là sắp có xách tay roài, giá tốt nữa, hahah
@thanhtri87 Cứ phải đợi lgviet ra cook rom mới dám chiến =))
Với cái màn 2k này mà nhồi được quả pin 4k vào thì đẹp muôn phần luôn.
longcomeon
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình từng sài qua G3 isai công nhận bền đẹp chất lượng dành cho thị trường Nhật có khác
Chỉ là nó bán xong thì không update mà dù có thì các nhân tài VN kô support nên kô đú với đoừ đc
Đến giờ lên V10 chẳng qua vì đời mới hơn,Rom cao hơn thôi
KuTom1
CAO CẤP
8 năm
Mini mà 5,2 inch. Dân Nhật, Hàn cao to có khác. Em có 1m68, dùng 5 inch đút túi được 3 ngày là vứt nhà nghịch. Toàn săn lùng nhóm mini đúng nghĩa: ưu tiên 4 inch, kịch kim 4,6 ich. Nhưng phải mạnh. Do đó đã chọn: iphone SE (mới dùng) và xperia Z1 compact (dùng từ lâu). :-D
jayrock2
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sự thật cay đắng là em này đẹp gấp vạn lần G5 lồi lỏm, tròn xoe :oops: Phải chi dành thiết kế này cho G5 có khi thành công hơn
Thiết kế anh Hàn Quốc này hệt Tàu khựa, chỉ 1 từ XẤU tổng thể.
đáng ra là phải V20 mini, chứ để cái 34 vào chẳng khác gì 34 là cha của 20
@ThietKeWebChuyen-Com V34 là tên mã dòng isai của nhà mạng AU đó bác, không phải theo tên dòng V của LG đâu. Mình đang dùng G3 isai tên mã là V31 đây.
hunter2x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duyhotan2000 Isai chỉ có fl24 và vl31 thôi nhé
@hunter2x G4 isai là V32 đấy bác ah
hunter2x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duyhotan2000 Ko có g4 isai trên bản đồ smartphone nhé, g4 isai chỉ là cách gọi nối tiếp theo g2 isai g3 isai thôi. G4 bản nhật tên là g4 vivid nhé... và mình đang trả lời cậu rằng g3 isai ko có bản V series chỉ có VL thôi
@hunter2x Tôi đang dùng G3 isai, tên mã là LGV31 nhé, nắp lưng in rõ mồn một. Đúng là tôi nhằm G4 ở Nhật chính là G4 vivid nhưng tên mã là LGV32 nhé. V là tên dòng điện thoại LG ở thị trường Nhật nhé.
kun.aries
ĐẠI BÀNG
8 năm
5.2" 2k thì nói dư thừa, còn sony 5.2" fhd thì lại bảo giờ này còn chơi fhd. Ko biết làm như thế nào mới vừa lòng mấy thượng đế đây =))
Con này mà giá hợp lí thì ngon hơn v20 ý chứ ;))
LG nó điên lắm! Làm cái này bán thì thắng lớn rồi! Mang nhỏ tí cầm nó vừa tay! V20 quá to, con làm thêm chống nước nữa chứa
LG nó làm con này ngon quá! Hóng giá về
T
bạn sai.☺️

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019