LG xác nhận camera của G Pro 2 sẽ có hệ thống chống rung quang học được cải tiến, quay phim 4K

Duy Luân
4/2/2014 10:4Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyệt quá đi mất. Định xúc LG G2 mà thấy màn hình dễ vỡ quá. Chờ em này em có cải thiện về chất lượng hơn không !
@thachhoangtuyen1 Sài khéo chút, sao vỡ màn hình được nhỉ?
vietn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thachhoangtuyen1 bác tham khảo ở đâu chứ em dùng ko vỏ ko bao... rơi sứt mẻ tứ tung mà màn hình vẫn ngon lành chả bị sao cả hehe...
@vietn Minh thấy clip thử độ bền ấy. Thấy nó mỏng manh quá. Tại tiền cũng hok có nhiều nên chọn phải đắn đo lắm! Viền mỏng thì phải đánh đổi nhiều thứ lắm đặc biệt là độ bền 😁
vietn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thachhoangtuyen1 bác đợi cho nó hợp lí hơn rồi mua... còn rơi vỡ e nghĩ nó do số nữa :D... chứ máy e thuộc hàng số nhọ, rơi suốt mà chả sao hehe viền sứt nhiều lắm mà :D
@vietn Chắc bác hên. Hôm trước sài bể màn hình một lần tởn tới già 2tr cho một cái kính @@
ngon , bhi vọng giá ko quá chát
vudacvnpt
ĐẠI BÀNG
10 năm
YÊU LG Từ ngày cưới G2...
càng ngày càng tân tiến.
Các sản phẩm của LG thuộc dòng G sẽ đi theo thứ tự sau (càng về sau là càng cao cấp):

Optimus G > GK (chỉ riêng nội địa Hàn) > G Pro > G2
Hay là
Optimus G2 > G Pro 2

Nhờ các bạn kiểm tra giúp, có gì sai bổ sung giúp mình
@killed Lg nó đặt tên hơi rối,cứ như máy bay vậy,Optimus G=>GK=>tiếp theo là GKV😆
Quay phim 4k có phụ thuộc vào phần cứng ko nhỉ, nếu chỉ update phần mềm thì G2 ko biết có tới lượt ko?! G2 từ lúc mua đến giờ chưa đc up cái gì, vẫn 4.2.2 😔

Cho đi là đáng quý!
rockstyle
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xuan anh NG G2 bản hàn lên được 4.4 rồi mà bác 😃
@rockstyle Khốn nỗi em bản quốc tế bác ạ. Bác dùng bản Hàn à?! 4.4 có gì hơn ko bác?!
rockstyle
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xuan anh NG Mình cũng mới up 4.4 theo như mình dùng thì thấy nó ổn định vs mượt hơn bác ạ 😃. Còn pin thì mình vẫn chưa test nên chưa biết
duc90
TÍCH CỰC
10 năm
Note 3 đã có 4k lâu rồi giờ lg mới có 😃
@duc90 bạn thấy cái n9005 có ai dám quay 4k hay để chơi.tưởg tượng cái sensor bé xíu nhồi cái độ phần giải ultra hd lý tưởng để quay thì nó ra gì
sọc nè
chấm bi nè ( nhiễu )
còn gì nữa 😃)
Không phủ nhận sản phẩm của LG rất tốt nhưng cái thương hiệu LG làm mình không ấn tượng lắm :rolleyes:
chờ một ngày nào đó cảm biến trên máy điện thoại to lên thì ảnh mới có thể tử tế được.
Chống rung mà không tăng kích cỡ cảm biến lên thì làm sao mà ảnh đẹp được. Đáng lẽ phải làm quả cảm biến 1/2.3 mới bằng các máy compact giá rẻ
whose
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chạy đua cấu hình khiếp tn 😕
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
...và cùng với đó là sẽ nâng cấp 4.4 cho các dòng G, như vậy tết này sẽ có nhiều người vui, trong đó có em.
Mấy hãng android này cải tiến camera liên tục mà vẫn ko lại đc với camera của Nokia nhỉ. Công nghệ camera của Nokia thật sự bá đạo thế sao 😔
@khanhduonggeo Mình nghĩ do hdh android kiềm hãm camera hay sao ấy, để coi nếu nokia chạy android mà vẫn chụp xuất sắc thì lúc đó mới rõ có fai do hdh hay ko
s3183529
ĐẠI BÀNG
10 năm
dt nào chụp cũng chán, mềnh đi đâu cũng vác con rx100 II 😃
giá đẹp máy ngon nhưng lg dạo này đẻ có vẻ hơi nhiều thì phải làm giá máy giảm liên tục
Em nhớ không nhầm thì Note 3 chạy chíp snap 800 cũng quay được video 4K mà anh @Duy Luân
@tú tầu Anh cũng nhớ ko nhầm thì Note3 đó chỉ hỗ trợ quay video 4k thui ;)
xauzai_cs
ĐẠI BÀNG
10 năm
lg tuyệt vời ko thích mất thằng tao với ss ( LG vô Đối )
LG ngày càng tốt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019