Lịch Giáng Sinh giá triệu đô từ Porsche Design

niky
24/9/2010 17:18Phản hồi: 35
Lịch Giáng Sinh giá triệu đô từ Porsche Design
Porsche Design - nhánh chuyên sản xuất các phụ kiện/trang sức sang trọng của hãng xe Porsche danh tiếng đã trình làng một sản phẩm lịch Giáng Sinh cực kỳ độc đáo. Bộ lịch này được làm hoàn toàn bằng nhôm với hình dáng vuông vắn như một tòa tháp nhỏ, có chiều cao 1,8 mét với 24 ô nhỏ tượng trưng cho 24 ngày tính từ đầu tháng 12 đến kỳ lễ Giáng Sinh. Và đặc biệt, bên trong từng ô lịch của nó sẽ chứa những món quà Giáng Sinh cũng độc đáo không kém giá bán 1 triệu USD (chưa tính thuế) của chính nó.

Hai món quà độc đáo nhất mà Porsche Design tặng kèm bộ lịch chính là mô hình của chiếc tàu cao tốc sử dụng động cơ Mercury - RFF28chiếc đồng hồ cơ khí P'6910. Bên cạnh hai món quà đó thì mỗi một ô trên tổng số 22 ô còn lại của bộ lịch sẽ là các loại mắt kính, viết cao cấp, nút/kẹp mạ vàng, túi thể thao Bounce:S²... Đáng tiếc là Porsche Design chỉ cho ra đời đúng 5 phiên bản của bộ lịch này. Hiện nay, Porsche Design Store đã cho phép đặt hàng, bạn quan tâm hãy nhanh tay nhé!

Nguồn: AutoBlog
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế này khác gì mình tự mua quà giáng sinh cho mình đâu
ZWL
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế bác nghĩ có bố già noel thật à .... :giggle::giggle::giggle:
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá chát quá, chỉ trưng bày trong mùa giáng sinh thôi mà.
PingMD
CAO CẤP
14 năm
Mấy cái món đồ trong đó cũng ko phải là sở thích của mình. SX 5 phiên bản cũng đúng thôi, nhiều quá thì ế chết ai mà mua.
funny0208
TÍCH CỰC
14 năm
Ý tưởng hay 😃 .
Mắc quá sao GodDragon mua được đây
kate87
TÍCH CỰC
14 năm
Má ơi ko biết ở đâu có 1tr USD để mua hixhix.
Ha_TM68
TÍCH CỰC
14 năm
Lấy đâu ra money để mua đây bạn ơi . . . nhiều tiền quá
Đâu chỉ là tấm thiệp ? , bên trong nó còn có những món đồ nữa mà .
Nên gọi đây là món quà .
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
bỏ ra 1tr USD để sắm cái này về ư? :giggle:
Hi3p4u
ĐẠI BÀNG
14 năm

1 Triệu Đô = 1.900.000.0000 VND:wavespin: . Nếu Vậy Thì Sắm Được Cả "Bao Tải" Iphone Chứ ít gì ....:giggle:
Bác" . " lại cho rõ ràng chút nhé 😁 , quy ra gần 20 tỷ VNĐ 🆒 , số $ này sắm được cả conteiner iphone chứ bao tải j bác :giggle:
cái này đem đi hối lộ cũng chả ai dám nhận. 😃
Dành cho những đại gia thực sự 😁 ....!
reddevil077
ĐẠI BÀNG
14 năm
bik bao h mới đủ tiền mua được.........................
mutang1967
ĐẠI BÀNG
14 năm
khiếp mua 1 cái lịch 1tr usd thế thì mua 1 chiếc porsche cayenne + Porsche Panamera và vẫ cò thừa tiền thì làm en borter(chắc nhầm tên) luôn đây có lẽ là mòn quà xếp trong top 10 món hàng xa xỉ nhất mùa giáng sinh năm nay
davtup
ĐẠI BÀNG
14 năm
anh bạn ngồi cạnh mình bảo đây là trò mèo😃
đồng ý với anh bạn của anh bạn 😃
Chỉ có ở Việt Nam thì mới sảy ra như bạn nói thôi (Bạn có xem tin tức mấy hôm vừa rồi báo chí đang đưa tin một số doanh nghiệp ủng hộ từ thiện bằng hàng hết hạn sử dụng. Đúng là không thể đỡ được). :p

Chứ bọn "tây" nó làm chuyện này được và nghiêm chỉnh đó!
sLim.
TÍCH CỰC
14 năm
Vừa đặt hàng xong công nhận hơi mắc thật =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Đọc chưa kĩ...hóa ra cũng có bác ở Châu Quỳ vào tinh tế
sorry bác nhá! Em nói vui chút thui
Những món quà trong đó trị giá gần 1tr USD thì mày ra lấy lại vốn....:giggle:....không cho hình đầy đủ những món quà trong đó đê biết mà mua nhỉ....👼
Tiền thương hiệu, thương hiệu, thương hiệu... các bác ạ
Giống như đồ Apple thôi =))
có đủ tiền cũng mua chiếc xe chạy chứ mua cái này lem j trời
1M$ chỉ có 5 bộ trên thế giới. mình luôn thích cái độc thế này. ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019