Liệu đây có phải là chiếc BlackBerry chạy Android?

vuhai6
3/7/2015 7:2Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em chỉ cần PP chạy Android thôi. Chỉ có thế là chuyển từ SS qua BB yêu dấu liền.
hiphopboy
TÍCH CỰC
9 năm
Chuẩn bị nó lại bỏ bê BB10
:3 vẫn tranh thủ pr cho bkav mặc dù nó là đt bị root nhanh nhất tg và chưa ai test đc khả năng bảo mật của bkav
mutmap
ĐẠI BÀNG
9 năm

trên twitter thấy hình này mà ta?
https://twitter.com/evleaks/status/616971638643494912
bớt mơ mộng đi các bạn trẻ ơi 😁 còn lâu mới có chuyện đó xảy ra

Một số bạn còn nói BB 10 giống hệt android mà ko hề biết 3 nút trên android là sản phẩm còn sót lại của BBOS.
Đối với mình nó như là vết sẹo của android cũng giống như phím QWERTY là chữ ký của BB
@hanunglongkaka 3 nút trên android là sản phẩm còn sót của BBOS có ý nghĩa gì vậy bác
@nguyenhoangminh1 android được khơi nguồn bằng BBOS nhưng chưa hoàn thành thì nó phải thay đổi để chạy theo iOS và nó đã thay đổi để thành công nhưng qua rất nhiều năm nó vẫn còn lại 3 phím tương tự BBOS như là vết sẹo vậy. Bây giờ rất nhiều máy ko cần 3 phím đó nữa nhưng vẫn hoạt động tốt nhưng adroid vẫn ko thay đổi điều đó và tình trạng giật lag cũng chỉ cải thiện chứ ko loại bỏ hoàn toàn được. Mình thấy 3 nút đó thật sự là bất tiện và ko cần thiết.😃 mình chỉ biết có vậy xin chờ góp ý thêm
lamvip256
ĐẠI BÀNG
9 năm
BB đang ảo tưởng sức mạnh đây mà :p
đến cả Bkav Bphone "chiếc điện thoại an toàn nhất thế giới" còn bị hack trong 2p huống gì BB :eek:
evilcca
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gestures của Blackberry OS quá tuyệt vời, thao tác đơn giản, quản lý đa nhiệm trực quan, truy cập hub nhanh chóng. Nếu chạy trên nền Android mà được tuỳ biến gestures như BB OS thì vẫn OK. Nhu cầu bảo mật của đại đa số người dùng bình thường không quá cao.
BKAV ko bằng một góc của RIM mà mod đem ra so :-s
evilcca
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dunghoangit Thánh đọc kỹ bài có đoạn nào so sánh BKAV với RIM chưa mà phán nhanh vậy :v
Chuyện RIM làm bảo mật cho điện thoại bao nhiêu năm nay đã được chứng minh, ko cần lấy BKAV cùi bắp ra để so sánh giống như làm gì. =))
kanminhee
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua cái google servit của Android la được ròi !!!
Hy vọng cho android trên rim đc bảo mật
longtth
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình yêu BB vì cái phím của nó, nên khi Passport hạ nhiệt hoặc BB-android ra thì sẽ hốt 😁
Hoppit178
ĐẠI BÀNG
9 năm
được đấy ngon phết
minh k nghĩ vậy
theo mình chắ k phải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095