Liệu đây có phải là Nokia Lumia Catwalk?

vuhai6
18/4/2013 3:9Phản hồi: 205
Liệu đây có phải là Nokia Lumia Catwalk?
Catwalk 2.jpg

Một vài hình ảnh của chiếc Nokia với vỏ ngoài làm bằng kim loại đã lộ diện trên trang web baidu.com, danh tính của nó không được tiết lộ. Tuy nhiên theo suy đoán của wpcentral thì đây chính là Nokia Lumia Catwalk, thế hệ kế tiếp của Lumia 920 với việc dùng vỏ nhôm thay thế cho polycarbonate nhằm giúp cho máy nhẹ hơn và có thiết kế nhỏ gọn hơn. Thông tin trước đây cho biết Catwalk có màn hình 4.5-inch với CPU hai nhân tốc độ 1.5GHz, bộ nhớ trong 16GB, pin dung lượng 2000mAh và camera 8.7MP OIS.

Catwalk có khối lượng 132g, nhẹ hơn 50g so với Lumia 920, đồng thời nó cũng mỏng hơn với số đo 8.4mm (của Lumia 920 là 10.7mm). Nhìn trên hình thì bạn có thể thấy khe cắm sim, bên cạnh là một cổng kết nối nhỏ, có thể là microUSB hoặc microHDMI. Ở mặt sau của máy có 3 dot tiếp xúc, giống như trên Lumia 720, rất có thể là để kết nối với dock sạc. Hiện vẫn chưa có thông tin chính thức nào về chiếc máy này, cũng như ngày ra mắt của nó.

Nguồn: wpcentral
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tienpro9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao trông em nó thô thế !
Em Catwalk này chắc là mẫu nam còn em 920 là mẫu nữ.
@tienpro9x hi cũng đồng quan điểm như bạn, chắc em này lấy Phạm Văn Mách làm mẫu quá
Nhìn mặt sau dị dị thế nào ấy.
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Mặt sau đê tiện thế này thì không phải đâu.
HTC nhái Lumia với 8X
Nokia chơi lại HTC nhái HTC với Catwalk...!😁 Nhìn quả Cam lồi và dải loa ở mông ghét ko chịu được...:oops:
Dù sao thì vẫn đẹp và đắt tiền hơn Galasame S4, bỏ tiền ra để trải nghiệm mấy cái tính năng "rác" và vỏ nhựa rẻ tiền trên S4 thì thà mua con Catwalk này có vỏ nhôm và Cam đẹp...;) Vẫn luôn tin tưởng vào độ bền các sản phẩm của Nokia...:rolleyes:
My personal opinion, SameShame Netter/Seeders Fogive me Please...!
knowing7
TÍCH CỰC
11 năm
@Xperia_no1 Mình kg hiểu vỏ nhựa (polycacbonat) và vỏ nhôm là tùy sở thích mỗi người,mình nghĩ sam thừa khả năng sx vỏ nhôm,kính nhưng vì lý do gì đó hãng kg làm, vỏ nhựa thời nay ( vỏ polycacbonat,vỏ sợi kelvin chống đạn) không rẻ tiền hơn vỏ nhôm là bao đâu bạn,mình biết bạn là fan sony (mình tối nào chẳng lên trang sony việt) ghiền sony,mình cũng thích sony cũng như nhật bản (công nghệ,cảnh, gái nhật..) nhưng nói thật trừ hàng xách tay ra thì sony chính hãng đắt và ít nâng cấp os android mới, Samsung nói thật hàng cũng mắc (rẻ hơn sony tý) ,cũng nhiều lúc hơi bê bối,nhưng hỗ trợ khách hàng ngon,chất lượng sản phẩm dòng galaxy (s1,s2,s3 (s4 chưa xài) ngon,bền, có nói gì đi nữa cũng kg tới nỗi tệ. Bạn chê sam là tùy bạn nhưng mình thấy bạn dùng từ "RÁC","RẺ TIỀN","VỚ VẨN" cho S4 hơi quá đáng tí,cá nhân minh khi nói về điện thoại hãng khác tuy có chê,khen nhưng kg bao giờ dùng những từ ngữ nặng nề mang tính dìm hàng như bạn,nhất là đối với những điện thoại mình chưa cầm chưa xài,kg có ý kiến gì về bạn nhưng lần sau kiềm chế tí nhé dìm hàng nhẹ nhàng thôi.
@Xperia_no1 Bỏ tiền ra học Anh văn lại đi chứ mua mấy cái điện thoại có chức năng "rác" bằng tiếng Anh không biết chỉnh ngôn ngữ Tiếng Việt như thế nào kể ra cũng mệt thật.
@Xperia_no1 Rẻ tiền mà bằng giá thằng vỏ nhôm HTC đấy. Rẻ tiền mà doanh số đáng mơ ước đấy.

Sent from my GT-I9300 using Tinhtế.vn
Onli = điện thoại thì có chữ ký, mà ký thế này lại bảo éo có máy cứ ký bừa cho oai. ản éo ịu ược
@Xperia_no1 bạn này đc sony thuê dìm hàng người ta nè chuẩn luôn 😃
sony cũng bẩn thật :D
Chân dài sàn Catwalk 😃
caotunhan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc bản mẫu thui
kiểu dáng thế này ko thích thích bản lộ lần trước hơn nếu quả thật em ý sẽ như thế này thì sẽ có rất nhiều fan của no trong đó có mình phải thất vọng😔 nhất là quả cam lồi 😕
SAo nhìn cũ cũ ấy nhỉ? Cam có vẻ đẹp hơn em 808 pureview roài 😁 Vỏ nhôm, nguyên khối, vẫn thích e nó là polycarbonat hơn
Xấu không tả được. Nếu nói đây là siêu mẫu thì chắc em 820 của mình sẽ là thiên thần
Nhìn mặt sau con này xấu thật
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
11 năm
chả có gì đặc biệt ở cái máy này hết
Đẹp, dạo này Nokia ra nhiều con đẹp mà rẻ. Nokia 520, 720, 920, toàn mấy con đáng mua. Giờ thêm con này.

Gửi từ HTC One X của tôi
anhcaoboi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mr_nui Thấy xấu ko thể tả mà bác khen đẹp.
@anhcaoboi Đúng rồi bạn. Nhìn cái series Lumia con nào con nấy dày cộm như mấy cục gạch. Đã thế còn màu mè loè loẹt trên nền nhựa bóng nhìn xấu ko tả nổi

Sent from my iPhone 5 using Tapatalk
@Kiwiii Vâng ip5 của bác là nhất....cho lên bàn thờ mà thờ đi...cầm trên tay làm cái shjt j....
@blueseaN9 Sao thế. Thấy ng ta chê thần tượng của mình nên chịu ko nổi đành đâm ra cắn sảng àh. Cái đó là con mắt thẩm mĩ và quan điểm của mỗi người. Làm quái j phải tốn công THỦ DÂM TINH THẦN như thế. À mà đừng có suy bụng ta ra bụng ng. Cái đt chỉ đáng giá mười mấy triệu bạc thôi. Chừng ấy mà để đưa lên bàn thờ thì chưa đáng. Thích thì dùng ko thích thì vứt. Mình là mình ko có thần tượng hãng nào hết. Đừng nghĩ ai cũng cuồng thần tượng sinh hoang tưởng để vác nó lên cái bàn thờ như bạn =]]

Sent from my iPhone 5 using Tapatalk
minhtuan_bm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xấu hơn hàng tàu thế này. Thời buổi này ma làm 1 sản phẩm chủ lực cùi thế này thì không phá sản mới lạ
không thích thiết kế kiểu camera lồi thế này, khác với kiểu thiết kế gần đây của Nokia
sexyboy1991
ĐẠI BÀNG
11 năm
xâu dã man
oichaooi
TÍCH CỰC
11 năm
nhiều người cứ kêu xấu nhưng nếu có ai cho thì mình vẫn sẽ nhận
@oichaooi xấu là 1 chuyện, đc cho thì lại là chuyện khác 😁
@android no.1 Tr thằng Hư wài (huawei) pr 1 con trên tinhte bị ném đá tả tơi hôm sau nó lập 1 hox dk rút thăm nhận con đó , trang tăng ko tưởng tượng dc, mình nhớ hoài vụ đó =]]

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
@takun92 đời là vậy mà 😃
lohado
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xấu thế này chắc không phải đâu
sao xấu thế nhỉ.bày đặt catwalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM